[Trúng event ngày 13/11]: Ngày trở lại thăng hoa cùng Thất muội (07)

Lượt xem: 2,004

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Bận rộn 1 thời gian thì hôm kia mới rãnh tham gia và trúng thưởng event của mod @Dory (không biết trúng lần thứ bao nhiêu rồi :D ). Được trở về Minh Long sau 1 thời gian tạm xa, mình tranh thủ lên lịch và book 1 cuộc gặp với bé 07, để viết tiếp nên câu chuyện tình đang còn dang dở với em yociexp102
Đến nơi, làm thủ tục trình code như mọi khi, mấy anh em quản lí + locker thấy mình vui lắm, tiếp đón nồng nhiệt, vì hơn cả tháng mới thấy ghé lại :D . Trò chuyện 1 xíu thì mình vào phòng thư giãn chờ set up phòng. 5 phút sau được dẫn lên phòng VIP11. Ngồi xông hơi 1 chút để chờ bé, hic hai anh em ngoài đời cũng thường xuyên nhắn tin + call mặt nhau, nên mong gặp bé lắm, ngồi trong phòng xông nóng rực cả người mà nôn nao hết cả lòng yociexp25 Vừa thấy bé vào phòng là mình vội phóng ra ngay, hai người mừng rỡ trao nhau những cử chỉ thân mật sau 1 thời gian không gặp mặt yociexp37. Ngồi tâm tình với bé trong lúc đợi nước nóng, dù về quê 1 thời gian nhưng nhan sắc bé vẫn bén và sắc sảo như ngày nào yociexp19. Phần tắm, như mình đánh giá ở bài trước, bé là 1 người kỹ tính nên tắm rất sạch sẽ và kỹ càng, chăm sóc cẩn thận mọi ngóc ngách từ trên xuống dưới, mình đánh giá bé rất cao ở điểm này
*Massage khoẻ: Bé có nhiều bài mới hơn, massage mặt, tóc, đầu... bên cạnh những bài massage cũ. Lực bé làm vừa đủ, chịu khó làm. Tổng thể mình đánh giá bé có tiến bộ so với trước, vốn không phải điểm mạnh của bé
*Massage thái + thư giãn: màn thăng hoa chính thức bắt đầu. Bé lột sạch mọi thứ trên cơ thể bé, bắt đầu đi đường lưỡi từ chân đến tận lưng mình, rồi lên tận cổ, tận tai. Đường lưỡi ma mị của bé ngày nào đã trở lại, như muốn đánh gục mình lần nữa yociexp18. Bé đổ dưỡng thể lên lưng mình và bắt đầu màn du lịch Thái. Do có lợi thế về vòng 1, cặp ngực khổng lồ của bé cứ thứ mà trườn bò khắp từ chân đến lưng mình, mang theo những "dòng điện" tê tái cả linh hồn yociexp28. Màn thăng hoa tiếp tục khi mình quay người lại, bé khởi đầu nhẹ nhàng bằng những đường lưỡi xung quanh cậu nhỏ, những màn lick ti + đá bi tê tái, rồi bé ngậm sâu thằng nhỏ mà BJ say mê. Không chịu thua, mình cũng tranh thủ khám phá mọi ngõ ngách trên người bé. Hai bầu sữa to tự nhiên, bú bình mà sướng vô cùng. 1 lúc sau hai anh em đưa nhau vào tư thế 69 huyền thoại. Rừng rậm tự nhiên nhưng sạch sẽ và thơm tho lắm, nước thì như từ đập chảy vềyociexp29. Hai người hoà quyện vào nhau, được 1 lúc thì mình lên đỉnh trong sung sướng khi bắn những dòng tinh trùng nóng hổi vào miệng bé. Bé không bỏ ra ngay mà ngậm và mút sạch 1 hồi đến khi hết mới thôiyociexpress06. Bé nằm thở hổn hển trên người mình sau những giây phút thăng hoa mãnh liệt :D . Mình nằm ôm bé 1 hồi rồi bé mới vệ sinh cá nhân. Bé tắm lại cho mình lần nữa, hai anh em tranh thủ ăn trái cây, trò chuyện thêm tí rồi ra về trong vui vẻ, không quên trao nhau những lời yêu thương :)
*Đánh giá:
-CSVC: khá tốt, mình dạo này hay lưu lạc bên DBBT nên đánh giá bên đây chưa bằng - 8.25đ
-Quản lí + locker: nhiệt tình, vui vẻ, thân thiện :))))
-KTV:
+Face:
cực xinh, đẹp, rất có nét + sắc sảo mặn mà kiểu hot girl showbiz (ông nào đi bé rồi thì có thể kiếm chứng nhé :) ) - 9đ
+V1: siêu to tự nhiên rất đẹp - 9đ yociexp56
+V2: vừa dáng bé - 8đ
+V3: to tròn mịn màng - 8.5đ
+V4: sạch sẽ, thơm tho, nước tràn bờ đê yociexp29 - 9đ
+Kỹ thuật:
.Massage khoẻ:
ổn, có tiến bộ hơn so với trước (tuy không phải điểm mạnh của bé) - 8.25đ
.Massage thái + thư giãn: lợi thế vòng 1 nên đi Thái rất ổn, thư giãn full service (BJ 95%, đá bi, 69, CIA,...), hãy đi và cảm nhậnyociexpress04 - 9đ
+Thái độ: hiền, vui vẻ, dễ thương, chịu hợp tác, thích hợp những bác thích nhẹ nhàng tình cảm - 9đ
*Thiệt hại:
-Tic: vé free do trúng event
-Tip: theo hài lòng
-Locker: xin lỗi em zai hôm bữa anh không mang tiền lẻ nên quên gửi em chút cà phê, lần sau sẽ bù yociexp103
Tóm lại là 1 lần trở về ML trên cả tuyệt vời, hẹn gặp em lần sau nhé người tình trong mộng của anh :))))

Thông Bảo San

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
28/6/19
Chủ đề
14
279
152
TPHCM
0 ₿
Gì chứ chỉ cần nhìn mặt + body thôi là bác sẽ ghiền, bé chuẩn hot girl showbiz (bữa ông nào có nói bé có nét giống Linh Miu nữa kk), khoan bàn tới khoản service đỉnh nữa

lucky07

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
22/1/17
Chủ đề
2
127
19
0 ₿
Đã cảm nhận và đc CIA, lúc đầu tưởng ko đc, mình còn nói a sắp ra rồi và e vẫn miệt mài mài kiếm, làm ngượng mà sướng chết đc

THOR2017

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
9/10/17
Chủ đề
10
297
65
36
0 ₿
xinh thiệt đấy bác, lần nào vào cũng hài lòng với bé hết

Massage Minh Long

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
23/11/16
Chủ đề
68
1,126
564
31
0 ₿
Muội cảm ơn huynh đã có lời khen cho bé ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Thông Bảo San

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Bác được ưu ái nhỉ! Mình thì ko đươc thế. V1 siêu tự nhiên thì càn xem xét lại ahihi