Trưa nắng với 18 Thái Bình 3.

Lượt xem: 2,532

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
Trưa nắng cực quá mấy bác ạ, nhất đang cái mùa trái gió trở trời vậy thì không kiểm soát nổi, mà len lén chui qua TB3 nghỉ trưa tý.
Leo lên lầu và được đưa ngay căn phòng gần nhất có ghế sofa và wc trong phòng như khách sạn vậy. Do random nên ngồi xông tý em vào, giới thiệu em 18 , nhìn em thấy vui hẳn , em vào đúng là để làm, vẻ mặt vui vẻ, ngồi nói chuyện sờ mó một hồi mới vào tắm táp xong lên maxa.
Tranh thủ thời gian nên cần xả lũ hơn thành ra kêu em thư giản trước đi anh bí quá rồi, thế là em chiều theo ý, mình nằm sấp em bắt đầu trườn ngực và đi lưỡi với cái dòng nước mát lạnh tê tái lòng người .em đi lưỡi khá tê và bắt đầu lật lại khám phá em. em chịu hợp tác lắm , vừa bj vừa vuốt ve, tui thì sờ xuống v4 thì đã ướt ướt, len lõi vào thì bắt đầu cảm giác rất sướng vì em bj khá chặt nên rất đã. sau cùng cũng out trong sung sướng.
Vừa xong thi tiếng chuông sếp gọi vậy là như phản xạ lao vào cho em tắm nhanh để còn chạy lên cơ quan. gửi em 5x cho buổi trưa giải tỏa .
vé có code 4x.
locker 10k
Đánh giá em 18 rất nhiệt tình và hài lòng.

• Like
Điểm cảm xúc: combodia

Dat Nguyen

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
23/5/20
Chủ đề
1
3
1
32
0 ₿
Chào Anh, Mình có đi mát xa vài lần nhưng lần nào cũng ra nhanh, cho mình hỏi muốn kéo dài thời gian tận hưởng ra thì nên làm cách nào ạ. Vì lâu lâu mới đi 1 lần nhưng ra nhanh quá chưa kịp tận hưởng gì thì out rồi mất hứng thiệt. Thank Anh

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
mình hay đi bên này mà chưa đi Thái bao h, chúc mừng bác nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.