Q.1 Trúng đề 09 lại gặp em

Lượt xem: 1,064

Vanhoalau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/22
Chủ đề
1
17
3
HCM
0 ₿
Được Mod thông báo trúng event NNC chỉ định bé 09, thôi thì vào làm nhẹ con số rồi gọi điện cho cơ sở hẹn giờ gặp e. Đúng 17h có mặt tại Dubai đá chống mở điện thoại check sơ kết quả xổ số, ố dè 09 ra ngay chóc, gửi chú BV 50 cành lộc lá rồi lên sảnh.
Do đã gọi trước nên thủ tục cũng khá nhanh gọn, bạn lễ tân check code xong lấy cho chai nước suối rồi lên phòng luôn, lên phòng thì có thêm trái cây, khăn lạnh, gửi luôn em trai locker 50 cành, em còn nhiệt tình bảo a cần gì cứ bấm chuông e tới liền.
CSVC thì trong đây nhiều bác đi rồi ko có gì phải bàn, xông ướt xông khô đầy đủ, bồn tắm lớn
Vào xông tầm 5p thì bé vào chuẩn bị nước nôi các kiểu, mình xông ra là mọi thứ đã sẳn sàng, nói chung khá hài lòng.
Nhảy vào bồn tắm tâm sự khám phá khuyên bỏ nghề các kiểu nhưng không thành, thôi thì cuộc đời đưa thì ta đẩy vậy :))
Bé khá vui tính và chủ động, dáng chuẩn, nhất là vòng 1, giờ ngồi viết mà vẫn còn phê
Màn tắm táp xong thì lên giường, bé hỏi mình thích khỏe trước hay mệt trước, bỗng nhớ tới danh hài phú lê, khỏe trước sướng sau thế mới giàu :D, thôi cho anh đi khỏe trước. Bé làm khá bài bản và chuyên nghiệp, từ khỏe chuyển sang mệt lúc nào mình cũng không biết luôn, thấy thằng em ngóc dậy, bưởi thì lăn lông lốc khắp người, bưởi đâu mà nhiều thế kk
Hai a e xong việc bé còn tiếp tục matxa đầu và liên tục mời mình ăn mì nhưng mình cũng chuẩn bị đi ăn mừng chiến thắng nên thôi.
Tổng kết: Cám ơn chương trình NNC đã cho mình cơ hội trải nghiệm, sẽ còn quay lại lần sau.
Đánh giá
V1: tròn trịa, đã tay 9/10
V2: ổn áp, eo ót đầy đủ 9/10
V3: ok
V4: khít, nước nôi đầy đủ
Tick event
Tip 1 chai
Clocker + giử xe 100k
Hẹn ngày tái ngộ

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ, và có 1 đêm lên mây cùng nàng 09 kute
Gọi 0941012041 để được hỗ trợ tốt nhất lần sau

• Like
Điểm cảm xúc: Vanhoalau

JokerZ Lam

Trung Tá
❀》盜香帥《✿
1/11/18
Chủ đề
86
1,721
2,092
烟花拥着风流真情不在
0 ₿
Giật cái Title 09 lại gặp em
và khuyên bỏ nghề các kiểu không thành...
Như dzậy Pé 09 là :
NGƯỜI LẠ TỪNG QUEN
của Bro huh (Bro đã từng gặp Pé, khi Pé ấy làm ở cơ sở Matxa nào khác) !?
Hay đây là lần gặp thứ 2 giữa Pé 09 và Bro ở Dubai Q1 !?
JL đọc xong bài Report này của Bro làm JL suy nghĩ lan man...
vì JL hiện chưa có thời gian dzìa Saigon ghé Dubai Q1 thăm Pé 09 nhìn face thì khá ư hợp nhãn...
Mà Bro nói vào khuyên Pé 09 bỏ nghề các kiểu con đà điểu này nọ...
Bro @Vanhoalau làm cho JL HOANG MANG TỘT ĐỘ !!

Vanhoalau

Binh Nhì
Bé Tập Massage
21/4/22
Chủ đề
1
17
3
HCM
0 ₿
kk, gặp bé lần đầu nhưng nói chuyện thì biết bé ở gần nhà mình, thỉnh thoảng bé vẫn về nhà chơi