Trưa nắng nóng cùng 79 Dubai Bình Tân

Lượt xem: 1,163

BiThanh

Binh Nhất
Bé Tập Massage
2/5/20
Chủ đề
5
44
27
26
0 ₿
Đi tuần trước giờ mới có thời gian ngồi viết rp, lần đầu tiên em rp có gì các bác bỏ qua,

Trưa đang đi làm nắng nóng đi ngang Dubai, nóng nực và hơi mỏi trong người nên móc điện thoại check xem em 79 đã làm chưa vì để ý em đã lâu giờ mới có dịp đi, lễ tân vừa báo có là tấp vô gửi xe lên đưa mã camapro cho lễ tân bóc cái vé Thái,

Lên lầu ngồi xông hơi và mong đợi vì để ý em 79 lâu rồi, em bước vào mình cũng rạo rực nên tranh thủ đi ra và đập vào mắt là 2 quả đào bên dưới cái yếm, bước ra em chào mình và giọng ngọt em dìu mình vào tắm và gội đầu xong thì em sấy tóc cho mình mà 2 quả đào cứ vờn qua vờn lại mình áp sát lại tý thì em chủ động vạch ra ôi tuyệt vời đúng như mình mong đợi,

Massage khoẻ: em đấm có lực và bài bản trong lúc đó thì cô bé của em cứ cạ cạ làm thằng em mình làm rạo rực hết người
Massage mệt: Vào phần em xoay người mình lên và bắt đầu dùng cặp đào ấy đi trên người mình em thi triển đường lưỡi lâu lâu phát ra 1 vài tiếng rên và y như anh em rp em dâm cực kỳ, tay em thì hái đào tay thì vào hang nước nôi em thì tràn trề, em bắt đầu triển chiêu 69 bờ mông tuyệt đẹp đưa về phía mặt mình, tay thì hái đào tay thì sờ mông,hôm đấy lại xung vờn nhau nửa tiếng em mới ra nhưng em vẫn vui vẻ phục vụ, xong xuôi thì vệ sinh cơ thể lại lần nữa, ngồi ghế ôm em tâm sự tý rồi về.
Đánh giá: gặp em quả là 1 quyết định đúng đắn tuyệt vời về mọi mặt, sẽ gặp lại em thêm 1 lần nữa.
Cám ơn cơ sở và cộng đồng vi 1 sân chơi tuyệt vời.

Tic: Thái + Camapro
Tip : Hơn giá vé 1 tý xứng đáng với công sức của em cho trải nghiệm của mình.
Lễ tân và bác giữ xe: 1 tý gọi là cà phê cà pháo.