Trưa mát mẻ cùng số 9 luxury gò té

Lượt xem: 1,726

trai mới lớn

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
13/2/17
Chủ đề
2
2
2
thuận an bình dương
0 ₿
1 ngày đẹp trời say sưa với mấy cốt cùng cty xong, thì rủ mấy khứa đó đi mát gần mà mấy khứa đó sợ sư tử ở nhà nên hok khứa nào đi đành rủ thằng em đi 1 mình vậy. Phi ngựa chiến đến cổng thì locker ra mở cửa nở nụ cười thân thiện mời vào, Vào thì ngồi sofa uống trà ăn mứt gừng chán chê thì book vé thôi.

book vé onsen 2 trừ code trên app camapro giảm 1 xị còn 600k, book xong ra ngồi uống trà tiếp 5p sau locker dắt lên phòng. Mình kêu locker xông hơi trước ngồi tầm 5p thì vào xông mà ôi thôi vào thì buồng xông lạnh ngắt nản. Vừa chửi thầm thì e vào mình book random ra e số 9, e nở nụ cười thân thiện kèm theo câu chào a.

thấy mình ngồi trên ghế hỏi sao ko xông đi a mình nói lạnh ngắt sao mà xông e cái e cười trừ kêu qua xông khô, mà moá nó xông khô cũng éo nóng nữa lấy gì xông. E lại cười trừ kêu mình tắm luôn đi a, mình cũng dễ dãi nói ok e luôn đành lột đồ vài tắm thôi. ( e cởi sạch đồ từ nãy h rồi )

e tắm mình như e bé thằng lớn đến thằng nhỏ đều được e chăm sóc tốt, tầm 10p tắm thì lau mình sạch ra giường nằm sấp. E mát khoẻ rất chắc tay ok
Đến phần mát thái thì ôi thôi cặp bánh bao hệ cam sành cứng ko nhão sướng tê người. Đến khi lật lại thì thằng e chào cờ biểu tình, e hiểu và đi đường lưỡi rất tê e HJ rồi BJ mình thì đi khám phá cơ thể e. Tầm 15p e xin hàng ra trong sự sung sướng

Đánh giá:
V1: hệ cam nhưng cứng bóp đã tay 9/10
V2: hơi nhiều lipit thích hợp mấy bác thích mũm mỉm 7/10 vì mình khoái mấy e mi nhon
V3: vừa tầm với thân hình e 8/10
V4: cắt tỉa gọn gàng nước đủ xài 9/10 mình đi onsen 2 nên ko đc 69.
Quên mình book vé 2 shot nhưng hơi men nhiều quá thằng e chịu ko nổi nên xả 1 lần à

cơ sở sang trọng như ks 4* nhưng ko đc xông hơi 2 loại vì bị hư cơ sở nên kiểm tra thường xuyên. KTV chiều khách bác nào khá giải đi vé vua thì phê như con tê tê, mình đi e số 9 thấy cũng good bác sẽ ghé lại lần nữa khám phá gói 69.
Đề nghị cơ sở xem lại phần xông hơi cám ơn, tổng phí vé 2 shot 700k-100k code còn 600k, tip cho e 800k tip locker 100k tổng thiệt hại 1 củ 5.

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Luxury Gò Vấp

toànsh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
2
37
10
0 ₿
hình như 09 này mệnh danh là cô giáo Thảo ha gì á ta

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
dạ cám ơn a đã ghé ủng hộ, mời a ghé lại trải nghiệm cũng như thăm em nó ạ, rất vui được chào đón a

toànsh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
19/6/20
Chủ đề
2
37
10
0 ₿
hình như 09 mệnh danh là dâm dâm cô nương hay cô giáo thảo gì phải ko bác