Chém Gió Trước khi đi sung sướng cần làm gì

Lượt xem: 821

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Hi các bác.
Ngoài mang theo 2 thứ không thể thiếu là cây láp và lúa ra thì trước khi đi các bác thường làm gì (không dành cho ông nào cao hứng đi bất chợt).
Chẳng hạn như: cần ăn uống để bồi bổ sinh lực, lai rai vài chai để phiêu hơn (cái này tui không thích lắm vì người có mùi men tui nghĩ mấy bé sẽ không thích), lên lịch và kế hoạch với gấu mẹ thế nào cho hợp lý, hoặc chuẩn bị tâm lý,...bla bla hay mạnh hơn là quay tay trước để các bé nó quần mình được lâu hơn :4onion25:. Tui thì không có thời gian nên phải sắp xếp trước 1 -2 ngày có khi cả tuần.
Tui đi đã hơn 3 năm nhưng lần nào cũng phải chuẩn bị tâm lý vì có chúc hồi họp :9onion26:. Mấy cái này tuy nó ko liên quang gì mấy nhưng ít nhiều sẽ có ảnh hưởng đến buổi thư giản.

Và thêm nữa là cuối tuần có hứa dẫn mấy khứa bạn theo vì hôm trước xĩn xỉn lỡ khoe với bọn nó, trước giờ toàn đi 1 mình ênh, giờ có mấy đứa bạn tự nhiên cảm giác khác khác, cứ như tui là chủ mưu ý. Cần phải có kinh nghiệm gì khi dẫn nhiều người đi chung...? có nên tư vấn cho nó hết hay để nó tự trãi nghiệm..?

HVP2119

Binh Nhất
Bé Thích Massage
14/1/23
Chủ đề
3
88
45
Quận 6
0 ₿
đi vs bạn thì ae hẹn ra quán lai rai vài chai trước cho có không khí. Đi đông thì nhớ lựa cơ sở nào mặt bằng chung các pé đều đều nhau rồi book trước cho chắc, tránh trường hợp người này thì phê pha người kia thì ôm cục tức trong người. Tốt nhất đi khoảng 3 người cho dễ sắp xếp, chứ đi khoảng 5 người trở lên thì hơi căng

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

Leo da Vinci

Đại Uý
Sư Huynh Massage
2/11/16
Chủ đề
51
562
125
1 ₿
Hóng kinh nghiệm của ae. Mình thì có hứng hoặc có cođe thì đi.

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Chết mợ ròi, *** mình chắc phải tầm >5 thằng :4onion36:

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
5 thằng thì call trước cho cở sở để họ thu xếp. Nên vào mấy cs đông quân, chứ vào mấy chỗ ít quân thì đào đánh thuê ko chất lượng. Mà tui cực ghét đi hội đồng, chỉ thích đi solo. Đi hội đồng bọn nó cứ kêu réo, chán bỏ xừ. Thằng thích thằng chán, ko chiều lòng đc thằng nào.

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