Bình Tân trúng số vs bé 52 ở tên lửa

Lượt xem: 1,004

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
lụm cái kèo 5-0 của Thái Lan đc vài củ khoai lang nướng nóng hổi bên tên lửa của thằng bạn , phi qua Dubai tự thưởng liền kkk
chui vô hầm cái rẹt , chạy lên quầy lễ tân cái rột, móc điện thoại lấy code cái roạt , check code cái rầm .... rớt cmn cái đt hên ko sao kkkk
coi hình thấy bé 52 kute lụm lun rồi lên phòng , phòng ốc thì cũng ổn áp, trang trí nhẹ nhàng , có cái ghế sopha nằm đc lun kkk vừa xông hơi xong đang ngồi làm điếu thuốc thì bé vô , xả giao với bé mấy câu thì bé lấy khăn lau người cho khô rồi mời đi bơi , cái bồn to bơi khỏe ghê , vừa bơi vừa giỡn vs bé cũng vui vẻ tự nhiên cái ốp cam vô mặt người ta làm nín thin ăn trái cây lun kk bé đá lưỡi cũng dữ ah, đá từ trên xuống xong từ sau ra trước làm tui hứng quá chào cờ hành lễ mà bé không thèm dừng lại còn lấy tay tuốt lươn tui nữa, tay mềm tuốt phê thấy bà lun, vừa ăn cam vừa bị tuốt lươn xém té phải né nhẹ ra xin nghỉ giữa hiệp để đổi chiến thuật kkk
lên giường thì bé cũng đấm đấm vuốt vuốt mấy cái bài bt nên tui cho qua lun hen, tói màn hấp dẫn bé vừa chà cam vừa đá lưỡi bít tui nhạy ngay cổ hay gì á bé tấn công liên tục ah , vừa rà xuống chưa kịp lấy lại hơi bé rà lên lại liền , lật lại bi bé rà tiếp lúc bé rà rà thấy bên eo bé có xăm cái chữ gì ấy mà mắt mờ quá ko đọc đc kkk bé rà tui chán rồi bé chơi cưỡi chuối về trời mé xém té lần 2 lun, rồi bé xoay lại ăn chuối đưa cả cái v4 đầy nước cho tui mún làm ji làm , thế là có nhiu chiêu tui mần hết từ móc cua tới húp sò , sau 1 hồi cũng tới nóc bung sữa , đê mê quá trời kkkkk chia tay bé giờ vẫn còn sướng , hy vọng sắp tới làm được mấy kèo nữa để vô tái chiến với bé kkk
face 8/10 gu tui gu tui
v1 cam
v2 eo ót ngon lành
v3 căng
v4 lũ đầu mùa
vừa trúng banh vừa trúng bé kkkk

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
ý , có tha thu ngay eo hả B36 để bữa nào tui vô đọc dùm rồi báo lại cho bác bít chữ gì nha B44

• Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
cám ơn anh trai đã ghé trải nghiệm dịch vụ và đánh giá về cơ sở cũng như độ hài lòng về KTV
Gọi 0848330337 để được hỗ trợ tốt nhất lần sau ạ