Trưa nóng cùng e 12 sắc thái

Lượt xem: 2,297

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Dino89

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/4/19
Chủ đề
1
10
6
34
0 ₿
Hôm nay tranh thủ trưa nắng nóng quyết định làm 1 quả mát sờ xa. Thấy a e rì viu về e gái 12 ở eva nên qua thỉnh ngộ e nó thử xem sao.

Tìn thấy eva cũng ko khó lắm. Vừa vào là gặp ngay a locker đô con chạy ra niềm nở tiếp đón. Vừa vô gặp ngay e rì cíp tân dễ thương
" chào a ! A đã biết dịch vụ bên e chưa zạ" Sau một hồi được giới thiệu các món ăn hấp dẫn mình quyết định chọn súp Thái vì tinh binh ko được ổn định nên ko chọn gói cao hơn.
Xong xuôi a locker dẫn lên phòng mình liền tip liền tiền cafe cho nóng

Xong xuôi vô xông hơi được 10 ph thì e gõ cửa bước vào. Ấn tượng đầu tiên về e là e dễ thương, nhìn khuôn mặt từng trải và cười có duyên. Nay mình mệt nên để cho e dẫn bài mình đến mát mệt luôn bỏ qua bài mát thường.

Đầu tiên e trút bỏ xiêm y trên để lộ cặp núi chanh săn chắc chứ ko xệ rồi điều gì đến cũng sẽ đến. E bắt đầu triển khai công lưc. Nào hj, bj, 69 các kiểu. Mình cũng kịp khám v2 và cô bé của e đã ướt nhèm từ khi nào. Phải nói kĩ năng e đúng như các a e trước review. Sau một hồi cuối e chuyển sang bj 90 hj 10. Và khi e ra lệnh lần này a sẽ ra và điều ấy cũng thành sự thật. Mình out trong sung sướng.

Xong 2 a e nằm nc trên trời dưới đất một hồi rồi e tắm táp lại cho mình xong 1 hồi vật chiến. Kết thúc ra về e ko quên tặng mình 1 nụ hôn " lần sau a quay lại e sẽ cho a 1 cảm giác fell the beat thực sự "
Đánh giá
V1 :7 đ
V2: 7đ
V3: 8đ doggy là hết xảy con bà 7
V4: ướt ko kịp hứng

Tic: 300 vì mình sử dụng code
Tip: 500
Vì lần đầu mình viết bài có giá sai sót mong chúng huynh thông cảm đừng ném đá e nó tội nghiệp

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira and KamaSu

Tài 69

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
14/4/18
Chủ đề
9
214
65
0 ₿
Bác làm tê quá nên nước hok kip hứng lun hở