Euro 2024 Cần Thơ Trúng code EURO check ngay 17

Lượt xem: 305

Sìng A Tồ

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
22/10/22
Chủ đề
12
128
16
31
Cần Thơ
0 ₿
Bữa giờ lướt diễn đàn thấy các bài rp mấy ae check bé 17 thấy phản hồi tích cực quá nên sẵn vừa trúng đc code event nên qua ngay xem em nó võ công cao cường cở nào. Lói là làm nhất máy gọi lễ tân book trước em nó ngay để vào khỏi phải đợi, trước em hay đi buổi trưa mà nhầm hôm mấy bác đi đông quá ko còn bé nào để đi luôn. Lâu ngày trở lại vào quầy lễ tân thấy toàn những gương mặt mới ko, ko còn bạn nào quen hết nên hơi bở ngỡ, nhưng vẫn rất nhiệt tình và chu đáo điều mà Dubai trước giờ vẫn làm rất tốt.
Check code lên phòng xông hơi tầm 10p thì bé vào, ngó qua thì người nhỏ nhắn, thân hình cân đối, mặc đồ cosplay nhìn rất râm :) chào hỏi vào câu nằm khô ráo nước rồi em dắt mình vào bồn tắm, bé tắm rất kỹ từ trên xuống dưới, gội đầu tốt giống 16 :D gội thằng anh xong tới thằng em xong kêu mình ngồi lên thành bồn thịt luôn thằng em, bé làm mới mấy đường mà muốn phọt luôn may mà mình cản lại kịp để cứu vãng cuộc vui :)) ấy vậy mà bé vẫn chưa chịu buôn tha cho mình vừa ra ngoài lau người xong là bé làm mấy đường lưỡi vào toàn chổ hiểm, rồi phập thằng em nút lấy nút để làm thằng anh sướng rân người..may mà em vẫn cố thủ đc qua thêm trận này. Nầm sấp lại bé massage, kỹ thuật tốt, lực vừa phải bài bản, nằm chill chill tí thì tới phần trường nuru, bé thoa dầu trường khắp người từ cổ tới chân rất từ từ chậm rãi, rồi chuyển sang trường bằng cô bé, bắt đầu có những tiếng rên xuất hiện của ai đó, trông ẻm còn sướng hơn cả mình, rồi phập..lút cán, tốc độ tăng dần, xoay người đổi thế liên tục, âm thanh hình ảnh sống động trận chiến đc đẩy lên cao trào rồi out, Mọi thứ gói gọn trong 10p và trong miệng bé. Xong 1 cuộc tình mình và bé trở vào bồn tắm cho nhau, mặt đồ chia tay ra về và hẹn ngày gặp lại.
Đánh giá sơ bộ:
V1: 6,5 (vừa, real)
V2: 7 (thon gọn)
V3: 8,5 (to ấy)
V4: ko khám phá.
Thiệt hại:
Tic: free code Euro
Tip: 800k
Cám ơn mode @Dory cùng ban quản trị đã tạo ra sân chơi cho ae bọn mình! Cám ơn cơ sở đã tài trợ code! Cám ơn anh em đã đọc!

• Like
Điểm cảm xúc: Hellboy007
Bài Viết Được Quan Tâm Nhiều

Massage Dubai Cần Thơ

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/5/21
Chủ đề
50
468
425
0 ₿
Dạ cảm ơn anh đã đến trải nghiệm và phản hồi về bé ạ
Dubai Cần Thơ rất hân hạnh được đón tiếp và phục vụ những lần trải nghiệm sắp tới của anh ạ .Chúc anh nhiều sức khỏe ạ

• Love
Điểm cảm xúc: Hido86