Trúng xs chiều 28.4 phê pha

Lượt xem: 1,870

3*5*0*tắm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
6/1/21
Chủ đề
1
38
3
0 ₿
Thần may mắn gõ cửa khi trúng được xs của ad Dory ngày 28.4. Sau khi xác nhận với anh là đi trong ngày và được anh tặng code. Gọi điện cho anh quản lý xác định 16h có mặt và chọn bé 67 thì may mắn là bé rảnh luôn. Vác con ngựa chiến phi ngay và luôn thẳng tiến đến Dubai Gò Vấp.
Vừa vào để xe là có ku em dắt xe nhiệt tình hướng dẫn lên phòng tiếp tân. Mình dùng code, nhân viên vẫn tiếp đón nhiệt tình và mời nằm ghế nghỉ ngơi nhưng mình không mệt nên được em locker dẫn lên phòng.
Mình có book trước bé S67 từ a quản lý rồi. Vào phòng mình xông hơi khoảng 15p bước ra thì ôi thôi gặp dc 01 cô nàng quá sexy và nóng bỏng. Đập vào đôi mắt là thân hình mặc bikini đang ngồi trên ghế chờ sẵn. Vừa xông hơi ra thấy cảnh như này khiến cho thằng anh rộn ràng, thằng em hăng máu. Em có khuôn mặt rất duyên và xinh, em lấy khăn lau khô cho mình và nhẹ nhưng ngồi vào lòng bóc quýt cho mình ăn.
Ngồi nghỉ khoảng 5p khô mồ hôi thì 2 đứa đắt nhậu đi tắm, bé ắm rất nhẹ nhàng, và rất kỹ từng ngõ ngách như mẹ tắm con.
Sau khi được bé tắm xong, bé rất tình cảm nắm tay m xuống và lau người sạch sẽ. Bé biết m lạnh nên tắt máy lạnh nữa chứ. Rất là tâm lý.
Mình được bé thi triển những bài masage khỏe bài bản, từ đầu đến chân, phải nói là phê muốn ngủ thiếp đi luôn. Đôi bàn tay xinh xắn nhỏ bé mà rất là lực. Bé làm cũng hơn 20p với bài Massage khỏe. Tuy không bằng các em trong spa nhưng như vậy là quá ok đối với mình.
Tiếp đến bé đổ lên người loại dùng dịch mát lạnh và bắt đầu màn chà Thái, màn thả kiến, bé đi lưỡi tới đâu da gà da ốc nổi đến đó. Ta nói cảm giác rất phê và tê. Trong lòng bây giờ nó lâng lâng, hên là Kiềm dc tâm lý bản thân chứ ko là đè bé ra đẩy điên cuồng oy.
Sau khi quay người nằm ngửa, bé còn dùng quả núi kích thích lòng bàn chân rồi đi tiếp cả người, bé rên như muốn nổ cả phòng. Và rồi chuyện gì đến cũng đến, mình out trong súng sướng và phê pha. Bé cho những gì tinh Túy từ sáng giờ của mình bắn vào 2 bầu sữa của bé. Trùi ủi như phim Jav vậy đó. Đánh giá chung.
Mặt xinh, duyên, mũi cao, da bánh mật, khỏe khoắn.
V1 8/10 hệ cam. Real
V2 8/10, không lipit. Ôm sướng.
V3 8/10 mông căng tròn, săn chắc.
V4 khít, nước nôi đầy đủ.
Dáng người cao 1.6m, nặng khoảng 47kg. phục vụ nhiệt tình.
Thật sự cảm ơn ad Dory và cơ sở Dubai Gò Vấp đặc biệt là bé 67 đã cho mình 1 buổi chìu tê tái.
Chúc ad Dory và gia đình luôn mạnh khỏe, chúc cơ sở ngày càng phát đạt và đem đến cho ae congdongmatxa những dịch vụ và các bé xinh tươi nhất, chúc bé 67 nói riêng và các bé của cơ sở luôn vui vẻ và có sức khỏe tốt để phục vụ ae.
Thanks!

• Like
Điểm cảm xúc: nhimxu

nhimxu

Trung Tá
Tào Nhím
3/1/20
Chủ đề
91
1,524
1,088
38 ₿
chúc như kiểu đám cưới ấy nhỉ kkkk

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
85
1,123
422
0 ₿
Mừng bác ngon chym . Nay bác nào ghé em chơi thì ib trước zalo cho em nhé . 0932032113 QL uy tín DuBai là em đây ạ.