[Trúng thưởng game show] Cô bé 20 dịu dàng với service cực đỉnh

Lượt xem: 1,875

sakuraxxx

Binh Nhất
Bé Thích Massage
4/11/18
Chủ đề
3
90
6
0 ₿
Đến Cẩm Thy vài lần, mặc dầu lặn lội từ trung tâm lên đường xá xa xôi, nhưng chưa lần nào mình thất vọng. Các kiều nữ ở đây vừa trẻ, vừa dễ thương, service lại tốt như người yêu.
Lần này chân thành cảm ơn Dory và Massage Cẩm Thy đã tài trợ cho mình code trúng thưởng. Do giá vé Cẩm Thy cũng khá mềm so với mấy tiệm ở Trung tâm, nên mình không ngần ngại nâng cấp lên onsen 1.
Đến nơi mình được các em trai receptionist hướng dẫn tận tình, dễ thương giới thiệu cho em số 20.
Em người Tây Ninh, mình dây nhưng "ngực bưởi". Mùi hương da thịt của con gái mới lớn thật quyến rũ. Lúc tắm chung thì em cũng cho mình thưởng thức một vài skill xem như là phần tráng miệng (nó hấp dẫn như thế nào thì xin mọi người tự đến trải nghiệm).
Đến phần khỏe thì mình cực kỳ hài lòng vì thái độ nhẹ nhàng, nhỏ nhẹ của em. Do em đã từng làm ở spa thẩm mỹ nên cách ăn nói, cử chỉ nhỏ nhẹ và bài bản, có thể làm hài lòng cho dù là vị khách khó tính nhất.
Về phần đi Thái thì cũng giống như mọi KTV khác, nhưng nó ăn tiền ở chỗ là bộ ngực "size bưởi" của em, cộng với âm thanh Hifi, sự tận tình, từ tốn và thư giãn chậm rãi của em làm mình thật sự thấy thỏa mãn. Đặc biệt, phong cách Bi Jây từ từ, chậm rãi của em, cho đến khi "phóng đạn" thì em mới rút ra nên có thể đánh giá là "half-CIA".
Tic: 100k do có vé tài trợ
Tip: Hơn giá vé lúc chưa giảm (do có tài trợ và service cực tốt)
Face: 7~8 đ (em có nụ cười khá là có duyên)
V1: 8đ
V2: 9đ
V3: 8đ
V4: 9đ (khá hấp dẫn)
Cảm ơn các bạn đã đọc đến hết bài!

Pan_Nu11

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
15/11/20
Chủ đề
9
133
31
0 ₿
Nghe bác kể hấp dẫn quá. Mà phòng bên CT thế nào bác? Đợt định đi mà có bài rp phòng nhỏ, ... nên hơi phân vân

• Like
Điểm cảm xúc: sakuraxxx

PhongkenJi

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
4/3/21
Chủ đề
11
1,028
512
0 ₿
Nghe có vẻ kích thích quá bác, sau e phải vô cẩm thy mới được