Cần Thơ Trúng event Nhà Tiên Tri nên gặp bé 96

Lượt xem: 1,569

Kiếp Ve Sầu 9x

Đại Uý
Trinh Thám
17/12/21
Chủ đề
44
473
241
0 ₿
Lời nói đầu tiên mình xin cảm ơn BTC và cơ sở Dubai Cần Thơ đã đưa ra event hấp dẫn này. May mắn trúng được vé onsen free mà trong lòng vui sướng, phi xe đến nơi ngay và luôn cho nóng.

Dạo này bé 96 đang hot, có khen có chê. Và do lần trước mình có gặp bé một lần lúc ra về thấy xinh quá nên quyết định trải nghiệm thử xem sao.

Mình vào phòng được 5p thì bé bước vào, ấn tượng là gương mặt xinh, giọng nói dễ thương, dáng người nhỏ nhưng các vòng cân đối. Mình xông hơi thì bé chuẩn bị nước, trải khăn v.vvv Sau khi xông hơi xong, ra ngồi nghỉ thì được bé lột quít cho ăn, trò chuyện.

Đến màn tắm thì bé tắm cho nhẹ nhàng, mình cũng tranh thủ khám phá chút đỉnh kkkk
Phần massage khỏe thì bé làm có tâm, chuyên nghiệp, bẻ khớp an toàn, làm đủ bài bản vừa đủ lực.
Phần thư giản thì đủ kiểu, trườn nuru, click ti, thả kiến, BJ rất êm ko đau, và out trong thế 69.
Xong trận thì bé tắm lại lần nữa cho mình, cả 2 lần tắm đều lấy khăn lau tỉ mỉ từ trên xuống tận chân, chăm sóc như người yêu.

Đánh giá
Face 8đ
V1 7.5đ vừa tay, đẹp
V2 8đ ít mỡ
V3 7.5đ vừa đủ
V4 8đ nước đầy đủ, khít
Thái độ nói chuyện lễ phép, vui vẻ, giọng ngọt êm tai.

Tic: free do trúng event
Tip: 800
Mình tip bằng giá vé nhưng bé vẫn gật đầu cảm ơn, không đòi hỏi gì thêm.
Mỗi người đi sẽ có mỗi cảm nhận, đối với mình thì bé rất OK

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
chúc mừng người ae... lần trước t trải nghiệm bé đúng là khá okie B11

H

Hoangnikg

Tập Sự
Guest
Ý là sao bạn. Đây đó giờ đéo có đòi hỏi j ai hết nha

Ngũ Thân Vương

Trung Tá
Hầu Vương Trộm Đào
24/4/21
Chủ đề
90
1,720
1,496
31
Cửu Long
0 ₿
Chabba Smile
Thà từ chối. Đừng ra giá. Cứ nói không làm cho anh em đỡ tụt mod. Nhiều anh em đi gặp mấy bé CIA làm tốt vẫn tự động bonus thêm thôi. Kkk còn nói ra thẳng vậy giống kiểu sợ anh em không có tiền trả. Mà thôi vụ này đã đc giải quyết rồi. Nói nhiều mất hay.

• Like
Điểm cảm xúc: Thiên CT
H

Hoangnikg

Tập Sự
Guest
Bác thì hay rùi đi dò bom đâu ko đéo thấy xuất hiện đây nữa để ae cực khổ
Đừng nói nữa thêm đau lòng

H

Hoangnikg

Tập Sự
Guest
Nc thì cho rõ ràng nha bạn. Nói kểu này giống như tôi đòi hỏi xong lại phốt bé zj.

Butterfly-Hunter

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
22/10/21
Chủ đề
15
233
129
Cần Thơ
0 ₿
chỉ có tình đồng chí mới mang lại hạnh phúc to lớn cho nhau nhưng nhớ né t ra nhé @Ngũ Phát 92 B18