Q.12 Trưa nắng ấm áp cùng bé 25

Lượt xem: 2,562

cuonghoib6

Đại Uý
Cao Thủ Massage
9/1/19
Chủ đề
41
1,225
238
TPHCM
0 ₿
Chơi event xổ số trúng được cái code free onsen ở Cẩm Thy nên tranh thủ đi không thôi hết hạn. Nghe đâu có bé 25 mới nên gặp bé lun
Lên phòng cởi đồ xông hơi tầm 10p thì em vào,một cô bé dáng người nhỏ nhắn,xinh xắn,cùng cặp nhũ lấp ló nhìn mà thèm.không để em chờ đợi,mình liền ra gặp em và được em chào đón rất nhiệt tình.Em lau khô người cho mình,nói mình ngồi uống nước tâm sự 5p rồi hãy tắm không thôi nhiễm bệnh.Tâm sự đã rồi em từ từ lột hết các thứ trên người em rồi dìu mình vào tắm.Trong lúc tắm thì cũng tranh thủ sờ soạn,bú mút các thứ,ôm ấp các kiểu,em chìu hết không né tránh vì tránh cũng đâu có thoát.Tắm xong lên giường cho em massage trong tình trạng cả 2 không mặc gì đã thật.

Mas khỏe: em làm cũng đầy đủ các bước,tuy nhỏ con nhưng làm có lực và không hề than mệt.
Mas mệt: ban đầu nằm úp cho em chà Thái,em liếm từ chân lên cổ kết hợp với rên nhẹ cùng hơi thở gấp gáp làm em nhột không chịu được,nổi hết cả da gà.Ngực em chỉ hệ Cam nhưng cũng phê lắm ae. Tới lúc nằm ngửa lên thì trong lúc em chà ngực từ bụng lên tới mặt thì mình liền chụp lấy và bú bình lun,1 tay bóp ngực còn lại,1 tay lấy ngón giữa thọc vô hang động thám hiểm,rất bót nha các anh em. Bú Bóp Móc tầm 20p thì mình cũng bắn trong sung sướng.

Vòng 1 hệ Cam vừa tay
Vòng 2 eo ót không có mỡ thừa.
Vòng 3 hợp với dáng em
Vòng 4 lông vừa phải,rất bót.
Tic free event
Tip 8xị + locker 50k + giữ xe 20k
Tui đùa giỡn với em rất vui,em làm cho tui rất nhiệt tình nên tip hơi nhìu chứ không phải phá giá nha,ae thông cảm

• Like
Điểm cảm xúc: rongconvoz