trưa nắng cùng 52 windy

Lượt xem: 3,331

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

đẹp độc lạ

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
13/6/17
Chủ đề
16
377
85
27
0 ₿
Tình hình là rất tình hình, mà cái tình hình nhất là đang bức bí quá, không biết thế nào lủi ngay vào cái khách sạn plt 2 bấm thang máy bay lên lầu để kiếm chỗ xã ngay và luôn.
Thiệt không sai khi chọn chốn trao tinh gửi thân , vừa mở cửa thang máy thì mấy chú phục vụ nhiệt tình chào đón rồi còn bảo anh đến ngay lúc tụi em giảm 50% giá vé luôn ấy ( đêu thiệt, bố biết lâu rồi nhé ) lại lam vé sup vip 90ph giảm con 350k , ổn rồi.
nằm nghỉ cho mấy chú lên mở phòng chuẩn bị tầm 360 giây được mời lên ngay , keke, nhanh gọn thiệt. bắt đầu các giai đoạn thay đồ xông hơi tại em nó đây rồi, lướt sơ em nó, v1 8đ hệ cam ngon ngon ,v2 có tý lipit, v3 10đ lúc em đang đứng pha nước mà chỉ muốn nhào vào mấy phát keke, v4 thì lúc này chưa biết nhé.
Em lại phụ mình cởi đồ ra mình cũng phụ em thế, xong 2 đứa đi vào cõi thần tiên, em tắm táp mình kỹ càng trên dưới mình thì lại cứ thích nghịch nghịch với em , hứng quá .
Thôi chịu hem nổi leo lên giường cho nhanh, em hiểu ý , bắt đầu thưa giản trước, với màn dạo đầu của em, ui mẹ ui nằm sấp mà em nó đi lưỡi thôi đã rợn sống lưng rồi, từ từ em nó rê xuống đến nhè nhẹ kéo mông mình về phía sau và ..... ui cha cái cảm giác như đang coi cái thể loại rim vậy, lúc này chẳng lẽ bắn thì nó quê lắm à nha, cố gắng thưa giản tý nào và lật người lại . em bắt đầu trường bò các kiểu, bánh mỳ kẹp xúc xích đủ loại và bắt đầu tấn công một cách mãnh liệt, một phong cách mà tui khoái nhất đây, tui tranh thủ hái đào và lội suối bắt cá với em, nước suối đàu nguồn luôn . cuối cùng thì bao nhiêu tinh hoa đã bị em hút sạch, trong lúc này tui đang như trên mây vậy, nó đúng là sướng đến óc.
Sau phần cao trào rồi nằm nghỉ tý, và em mx khỏe cho mình, vừa mx vừa trò chuyện với em khá thú vị.
Hai đứa đang say sưa thì tiếng chuông điện thoại nó reo làm giật cái mình, coi lại thì đến giờ hẹn với khách rồi, thôi tạm chia tay em. hẹn em lần tới đi gói vua , để em và bạn em thử cảm giác xem.
Tông kết buổi trưa nắng cực
vé 350k
tip 700k
lock 50k
đánh giá, hài lòng sẽ quay lại.

Massage Windy Sài Gòn Quận 5

Binh Nhì
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/11/18
Chủ đề
1
62
39
0 ₿
Chúc mừng a ạ . Bên e còn rất nhiều e trẻ xinh k kém 52 a nhé . Ae add zalo để e tư vấn hinh anh nv cho mình nhé 0901111528

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.