Truy tìm PCX

Lượt xem: 4,327

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
chào toàn thể BQT diễn đàn cdms. Chào các anh em. Đối với các anh em đã chơi diễn đàn trên 1 năm đều biết đến PCX-SYM và các nick clone của nó. Đây là thành phần phá hoại và quăng bom không đúng sự thật. Tất cả đèu ko biết động cơ của nó. BQT đã banne rất nhiều nick của nó nhưng nó vẫn liên tục tạo clone. Tôi đã bóc phốt nó rất nhiều và gây thù với nó, nó nhiều lần chửi và hăm doạ tôi.
Nay tôi muốn anh em diễn đàn hợp lực, cảm thấy nghi vấn nick nào là pcx thì cứ tag name vào đây, mục đích cảnh báo các newbie ko dính bom và giữ uy tín diễn đàn. Cám ơn anh em và BQT quan tâm.

Tinlamanh

Binh Nhất
Bé Thích Massage
26/5/16
Chủ đề
3
73
21
36
0 ₿
Thằng đó thuộc dạng tâm thần biến thái. Nó làm vậy để cảm thấy thỏa mãn. Mà được cái thằng này viết văn rất ngu. Tạo bao nhiêu nick nhưng chỉ có 1 kiểu viết.

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Cho hỏi PCX là ai zậy? Có link bài cũ ko cho tui tìm hiểu zới mấy bác. Tui cũng vô diễn đàn mấy năm rồi mà ko biết vụ đó.

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Chỉ có thằng ngu pcx mới gọi tôi là lovely81. Hôm trước bày đặt tạo nick anhlovely91 nữa mà

ToyBlack

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
10/9/17
Chủ đề
11
294
68
36
0 ₿
mình nghĩ vậy nè, hay là cứ pm cho mod về nick có vấn đề hoặc bấm nút báo cáo về nick đó, mod sẽ lưu ý và giải quyết sớm, mình hay làm vậy

0

0968997965

Tập Sự
Guest
ủng hộ bác trong việc truy cùng diệt tận thằng súc vật PCX !
Ai chưa biết thằng PCX ra sao thì tui nói cho nghe nè
Thằng đó nói nôm na là thằng nhay , xạo lồn nhất diễn đàn . anh em cẩn thận thằng đó . Nó Quăng bã khắp nơi , thường thiếu đầu thiếu đuôi . không bao giờ cho thông tin cụ thể .

• Like
Điểm cảm xúc: phong1996 and Lonelyboy81

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,857
4,626
30 ₿
Nó chuyên viết bài lừa gạt mọi người. Nhất là mem mới đó a

_Relax_

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
10/3/13
Chủ đề
7
216
79
0 ₿
Theo dõi cộng đồng này từ khi 4rum 20k mà tui cũng ko biết PCX là ai và làm cái gì mà các bác giận thế :D
Cái gì bỏ dc thì bỏ đi các bác ơi, ăn chơi mà bực tức làm chi cho mệt người :cool:

ShikoK

Tập Sự
Bé Thích Massage
30/8/17
Chủ đề
0
58
12
34
0 ₿
Đúng rồi. Ai ngu k tự kiểm chứng vác xác đi thì chịu. Lớn hết rồi. Còn ghét thì thôi đừng quan tâm họ. Sân si làm gì.