Gò Vấp Trưa nắng nóng được gặp Bà già Noel

Lượt xem: 748

Dễ tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/5/22
Chủ đề
3
13
10
0 ₿
Hôm qua có nhắn zalo Anh Tỉnh 15h có bé nào để em qua trải nghiệm sao bao lâu nay ở ẩn trên cộng đồng. Thì anh báo có bé A18 nhưng thấy còn sớm quá mới 12h trưa nên chưa chốt bé. Nằm nhà nghỉ tới 14h nhắn anh thì anh báo là bé đó kẹt rồi. Nên anh hẹn mình 16h có bé A10 mình cũng có tìm hiểu các bài của ae về bé A10 có tha thu và nhẹ nhàng tình cảm nên chốt nhanh còn kịp kkk. Nằm chờ tiếp đến lúc chạy qa CS cũng gần 16h. Anh còn bảo mình chạy từ từ bé vẫn ở đây đợi em kkk. Trưa chiều nắng nóng vô CS thì mát lạnh anh nhận ra mình thông qua hình nền đt. Anh mời uống nước ăn trái cây giải nhiệt.Mình cũng nói chuyện với ảnh thấy khá gần gũi và uy tín nên an tâm vì cũng đến lần đầu được đó tiếp khá chu đáo vì cũng nghe danh anh đã lâu nay mới có dịp gặp.
Ngồi chờ đúng giờ rồi chọn gói thì mình có gửi tiền tic trước mà anh Tỉnh em cứ chơi thoải mái trải nghiệm tí xuống tình sau ae quan trọng tình cảm. Thấy đúng luôn ảnh rất tình cảm với ae khách k riêng gì ae cộng đồng.
Được locker dẫn lên phòng thấy csvc khá tốt mà nhìn hơi nhỏ tí thôi nhưng đầy đủ ( góp ý vui cho anh Tỉnh là có nhẹ thang máy chứ lúc lên anh gặp mấy bé rất hào hứng lúc về sợ mệt với mấy bé quá k xuống nổi cầu thang vui thôi ae kkk).Bước vào xông hơi các kiểu thì tầm 10p mình chịu k nổi vì đi nắng vô cái xông hơi chịu k nổi nên đành bước ra thì mở cửa bé cũng bước vào như có phép thuật win mà từ Dương Quý Phi trong cung mấy ngày trước có bài viết như vậy nay bé hóa thân thành Bà Già Noel ( biệt danh mình đặt cho bé mà bé cũng thích nữa). Nguyên bộ cosplay thiếu vải của bé như Bà già Noel k sao băng giá và tới thổi mát tâm hồn anh. Em chào mình hỏi có chờ lâu lắm hông ôi cái giọng miền tây ngọt ngào. Xong ngồi nghỉ lau mồ hôi đôi lời tâm sự với em thì biết em ở Cần Thơ. Xong em đi pha nước hỏi mình thích nóng hay lại rồi cứ chạy tới lui thử nước các kiểu mấy vòng lượn thế anh chịu gì nổi với em kkk.Pha xong bé mời vào tắm bắt đầu được bé thị tẩm. Bé tắm rất kỹ và nhẹ nhàng tình cảm luyên thuyên hôi cũng quấn nhau vào trận đầu tiền bé đi các skill lưỡi khá điêu luyện mà tôi cái bồn hơi nhỏ cho 2 đứa nên mình ngồi lên thành bồn để bé chăm thằng em. Thằng em thì mất hút còn thằng anh lâng lâng lâu lâu bé ngước nhìn lên mình với ánh mắt ư là sắc lẹm mà cuốn hút rồi hì hục hổi cũng out shot đầu tiên bé hút cạn k còn tí gì. Tắm sạch lại lần nữa bé mời lên giờ chờ bé xíu.
Lên giường bé hỏi anh có lạnh hông để lau khô có lạnh nói em nghe.
Messenge khỏe bé làm rất có lực nha đủ bài bấm bẻ khớp các kiểu tướng bé 1m6 làm với lực như mình thế khá đã. Rồi bé đắp đá nóng xoa bóp từ đầu đến chân.
