Trung sơn khám phá bé 03

Lượt xem: 2,085

Lân tinh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
9/3/19
Chủ đề
7
17
8
0 ₿
Giữa những ngày bận rộn cuối năm mình vẫn cố gắng xếp một ngày thong thả. Ngồi thả mình bên điệu nhạc du dương cuối tuần, bên ly café cùng đám bạn chẳng cần hẹn mà vẫn gặp đầy đủ. Sau buổi cà phê nhẹ thì mỗi người một nơi. Đứa thì về với vợ, đứa thì đi đón gấu, còn mình thì ghé trung sơn chơi cho thoải mái.

Mới đầu giờ chiều mà xe ở đây cũng vài chiếc rồi. Chắc hẳn cũng có vài anh em trong này chung chí hướng với mình rồi, chứ không phải đơn thương độc mã.

Lên đến phòng thì mình có đôi chút bất ngờ. Vì nhìn sơ qua ban đầu không ai nghĩ là em làm ktv trong này cả. Trông em giống một bé gái đi học hơn là đi làm. Ấn tượng đầu tiên có lẽ em hơi mộc mạc chút, giống kiểu em ở nhà quê mới lên ấy.

Em tắm cho mình cũng còn hơi bẽn lẽn chút. Nhưng chẳng sao, có lẽ em còn mới mà. Mình thấy vậy nên chủ động bắt chuyện làm quen em, chứ không như mấy lần trước. Cái gì cũng có thú vị riêng của nó ah. Giống giống tưới nước trồng rau.

Em cũng khá dễ bắt chuyện, chỉ là chưa chủ động nhiều lắm. Chuyện trò đến hết phần đấm bóp rồi cũng tới phần cuối. Phần này thì tự dưng thấy em im bặt chứ không còn vừa làm vừa trò chuyện nữa. Có lẽ sợ mình mất tập trung nên em tập trung hết sức làm cho mình.

Em còn mới nên bài thả kiến đầu tiên chưa xuất sắc lắm. hahaha. Nhưng bù lại tươi rói ah, mình khám phá em để bù trừ lại cũng được. Sau đến phần vuốt ngược và Bj. Mỗi lần mình xe nhẹ rồi tăng tốc làm em cũng rùng mình vài lần. Cảm giác thích lắm. Nói chung mỗi người một gu riêng. Đánh giá chung cho em 8đ. Chịu khó làm kỹ thuật, cũng chăm chỉ lắm. Nhưng có lẽ em chưa chủ động lắm. Mình muốn khám phá đến đâu, em sẽ chủ động đến đó thôi. Kiểu như dâm ngầm chứ chưa có công khai.

Kết thúc buổi trưa chủ nhật nhẹ nhàng với em. Bác nào có điều kiện chăn em nó thử nha. Ah quên nói mấy bác em số 03 bên Trung sơn.