Q.10 Trưa tránh nóng với bé 59 quận 10

Lượt xem: 1,224

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Anhseonthoi

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/10/20
Chủ đề
2
13
10
0 ₿
Hôm nay t7 ở nhà rảnh rỗi với chán quá nên ghé qua bên Tokyo q10 để tránh nóng là thứ yếu mà để gặp bé 59 bên đây mới là chính, lúc trước đi bé phục vụ phê quá nhưng mà hồi trước đi vé 700k không được đã cho lắm nên hôm nay quyết định quất luôn cái vé 1tr2 để được phê pha với bé nhiều hơn nữa. Để mình nói về cái body dâm đẵng với cái ser phê tới tận óc của bé này cho mấy bác đọc mà phê cùng luôn.

V1: ngực bé này thì săn chắc đúng là hàng Việt Nam có khác bóp đã thật.

V2: eo thì chuẩn rồi còn kết hợp với cái dáng cao mình dây nữa chứ mình ôm mà tưởng đang ôm người yêu không.

V3: mông mẩy lắm nha mấy bác kết hợp với cái V1 với V2 làm bé nó có nét dâm đó lần nào nhìn thằng em cũng chào cờ hết.

V4: bím bé này có chăm sóc nha mấy bác nên lúc nuru bé nó miết bím đã lắm.

Ser bé này đi bài đầy đủ nha được thêm cái bé làm tình cảm với chiều khách lắm nên mấy lúc mình out tưởng đang làm với người tình không à chứ bé nó tình cảm quá mà chịu sao nổi. Về skill nuru thì mình đi massage nuru cũng nhiều chỗ rồi mà có mình bé 59 này là cho mình có cảm giác kiểu như được người tình massage đó mấy bác, lúc mình nằm ngửa ra thì bé massage nuru kiểu đường lưỡi đi trước còn vú theo sau đó nhiều lúc còn chăm sóc thằng nhỏ cho mình nữa chứ xong bé nó đổi thế đưa cái V3 với V4 quay vô mình để miết còn miệng thì bj làm cái thế phê vậy ai chịu nổi bản năng đàn ông trổi dậy luôn mình tiện thể bóp cái V3 của bé với tevet luôn nước nôi quá trời phê cực làm được tầm 10p là mình out luôn. Xong mình ngồi ăn uống để lấy lại sức với ôm bé nó tâm tình hai đứa ngồi nói chuyện một chút thì thằng em nó lại ngóc đầu dậy bé cúi xuống bj tiếp cho mình luôn mấy bác đúng kiểu jav luôn vừa nút vừa liếm còn khẽ rên rên nữa bé nó vừa bj mình vừa khám phá V1 của bé, bj chắc tầm được 15p mình out tiếp luôn chứ bé rên nghe đã quá. Đúng là càng đi bé này càng nghiện rồi chắc phải để dành lúa giáng sinh lại được ghé thăm bé quá.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.