Q.1 - Trung thu ngon cùng thỏ con | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Trung thu ngon cùng thỏ con

Lượt xem: 114

AeRon

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/9/21
Chủ đề
1
40
33
0 ₿
Một ngày mới , một suy nghĩ mới , phải khám phá những cái mới , tìm cho mình những chán trời mới . Hãy mở lòng và đón nhận những điều mới mẻ , không gì là không thể nên nay tui lại ghé tân định , thấy bé 86 với bé 20 cũng khá phân vân khi lựa chọn giữa hai em này . Ôi ! Trong hành trình tìm kiếm , đôi khi phải lựa chọn giữa hai luồng suy nghĩ , nên cũng nhanh trí nắm bắt nhờ em lễ tân tư vấn hộ . Giữa luồng suy nghĩ mông to dịu dàng , nhẹ nhàng tình cảm hay ngực to cùng tâm hồn to . Xong một lát suy nghĩ tui đành quay xe chọn 86 cũng đúng và hợp lí phết
“ Không chỉ là vẻ bề ngoài , sự rộng lớn của tâm hồn mới thực sự tạo nên sức hút “ và cùng câu nói đó “ chỉ có tâm hồn to mới nang lại tình yêu và sự thấu hiểu “ Ê đúng thật các bác ạ , với con người thích sự thấu hiểu ai chả lại mong muốn điều đó là sự nhỏ bé hiếm có và khó gặp . Một sự lựa chọn miễn sao mình thấy hài lòng với điều đó là được ha ha . Lên phòng xông hơi các kiểu khá êm nhưng khi gặp em , mọi thứ như bừng sáng lên trong lòng tôi . Tôi chợt nhận ra những điều đẹp đẽ chỉ cần một ánh nhìn , trái tim vừa được thắp sáng như tia lửa bừng lên trong bóng tối .
Cùng với thân hình hóng , còn có vẻ đẹp ngây thơ sự hồn nhiên không thể cưỡng lại . Vừa ngắm nhìn lại vừa muốn khám phá tất tần tật về cô bé này . Nhanh vào cuộc chiến , cùng em tận hưởng khoảnh khắc mà ai cũng phải nên trải qua 1 lần trong đời , khoảnh khắc em ôm nhẹ nhàng trong lòng . Với sự nhỏ bé , nhưng không thể phủ nhận vòng nào ra vòng đó , mọi thứ đường cong trên cơ thể đều hoàn hảo … Ngực 10/10 vì ngực đẹp là còn là sự tự tin và cuốn hút , như nét chấm phá hoàn hảo và trang phục . Có thể đặc biệt chút vì vẻ đẹp ngực vừa vặn và hình xăm nhỏ , như sự bị ẩn mang , bí mật thú vị . Nó khiến bản thân tôi không thể không có một ánh nhìn tò mò về nó . Giữa những đam mê và kích thích không dừng lại như hai con thiêu thân không thể không ngừng tìm ánh sáng le lói còn lại trong cuộc đời . Em đẹp và càng đẹp hơn với đôi môi nhỏ nhắn , như nét duyên dáng . Có lẻ càng nhìn tôi lại càng run động với nhịp đập trái tim … em nhỏ bé nhưng lại có võ với nội công khá dày dặn . Em liếm mút không ngừng , lại nhấp từng nhịp cùng hơi thở hổn hển . Ghẹo em “ bộ của anh to lắm à “ em chỉ cười và lại liếm nhớp nháp xung quanh vị trí ngay đỉnh đầu , run rẩy cả chân nhưng không thể dừng lại . Một phát phê tận 8-9 bầu trời xanh . Trái tim như đang nhảy múa :cuteonion17: căn tràn sức sống , như là kỷ niệm tạo nên tình yêu thật tràn trề sức sống . Dù vẫn muốn đi thêm 69 với em nhưng còn phải đi làm , đành thăm em tiếp vào cuối tuần vậy . Đánh giá sơ qua với con người yêu sự thấu hiểu , yêu sự nhỏ bé và năng động của tuổi trẻ . Vẻ ngoài đáng yêu năng động , cá tính xao xuyến chết mất cả thôi . Nhìn em thấy sự tự do và phấn khởi , vẻ đẹp thật sự ai cũng muốn chạm vào . Có những thứ nhỏ xinh , dễ ôm , khiến ta luôn muốn giữ bên mình haha :cuteonion22:
Đánh giá sơ bộ về thỏ con
Ngực to , so với cơ thể nhỏ bé như thế là hài hoà và đẹp : 10/10
eo nhỏ , ôm thích
Mông to , khá ngon khó cưỡng
Khi mọi chi tiết đều hoàn hảo khi ta tìm thấy niềm vui trong từng khoảng khắc nhỏ bé , hoàn hảo đến những điều bất ngờ mang lại những kỉ niệm đáng nhớ khó mà có thể quên . Một buổi chiều vui vẻ bên thỏ con , cảm nhận sự dễ thương và hồn nhiên , bình yên đến giản dị . Khiến trái tim tôi trở nên vui vẻ hơn , và có sức sống trái tim haha

• Love
Điểm cảm xúc: Massage Dubai Tân Định

Massage Dubai Tân Định

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
205
1,253
584
0 ₿
Dạ Massage Dubai Tân Định xin chân thành cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm và trải nghiệm dịch vụ cùng bé thỏ ạ :6onion23: