Trúng vé Thái check ngay bé 69 ngày 31/8

Lượt xem: 2,109

Andy255

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/6/19
Chủ đề
4
61
35
0 ₿
Chơi bao lâu rồi hnay mới trúng được vé Thái event back to school do @Dory tài trợ nên phóng xe ngay qua Windy check.

Vừa bước vào là thích ngay thái độ vui vẻ của dàn nhân viên mặt tiền, từ giữ xe đến phục vụ đều cực kì vui vẻ, nhiệt tình. Phục vụ thì có thể nói là ổn nhất những chỗ mình từng đến, nhiệt tình chuyên nghiệp lắm.

Lên tới phòng thì CSVC phải đánh giá là sang-sạch-đẹp, mới khai trương nên mọi thứ còn mới và trang trí rất sang trọng. Bồn tắm khủng, có cả ghế tình nhân trong phòng luôn, nước suối, bò húc, bia không thiếu thứ gì, nói chung phần này đánh giá là xuất sắc 10/10

Mình không yêu cầu số muốn test thử vận may, tuy nhiên không may lắm khi vừa bước vào phòng gặp ngay 1 em không phải gu một chút nào luôn nên yêu cầu đổi (bé này mình đánh giá là hơi tệ so với 1 cơ sở quá hoành tráng nhưng mình xin giấu số vì có thể tuỳ sở thích của từng người). Xong rồi được báo là hnay t7 kẹt khách nên mình sẽ phải đợi hơi lâu, oki không sao trúng vé Thái là vui rồi nên cũng kiên nhẫn đợi. Trong thời gian đợi mình vô bồn ngâm mình làm được 2 trận liên quân thì em 69 bước vào.

Đánh giá:
Face: 6.5/10, bé này nhan sắc cũng bình thường nhưng có nét rất dâm và nhìn thiện cảm lắm.
V1: hơi nhỏ chắc không hợp với mấy bác thích bưởi
V2: ổn
V3: ổn
V4: check sơ qua thì khá ẩm ướt
Thái độ: 10/10. Điểm này bù đắp cho tất cả những điểm thiếu ở trên luôn, bé chăm sóc mình y như tình nhân của bé vậy, chỉ định cho các bác thích tương tác :)

Phần khoẻ: bé làm khá đủ bài, đá nóng, bẻ khớp,....lực khá mạnh đúng với sở thích của mình. Đặc biệt trong lúc làm bé rất chịu khó giao lưu, nói chuyện tạo cảm giác rất thân thiết, cực kì thích điểm này

Phần mệt:
Phần này thì phê thôi rồi luôn, v1 bé khá nhỏ để làm Thái nhưng bù lại lưỡi bé khá điêu luyện, bé hun tới đâu phê tới đó. Bé xài dầu dừa trượt đổ lên người rồi trượt như trượt patin,nhiều khi thắng ko kịp rớt ra khỏi mặt đường luôn:)).

Xong 1 lúc bé cũng lật mình lại, hun từ trên xuống dưới 1 lần nữa, đặc biệt bé này rất hợp tác cho tự do khám phá, bú bình thoải mái. Skill điêu luyện đủ hết, nhưng phê và ấn tượng nhất là màn BJ lút cán của bé, đó giờ mình đi nhiều chỗ rồi thường mấy bé sẽ dùng tay để ngăn không cho súng đạn đi vào sâu, vậy mà bé 69 này 1 phát vào sâu bên trong, bé để khá lâu như vậy làm phê tới nóc luôn. Cuối cùng mình out trong sung sướng, out xong em ấy còn tiếp tục HJ làm rùng mình luôn:))

Tick: free
Tip: hơn tick

• Like
Điểm cảm xúc: deedee123

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
102
2,760
1,543