Truy tìm tung tích Tứ Đại tài Tử

Các Anh Em cùng nhau bình chọn nào

• Số thành viên bình chọn
    44
  • Poll closed .

Lượt xem: 8,432

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

CAT&DOG

Tù Binh
Banned
28/3/16
Chủ đề
4
867
141
25
0 ₿
mấy em này lần đầu gặp liệu có good như rp không nhỹ?

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Số 10 TB3, 01 Tây Thi, 29 Minh Long, 19 Ánh Dương, 35 Tây Thi, pé Thanh Style thì đúng chất ngay từ lần đầu gặp.
Các pé còn lại thì phụ thuộc nhiều yếu tố

• Like
Điểm cảm xúc: CAT&DOG

Reaper

Binh Nhất
Bé Thích Massage
19/2/16
Chủ đề
3
63
36
0 ₿
Thi cho vui là 9. Chủ yếu săn mấy em ngon từ các rop trong cuoc thi này. Các bác cứ thịt bò sò huyết mà tẩm bổ rồi check mấy em nỳ hà hà hà

Ngọc Kỳ Lân

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
5/5/16
Chủ đề
1
143
55
0 ₿
10 thái bình 3, 29 minh long và 19 ánh dương tui đi rồi nên sẽ bình chọn cho các report này

Why

Tập Sự
Bé Thích Massage
27/4/16
Chủ đề
0
96
22
35
0 ₿
Pa1x MrxXx làm thơ nghệ sĩ vãi. Anyway tặng pax 1 like

• Like
Điểm cảm xúc: MrxXx

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
Cá nhân BC69 nhận thấy cách :
"Bình chọn cho bài Report Truy tìm tung tích Tứ Đại Tài Tử."
KHÔNG CÔNG BẰNG + KHÔNG CÔNG TÂM cho 2 Bác @Kamelot & @baotrung3108 và cả BC69, về phần mình thì BC69 sẽ không nói ra, và vì vấn đề cá nhân nên không tiện public, chỉ xin nói lên sự thiếu công bằng trong cách VOTE này thay cho 2 Bác ấy thoy.
Trích dẫn từ Bác baotrung3108 :
[mod ơi mình có gửi bài mà ko thấy được đăng lên đây?]
Trích dẫn từ Bác Kamelot :
[Mình cũng có post bài về Minh Tâm CH, đang ở chế độ duyệt nên chưa thấy public :d hee]
Vì chuyện DUYỆT bài Report của 2 Bác ấy bị chậm trễ lại thêm cho đến hôm nay lúc này đây, đang ngồi gõ comment này là đã 6h Sáng ngày 7-3 rồi mà Bác baotrung3108 & Bác Kamelot vẫn chưa thể lên sóng bình chọn.
Trích dẫn từ Bác Lục A Ka:
[Hiện tại do có 1 chút sự cố về kỹ thuận nên bài report của pác @@baotrung3108 và pác@@Kamelot chưa thể lên sóng bình chọn được. L.A.K sẽ khác phục sự cố trong thời gian sớm nhất. Mong các pác thông cảm cho sự bất tiện này]
Cả 3 trích dẫn trên từ Bác baotrung3108, từ Bác Kamelot & Bác Lục A Ka là từ ngày Chủ Nhật, 5-3.

Với 1 chút sự cố về kỹ thuật mà
Bác baotrung3108 và Bác Kamelot
chưa thể lên sóng bình chọn được.

Sẽ khắc phục sự cố trong thời gian sớm nhất. Từ hôm Chủ Nhật đến nay thứ Ba ngày 7-3 rồi nhưng 2 Bác ấy vẫn "dậm chân tại chỗ" KHÔNG ĐƯỢC bình chọn dù chỉ là một phiếu.

Về bài Report dự thi tuyển Event CTV của Bác baotrung3108, thì BC69 không có lời gì để comment vì bài Report đó bình thường như 2 kg đường cũng như bao bài Report tham gia thi tuyển Event CTV của những Bác khác.
Trừ mỗi bài Report rất'ss trất'ss đầy ý Thơ & vô cùng Độc Lạ trong cách hành văn của em trai @MrxXx - BC69 anh thật lòng chúc em sẽ trở thành "Đệ Nhất Tài Tử" Đxx nhé ^^!
Riêng về phần Bác Kamelot, với một bài Report dự thi tuyển Event CTV.

[Tứ đại tài tử]<No16><Minh Tâm CH>Trăng tròn ngọt ngào
Link :
http://congdongmassage.com/threads/tu-dai-tai-tu-no16-minh-tam-ch-trang-tron-ngot-ngao.16569/

Với bài Report "gợi mở thông tin các ktv" rất trất'ss của Bác Kamelot. Mà Bác Kamelot không được vote, không được giải nào hết thì cá nhân BC69 rất lấy làm tiếc cho anh em Đồng Dzâm 4rum congdongmassage.

