Trúng Event 18 P.A relax nhân dịp 30/4

Lượt xem: 1,956

Meocondangyeu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
21/9/16
Chủ đề
6
112
22
Tân Bình
0 ₿
Đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến 2 mod Logan và DeadPool X đã tài trợ để mình có cơ hội du hí với em 18 Phương Anh.
Đang lai rai cùng mấy chiến hữu thì nhận được tin nhắn trúng code sẵn có tí men trong người phi luôn đến chỗ cần đến.
Công đoạn check code thì ai cũng như ai nên mình không đề cập nhiều. nhân viên rất tận tình chu đáo mặc dù anh em đi code free nhé.

Vào phòng cảm nhận đầu tiên rất sạch sẽ và thơm nhé. Mình vào xông hơi 5’ thì e xuất hiện thế là lao ra gặp e ngay (do phòng xông nóng quá!). Ấn tượng đầu tiên thì e hơi cứng tuổi. vừa ngồi chờ khô người vừa xã giao với e ( rất chịu tám chuyện nhé).Màn tắm con vừa tắm em vừa nghịch thằng e mình.

Mas khỏe : rất có lực và bài bản có hỏi thì e nói trước đã từng làm spa nhé.

Mas mệt : em đi đường lưỡi toàn thân mình rồi 1 dòng nước mát lạnh trên lưng và e cởi áo bắt đầu phần chà chà. 1 lúc thì lật ngửa lên và tiếp tục chà tay mình cũng được thế khám phá luôn 3 vòng của e. Và e bắt đầu thi triển bánh mì kẹp xúc xích, đá bi, vuốt trụ công nhận lưỡi e làm rất phê nhé làm mình chịu không nổi out luôn.

Đánh giá sơ cho anh em: sv em thì rất tốt nếu anh em không quan trọng ngoại hình nhé.

Face : 6đ ( hơi cứng tuổi )
V1 : 5đ ( To hơi nhão)
V2 : 6đ ( tý lipid )
V3: 7 đ ( to tròn )
V4 : k check

Tick : mod tài trợ + Tip giống anh em

1 số đáng check cho ae

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Chúc mừng chú mèo con hé...:p

• Like
Điểm cảm xúc: Lukachim

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Vdu Vé 500k thì x2 là 1 chai. Tùy hứng của Bac thôi àk, vé 500k tip 2s từ 800k đến 1000k vẫn Ok mà. Theo Exp của AE là vậy... chứ Gà ko có sức 2s đâu, 1s mà dc là mừng rùi, hihi...