Tới messenge mệt thì bé bắt đầu thoa dầu lên người nhau rồi làm bài mệt thì các vòng của em cạ lên lưng xuống chân quần quại hồi phê lòi ra vì thân hình bé khá múp nha bé trườn tới đâu phê tới đó rồi thêm màn WC nữa này ae tự trải nghiệm nha. Xong cũng xoay lại bé có biết mình tài xế thường đau mỏi vai gáy bé lấy túi thảo dược lót cổ cho mình rồi messenge đầu vai gáy rất thoải mái lắm khá chu đáo.
Bé lại tiếp tục màn nuru bắt đầu ngắm nhìn em rõ hơn em cứ trườn tới trườn lui mình cũng tranh thủ xoa V3 của bé k bé trôi đi mất kkk.Bé có ánh mắt khá khiêu khích nha ae nhìn mà k rời mắt nổi luôn. Bé xuống BJ mất trọn thằng em luôn. Rồi vào thế 69 huyền thoại khám phá cô bé của em nha gọn gàng khít lắm luôn quần nhau 1 hồi cũng out ra sung sướng ( quên mách nhỏ ae làm bé có âm thanh stereo rất sống động nha k hề giả trân). Nằm nghỉ tí rồi bé mời vào tắm lại sạch sẽ kết thúc cuộc vui.
Mình mặc đồ xong ngồi bé nói là chờ em tí nha em tắm sạch rồi em dắt anh xuống nha chờ em ngắm em tắm rồi lau mình mặc bộ đồ Bà Già Noel vào mà lưu luyến. Em còn đòi làm người iu mình nữa chứ ❤ cứ nói chuyện hồi là em là người iu anh chứ đâu. Nghe thích đó nhưng anh thăm em vài lần nữa được chứ sao rước được em chứ kkk.
Mà tội bé chứ làm hôm trước với Anh Tỉnh tới 5h sáng mà 10h sáng hôm sau vào ca mới làm tới lúc mình đi xong cũng 18h mà bé chưa ăn gì luôn chứ. Bé tuy có nét mệt nhưng vẫn làm khá nhiệt tình lắm luôn. Đúng là Anh Tỉnh luôn quan tâm chăm sóc lắng nghe các bé thế các bé mới nhiệt huyết cùng anh tạo sân chơi uy tín và tốt cho ae.
Đánh giá V1 bé hệ cam nha( 7/10)
V2 thon nha (8/10)
V3 căng đét nha (10/10) do mình thích V3.
V4 nước noi đầy đủ và khá khít nha ae.
Đánh giá chung CSVC khá tốt Anh Tỉnh và nhân viên KTV khá nhiệt tình hiếu khách lắng nghe khách rất uy tín mong CS anh sẽ làm ăn phát đạt và mở rộng lên nữa và thêm KTV nữa cho ae đến ủng hộ lâu dài.
Một lần nữa xin cảm ơn Anh Tỉnh và nhân viên của mình cho em trải nghiệm tốt và vui vẻ sau tuần làm việc mệt mỏi. Và cũng giữ lời hứa viết bài cho CS của anh.
Tic giá giờ vàng
Tip 1tr2
Típ em trai dắt xe 20k
Tổng 1tr520.
Cảm ơn ae dành thời gian xem bài đánh giá có gì k hay mong ae bỏ qua nha.

Massage Hera

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
10/2/20
Chủ đề
58
1,020
522
0 ₿
E xin chân thành cảm ơn a zai đã rv cho bé A10 bài viết quá tâm huyết nha . Kkk . E chúc a thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ . Bé A10 luôn sẵn sàng phục vụ a zai kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Dễ tính

Dễ tính

Binh Nhất
Bé Tập Massage
9/5/22
Chủ đề
3
13
10
0 ₿
Cảm ơn Anh và Các KTV của mình nhiều lắm