NAY XIN PHÉP BQT congdongmassage.
CHO bc69_b1gchump69
XIN PHÉP ĐƯỢC RÚT TÊN RA KHỎI :
Bình chọn cho các bài viết
Truy tìm tung tích Tứ Đại Tài Tử.
Và cũng xin BQT congdongmassage lấy số phiếu hiện tại mà BC69 đã được vote mang chia điều cho Bác Kamelot và Bác baotrung3108. Đã là sân chơi thì thiết nghĩ phải công bằng + Dzui Dzẽ cho tất cả.
Thân!!

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
Đã gọi là sự cố thì không ai muốn như thế. BQT đang cố gắng khắc phục và sẽ có hướng giải quyết để đảm bảo công bằng cho các pác ấy.
Đây là 1 cuộc thi mang tính giao lưu Vui là Chính, L.A.K thấy pác đang quan trọng hóa và đẩy vấn đề đi quá xa rồi đó. Pác Kamelot cũng là 1 mem kỳ cựu với thành tích xông pha dày cộm luôn được anh em trầm trồ thán phục nên cũng chỉ là tham gia cùng anh em cho có không khí chứ L.A.K biết pác ấy cũng ko quan trọng lắm 1-2 cái vote để làm gì
Còn về việc pác muốn rùt tên khỏi event đó là nguyện vọng cá nhân của pác, L.A.K tôn trọng điều đó. Tks pác đã tham gia góp vui cùng các anh em trong thời gian qua.
Số phiếu bình chọn của mỗi cá nhân thể hiện sự ủng hộ của các mem dành cho các Tài Tử
L.A.K THIẾT NGHĨ PÁC NÊN TRÂN TRỌNG SỰ ỦNG HỘ VÀ TÌNH CẢM CÁC MEM ĐÃ DÀNH CHO PÁC

Bạch Dương

Tập Sự
V.I.P Member
1/3/15
Chủ đề
0
179
226
0 ₿
Chơi chủ yếu là vui là thoải mái. Tôi thấy pác chơi nổi quá rồi. Định bắt chước showbiz tạo scandal câu like sao? Chúc pác sẽ được vote nhiều nhất

Triệu Vân

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/4/16
Chủ đề
1
259
50
0 ₿
Đọc bình luận của pác cười bể bụgn bầu. Việc 2 pác kia Mod 6ka đã có phản hồi, 2 pác ấy còn chưa có ý kiến mà pác nhiệt tình nhể? Pác làm tui nhớ đến các Dại anh hùng nghĩa hiệp trong tiểu thuyết Kim Dung quá :D

Ava

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
10/4/16
Chủ đề
1
249
86
33
0 ₿
Pác @bc69_b1gchump69 mạnh dữ. Report của pác hay thế mà không tham gia nữa thì uổng quá. Phải chi anh em ai cũng quan tâm chia sẻ nhau giống pác thì sẽ huynh đệ sẽ không cạnh tranh nhau từng phiéu bình chọn để làm chi cho mất tình cảm. Đề nghị các huynh đệ nên noi gương pác @bc69_b1gchump69 lấy số phiéu chia đều cho các huynh đệ để anh cũng được như ai, khỏi gato nhau nữa. Like pác bc69 mạnh

• Like
Điểm cảm xúc: bc69_b1gchump69

Titan

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
6/5/16
Chủ đề
3
191
63
0 ₿
Pác này đúng chất vãi. Vote cho pác 1 phiếu CDMS Model

Mèo Mập

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
30/1/14
Chủ đề
2
223
62
0 ₿
Người ttong cuộc chưa nghe nói gì mà sao pác to mồm thế? Làm mất đoàn kết anh em quá

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
142
1,139
2,258
1,324 ₿
Pác ấy.cũng vì nghĩ cho anh em mà noai thôi. Pác đuèng nên naẹng lời quá

bc69_b1gchump69

Tù Binh
Banned
28/12/16
Chủ đề
2
22
11
41
Sài Gòn
0 ₿
@Bạch Dương

@Bạch Dương :
theo chú tôi chơi nổi hoặc làm màu, như cái cmt của chú :
"Định bắt chước showbiz tạo scandal câu like sao?"
bla bla các kiểu để "lấy số" trên cái 4rum congdongmassage này, để làm cái quái gì hả chú Bạch Dương ?? Rồi tôi được cái gì ??

