Q.12 Trúng tỉ số trận PSG-Beyer cùng bé 79 Cẩm Thy

Lượt xem: 604

Dao

Binh Nhất
Bé Thích Massage
28/9/16
Chủ đề
3
72
14
34
0 ₿
Mai mắn trúng tỉ số trận PSG-Beyer, được mod tài trợ 1 vé Onsen liền vác ngựa sắt vào thăm bé 79. Sau khi hoàn thành các thủ tục cơ bản thì được bạn locker dẫn lên phòng.
Vào phòng Vip, xông hơi được 1 xíu ra ngoài ghế đợi bé vào (do mới đi bửa trước xong nhiều quá), ngồi 1 xíu thì bé vào, bé vẫn xinh như lần đầu gặp gỡ nhìn là muốn rụng chim. Bé dẫn mình vào tầm khá kỹ, mình tranh thủ khám phá em, nhìn cặp vú là muốn làm em bé liền.
Tắm xong bé lau khô cho mình rồi bảo lên giường nằm. Bé massage khỏe khá tốt, đấm có lực, nhưng minh không quan tâm vụ này.
Đến Massage một: bé đi thái rất phê, vì bé trườn từ mồng tới lưng đi tới đâu cảm giác tê tái tới đó, tới phần nuru cũng phê nhưng mình thích phần thái hơn. Được 1 lúc bẻ lật ngửa mình lại đi tiếp phần thái, cải này còn phê dữ được đi thái còn được xem núi đôi tuyệt đẹp của bé. Bé líc ti mình, mình liền líc ti lại bé, tới phần 69 thì tui như được lên mây, bướm bé rất xinh hun sướng vãi, lâu lâu bé giựt giựt làm mình hưng phấn bú sâu, nhiệt hơn. Cuối cùng mình cũng out trong sướng, kết thúc một buổi sung sướng.
Đánh giá tổng quan bé 79: Face: xinh 9/10
V1: cam mỹ săn chắc 9/10
V2: 8,5/10
V3: 8/10
V4: rất xinh 9/10
Tổng thiệt hại
Tic: free
Tip: 600k=vé
Giữ xe: 20k

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn