Trưa nắng cực cùng bé 21

Lượt xem: 2,587

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Nguyen Tung

Binh Nhất
Bé Tập Massage
28/9/19
Chủ đề
4
27
14
34
0 ₿
Một buổi trưa nắng thứ 7.
Em có dịp lên diễn đàn và biết đến app Camapro, thấy mọi người review Shangri-la Gò vấp ok nên cũng chọn mã khuyến mãi trên app và quyết định đi thử .
Chỗ này hơi khuất nên em phải vòng 2 vòng mới tìm được chỗ. Bước vào thì được các anh rất vui vẻ và nhiệt tình "Thích nhất điểm này" Sau đó đưa code check, tiện thể nói với anh ngồi tiếp tân "Cho em, em nào ốm và xinh tý nhé", ảnh cho em số 21 (Trước đó chưa hề biết đến số này) .
Review sơ về phòng ốc, bữa đó em đi gói Thái, vòng Vip nhìn rất sang trọng (10/10). Đánh gía em số 21 như sau :
face : 6/10
v1: 6/10
v2: 8/10
v3: 8/10
Tuy nhiên mới vào thì nhìn em đó có vẻ hơi khó chịu. Được ít phút thì em bắt chuyện với mình và ae nói chuyện với nhau rất vui vẻ, lúc này rất có thiện cảm với em.
Quy trình massage, đi Thái rất ok , đường lưỡi chuyên nghiệp, em nude 100% và tắm cho mình rất kỹ. Ngoài ra còn một điểm + nữa là da trắng, mịn màng đúng gu của mình. Sau phần tắm và Thái thì đến phần message mệt, HJ và BJ có đủ , mình rất thích cách em nó làm, lên đỉnh của sự sung sướng.
Message khoẻ thì khỏi chê, có luôn đá nóng.
Sau khi xong xui mình xuống nằm nghĩ và lấy xe. Một điểm + dành cho Shangri-la là anh gửi xe xếp sẵn áo mưa giúp mình, nên mình cũng tiện bo cho ảnh 50k (Rất ít chỗ có giữ xe tâm huyết thế này nha. Rất thích, gửi lời cảm ơn đến anh gửi xe :D )

Thiệt hại :
Tic : 400k
Tip : 600k
Quầy: 30k
Gửi xe : 50k

Cuối bài. Cảm ơn chân thành đến anh quầy và gửi xe cũng như bé 21 đã rất nhiệt tình.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.