Này nhé chú Bạch Dương, chú đừng nghĩ cái nick chú màu xanh + được gắn cái mác V.I.P Member & reg nick Tham gia ngày: 1/3/15
Thì chú muốn nói thế nào chú nói nhé :<

bc69_b1gchump tôi đây, cá nhân tôi thấy:
KHÔNG THÍCH HỢP THAM GIA TIẾP EVENT TUYỂN CTV NỮA, THÌ TÔI XIN PHÉP BQT congdongmassage RÚT TÊN KHỎI EVENT NÀY THÔI.
Chẳng việc gì BC69 phải tạo SCANDAL CÂU LIKE !!
LÀM MẤY TRÒ RẼ TIỀN NHƯ THẾ. ĐỪNG CÓ SUY BỤNG TA RA BỤNG NGƯỜI !!
ĐƠN GIẢN LÀ: MÌNH KHÔNG THÍCH THAM GIA NỮA THÌ MÌNH STOP. THẾ THOY !!

Đây là 1 cuộc thi mang tính giao lưu Vui là Chính, NHƯNG một khi đã thấy không thoải mái, không dzui khi tham gia thì nên STOP.
Đến với sân chơi mà BQT congdongmassage tổ chức này, bc69_b1gchump69 đã có chia sẽ riêng với em trai @Martin là do trong thời gian này mình quá rãnh rỗi nên mới sanh nông nổi mà tham gia cho dzui thoy chứ cũng chẳng mong được làm CTV 4rum, mặc dù đôi lúc cũng muốn đăng đàn Report về những điểm Matxa mà mình đã từng đi, đã trải nghiệm qua những số của mấy em gái Matxa "tươi xanh" mà mình có dịp gặp qua... để chia sẽ info với các Đồng Dzâm, nhưng lại vì có nhiều lý do khách quan nên thoy.
Nên việc mình xin STOP & rút tên khỏi event là chuyện riêng của mình.
Và BC69 đây, DON'T CARE đến những thanh niên thích "sống ảo" + cư sử chẳng khác gì bọn "Sửu Nhi", các thể loại có những comment tay nhanh hơn não như này thì dù cho cái nick 4rum có là V.I.P Member hay được set nick màu 7 sắc cầu vòng đính Diamond hay gì gì đi chăng nữa thì cũng chẳng khẳng định được bản thân cá nhân người đó qua cái nick 4rum này được.
Nick bc69_b1gchump69 này chỉ mới reg nick mới đây thoy, và cũng chẳng có cống hiến gì cho 4rum, cũng chỉ là 1 tên:
"VÔ DANH TIỂU TỐT" mà thoy.
Cách SỐNG & cách ANCHOI của mỗi một người KHÔNG THÔNG QUA CÁI NICK ẢO TRÊN 4RUM,
có những Hội anh em đồng dzâm thân thiết, có những cá nhân ở những diễn đàn ăn chơi khác,
HỌ cũng đăng kí nick tham gia, nhưng HỌ không có bất cứ comment hay bài Report nào,
hay có đóng góp + cống hiến gì hết cho 4rum mà HỌ đã & đang tham gia.
Những con người đó HỌ chỉ reg nick các diễn đàn ăn chơi lớn nhỏ ở Vietnam, HỌ chỉ lặng lẽ dõi theo các bài Report của các anh em trên các
4rum về những chuyến đi check hàng, về những lần đi Massage gặp được những số, những em gái Matxa "ngon lành cành đào", v/v...
HỌ... Những con người chỉ THÍCH được làm "PLAYBOY Thầm Lặng", HỌ chỉ vào log nick các 4rum ăn chơi đọc những bài Reports rồi HỌ out nick ra, chỉ thế thoy. Cách HỌ chơi là HỌ tự sàn lọc lại từ những bài Report trên tất cả 4rum để tham khảo và TỰ MỘT THÂN MỘT MÌNH ĐI CHƠI.
Với cái cách mà HỌ đã ANCHOI như thế liệu có AI có thể đánh giá HỌ :
RA CHƠI CHẲNG = AI KHÔNG ?? MỘT TAY CHƠI "BẦN NÔNG" CHĂNG ?? NGHÈO ĐÓI HAM CHƠI MÀ THÍCH ĐÚ CHĂNG ??
Và BC69 chính là một trong số HỌ, chỉ là 1 "PLAYBOY Thầm Lặng"

bc69_b1gchump69 vẫn sống theo quan điểm của riêng mình:
Ăn Chơi theo style riêng của tôi, mà chẳng một ai có thể chê cười được tôi. :)

ĐÔI DÒNG CHIA SẼ... THÂN !!

Rado

Tập Sự
Nhập Môn Massage
22/4/16
Chủ đề
0
145
43
0 ₿
Pác này có vẻ tâm huyết nhỷ. Chơi zụ thôj mà các pác cứ om sòm mất đoàn kết quá

Trạng thái