Q.10 Trúng số lẫn trúng luôn cả ái tình!!!

Lượt xem: 1,720

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Lâu ngày đổi gió đẩy nhẹ cái dự đoán game của bác @Dory hoá ra đc bà độ, giật ngay cái code qua chốn quen thuộc.
Sợ tình hình hổm rài đông đúc nên alo book trước số 09 thân quen.
Mình cũng đã rv về csvc ở đây mấy lần rồi nên đợt này vô thẳng vấn đề chính luôn. Sau khi đc hướng dẫn lên phòng thì vội chui vào phòng xông cho khuây khoả. Ngờ đâu mới chưa đc 5p thì nóng quá, chui ra cho lẹ thì thấy em đã xuất hiện. Như lẽ thường, em cũng mời mình ngồi nghỉ xíu trc khi tắm, lấy khăn lau, chặm mồ hôi, thò tay xuống lột mảnh khăn quấn ngang hông, để lộ ra con chiến mã đã lên nòng vì em :D.
Bất chợt em nó ngỏ ý, em ngồi đây nhé [lên đùi mình]. Xin ngồi thôi chứ cho ngồi rồi thì em nó k chịu ngồi yên, ngoáy liên tục các bác ạ, thứ nào chịu cho thấu. Lại còn thêm tung chiêu kiến bò, quay ngoắc người lại, hướng bộ bình sữa ấm vô ngay tầm miệng thì ngại gì mà ko làm vài miếng. Vừa hôn vào tai em vừa thỏ thẻ "cứng lắm rồi nhưng đừng đâm bậy nha a". Ôi nghe mà cứ muốn đâm tá lả thôi em nhé :]]]]
Em nó thích đc bú bình nên chỉ cần đẩy nhẹ vài đường thì nước đã xả ướt cả đùi mình :D. Vội dùng tay len lỏi theo hướng nước chảy để ktra nơi rò rỉ, nhưng càng tiến sâu nước lại càng xả mạnh. Em nó vừa rên vừa trách thg anh này "em mất bao nhiêu nước là tại a đó"
Nhìn em nó sướng giật giật cả người mà mình cũng sướng theo, tặng em thêm vài đường lả lướt trên đôi gò bồng trắng nõn. "Em hết chịu nổi rồi, mình vào tắm nha anh, em sướng quá" nghe nó vừa ngọt vừa đã các bác ạ.
Sau màn tắm rửa kĩ lưỡng thì đến màn khoẻ màn mệt đủ các thể loại bài. Chủ yếu là các bác khiến em nó sướng đến mức nào thì em nó đối đáp lại càng xứng đáng. Bảo đảm là vừa độc, vừa phê, vừa nhung nhớ !!!
Tổng quan:
.csvc: sạch sẽ, bắt mắt, đầy đủ đồ chơi.
.face: độ xinh 7 nhưng độ dâm 8.75 :]]]
.v1: hệ cam rất vừa tay, mềm mại, trắng thơm, đẩy vài đường là săn quéo :D.
.v2: thon gọn.
.v3: nảy nở, vỗ bèm bẹp, bóp đã tay.
.v4: nước thành phố, vặn đúng vòi là xả ko biết điểm dừng :]]]]
.thiệt hại: vé tài trợ, tip mặt bằng chung, giữ xe locker đủ cà phê

• Like
Điểm cảm xúc: 10giaylaout2 and Garryyau

Andy Jang

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/21
Chủ đề
0
1
0
0 ₿
Địa chỉ ở đâu và vé bao nhiêu vậy bác

Toàn toàn

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
25/2/21
Chủ đề
9
271
109
0 ₿
Tui ko nhớ chính xác địa chỉ. Bác cứ search PA relax ấy, trên đường sư vạn hạnh quận 10, ngay bên vạn hạnh mall luôn. Tui thì đi vé Thái 500 đó bác

6sauchin9

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
5/12/17
Chủ đề
18
411
134
33
0 ₿
383 sư vạn hạnh , bác đi vanhanh maill về tô hiến thành thì năm bên trái, kế nhà hàng thái gì đó.