Tân Bình trúng chưởng hấp tinh đại pháp của 39

Lượt xem: 828

Batman Ko tiền

Thượng Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
17
41
9
0 ₿
được tí lộc lá ghé Savi ăn mừng , vô tới nghe bé Ốc tư vấn ngọt tai quá chọn bé 39 tình cảm nhẹ nhàng các kiểu, nhưng mình đã lầm , vô phòng xông hơi vừa ra là bị em nó hấp diêm rồi , tranh thủ lau người cho mình bé đã dùng tay tấn công thằng em , vuốt cho nó cứng lên cái bỏ đó kêu đi tắm, thiệt là tàn nhẫn , vô bồn tắm rửa sương sương bị em nó hấp diêm thằng nhỏ tiếp , hết vuốt rồi khều , may mà mình cũng dạng lâu ra kềm được , bác nào yếu yếu bị em nó vuốt vuốt 1 hồi là ra luôn quá .
Lên giường cho em nó đấm bóp em nó mới tạm tha cho thằng em mình , mà em nó đấm lực thiệt , bộp bộp vang cả phòng , mình cũng thích nên nằm im hưởng thụ đã gân đã cốt .
Đang phê vì được đấm bóp thì bắt đầu thấy nhột nhột ngay mông , hóa ra em nó chơi gãi mông mình rồi gãi xuống đùi rồi khều khều thằng nhỏ kiểu vừa sướng vừa nhột , chưa kịp hoàn bồn bị bé lấy thái sơn áp đỉnh , đè vú lên người chà tới tấp làm mình phê hết cả người , lật lại chà thêm 1 vòng rồi bé ngậm thằng bé mình ăn ngon lành như ăn xúc xích , vừa thôi vừa mút mạnh như muốn hút hết tinh hoa ra ngoài , mình tranh thủ 2 tay bóp mông bóp vú em nó 1 hồi em nó tự đổi thế đưa cả v4 cho mình thưởng thức , phải công nhận hấp tinh đại pháp của em nó đáng sợ quá , cứ mút chậm mấy cái thì lút cán 1 cái , mình gồng được 10p cũng chịu không nổi bị cái miệng của em hút sạch tinh binh , gục ngã trong sung sướng .
Tắm rửa lại xong ngồi ôm em nó tám chút , em nó bảo mình cũng lì lắm, chứ bt gặp mấy skill này là mấy anh hy sinh sớm lắm, quá ghê gớm , mình gửi tip cho em rồi cũng chia tay.
tip như thị trường
tic 450 nhờ code

Massage Savi

Thượng Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/4/22
Chủ đề
39
559
151
0 ₿
dạ em cảm ơn bác nhiều ạ.hi vọng các bé ở savi luôn trao cho bác cảm giác thoải mái giây phút thăng hoa