Q.8 Trung Sơn bớt cô đơn nhờ em 27

Lượt xem: 2,552

yachuo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
21/1/21
Chủ đề
1
1
0
0 ₿
Hôm nay được dịp gặp gỡ đối tác ở gần Nguyễn Văn Cừ nên sẵn tiện tìm một nơi để xả luồng tinh khí tích tụ bấy lâu. Google search được một địa điểm ngay đầu đường Trung Sơn khá gần nên quyết định ghé.
Tới sau 5h thì không còn code giảm 30% cho vé 700k nhưng được nhân viên nhiệt tình hỗ trợ cho cái code giảm 150k tất cả loại vé nên thôi quyết định móc thêm tí hầu bao để hưởng thụ.
Tới phần lựa KTV thì ôi thôi nhìn vô màn hình Ipad em nào cũng ngon, nhưng được các bạn nhân viên tư vấn bé 27 mới làm mấy ngày và nhìn face cũng khá hợp gu mình nên chọn luôn.
Sơ lược bé 27:
+ Tuổi không trẻ như mình nghĩ nhưng vẫn nhỏ hơn mình nên vẫn ok.
+ Người miền Tây nên giọng rất ngọt ngào và dịu dàng, thân thiện đúng với tính cách mình nên khi nói chuyện như 2 người bạn đã quen biết lâu năm.
+ Kĩ năng thì không phải bàn vì tuy mới làm ở cơ sở Trung Sơn nhưng tuổi đời trong nghề khá dài, bảo đảm làm tới khi hết giờ mới hết chiêu.
+Body: cao khoảng 1m57-1m6, nhỏ người
V1 to cân đối với thân hình, săn chắc bóp rất đã.
V2 có tí lipit nhưng em bảo do em hay nhậu nên quá ok :))
V3 to tròn, khá chắc tay.
V4 sạch sẽ, cắt tỉa gọn, nước nhiều ít tuỳ vào kĩ năng bú liếm của anh em.
Tóm lại 70p cùng em 27 thật sự không có gì để chê
Tổng chi phí: tic 550k, tip 700k, tip 100k cho các bạn nhân viên và bảo vệ trực tiếp hỗ trợ mình. Tổng 1350k.

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543
Xì Gòn
25 ₿
nay giảm 50% luôn ấy bác tranh thủ nào.

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Nay bên massage Trung Sơn đang có chương trình giảm 30% các anh ghé thăm mấy bé nhớ lấy code nhé.

Massage Trung Sơn

Trung Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
15/10/19
Chủ đề
27
121
37
0 ₿
Dạ Massage Trung Sơn cảm ơn anh đã ghé thăm, cơ sở vẫn đang có chương trình giảm 30% cùng nhiều dịch vụ hấp dẫn đang chờ quý anh khám phá.