Trúng thưởng cùng với Bé số cũ nhưng diện mạo mới

Lượt xem: 1,715

romano

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
27/7/17
Chủ đề
14
191
18
35
0 ₿
Trước khi bước sang năm mới thì dự đoán đúng với chương trình từ bác Dory. Thế là xác nhận sử dụng code và chạy nhanh đến.
Khi vào mình yêu cầu bé 01, nhưng khi bé vào thì thấy người lạ lạ, nói chuyện 1 hồi và thấy hình xăm hellokitty của bé thì mình mới xác nhận là chính xác bé 01.
Hai anh em xác nhận xong thì trò chuyện vui vẻ, bé nói e mới thay đổi kiểu tóc mới và làm cho a là khách đầu tiên luôn (nghe mà ngọt quá). CS Ánh Dương đã decor lại phòng rất đẹp, ấm áp và luxury. Đồng phục của các bé cũng thay đổi theo và rất sexy. Nhìn thì chỉ muốn khám phá các bé ngay thôi.
Mình không xông hơi, vào cho bé tắm, vừa tắm vừa trò chuyện thật thú vị.
MS khỏe: Bé đi đủ bài có đá nóng, đấm đủ lực.
MS thái: Bé tính đi thái mà do nãy giờ bé vừa làm vừa khiêu khích và nói chuyện về tò tí te không chịu nổi nên nói bé chuyển sang phương án B, ms mệt luôn.
Bé vừa lick ti vừa sờ soạng khắp người mình, mình thì tranh thủ kiểm tra khám phá cam việt và hang sâu. mình và bé cùng phát ra âm thanh JAV, và bé cũng sướng nên cứ nằm lên người mình suốt.
1 hồi sâu bé trườn xuống dưới ngậm thằng nhỏ, khiêu khích đá bi vuốt trụ rất tê và phê. mình thì cứ khám phá hang động. bé thì vừa phê vừa mút. lát sau bé đứng dưới mút nhanh hơn và 2ae đã out trong sung sướng.
P/s: Bé 01 mình đã đi nhưng với diện mạo mới bé đã rất hăng say, nhiệt tình hơn.
Tic: từ bác Dory
Tip: Theo mặt bằng chung
Cf cho anh em giữ xe.