TTD - Con số thần thánh đã trở lại

Lượt xem: 19,276

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Truyện kể rằng vào một ngày trời ko đẹp mấy, sau khi vấn đề hợp đồng đã bàn xong, sau vài câu trao đổi Martin bỗng phát hiện ra đối tác cũng là một mem của đại gia đình congdongmassage. Quả là một phát hiện động trời :eek: thế là 2 anh em rủ nhau đi làm một bữa để ăn mừng. Lại một trùng hợp nữa là 2 anh em đều là khách quen của Tân Thủ đô. Thế là xách trym đi ngay và lun.
Mọi thứ vẫn như ngày nào, vẫn không gian đó, vẫn căn phòng đó, vẫn là anh locker nhiệt tình thuở ấy. Như đã quá quen rồi, 2 anh em chia nhau mỗi người chọn một không gian riêng cho mình.
Được anh locker bỏ nhỏ " pé 28 mới đi làm lại đó". "Ok anh. Gọi giúp em pé 28 nhé".
Sau một hồi xông hơi và rít vừa xong điếu thuốc thì em ấy cũng vừa lên.
Vẫn khuôn mặt dễ mến cùng nụ cười dễ thương năm nào. 2 đứa tíu tít hỏi thăm nhau như đôi tình nhân sau bao ngày xa cách. Và rồi chiện gì đến cũng ohari đến cứ như thời gian cứ trôi - trái đất cứ quay - và chúng ta vẫn cứ đắm chìm vào vòng quay của những cảm xúc ngọt ngào.
Sau khi được em ấy tẩy uế sạch sẽ thì Martin cũng bik bổn phận của mình rồi, liền ngoan ngoãn bước lên giường nằm sấp lại trong tìnb trạg ko mảnh vải che thân, phó mặc hoàn toàn số mạng cho e ấy.
Đến đây thì chắc các pác nhà ta cũng hỉu chuyện j xảy ra rồi phải ko nèh.
Đến đây thì Martin đánh giá sơ qua về em ấy nhé.
+ Face: 7d - thêm điểm cộng xho nụ cười dễ thương
+ Vòng 1: to tròn mịn màng, đầu ti nhỏ, bao sữa cả năm.
+ Vòng 2: 6,5d
+ Vòng 3: 8,75 - vòng 3 căng tròn cùng với làn da mát mịn đảm bảo sẽ hạ gục nhanh bất cứ pác nào thích doggy style
+Vòng 4: ko check - chỉ bik ko mùi
Các công đoạn còn lại thì chắc các pác cũng bik rồi. Martin kể nữa thig các pác lại ném đá Martin viết rp "sặc mùi khiêu dâm". Vả lại khi gặp em này rồi, Martin chỉ quan niệm 1 điều "Bỏ hết tất cả qua một bên, thả lỏng và nằm đó .... hưởng thụ" --> pác nago đi em này rồi sẽ hỉu.
Mỗi em sẽ có 1 style riêng của mình, nhưng chung quy lại thường anh em ta sẽ đánh giá qua các tiêu chí nên Martin cũng mượn tạm các tiêu chí ấy để đánh giá sơ bộ
+ Tỷ lệ HJ/BJ : 100% BJ
+ thái độ hợp tác: thoải mái khám phá
+ Enfa grow tăng bề ngang cậu bé: bao sữa uống 1 năm ko hết - thoải mái nhé
+ Cháo lưỡi : dẻi miệg tý là được thôi.
+ Chuyên cần: cầnn cù miệt mài - Martin chưa bao giờ gặp pé KTV nago nhiệt tình đến vậy. Em đi lưỡi râdt từ từ chậm rãi nhưng ko bỏ sót 1 cm nào trên thân xác của Martin. Em ấy làm bài bản đầy đủ rùi sau đó mới hành quân vè khu vực trung tâm chứ ko như một số em cứ điên cuồng lau cột xoáy nòng như cái máy.
+ Thái độ: cực kỳ chiều khách. Mỗi lần đến với em ấy là Martin nghĩ ngay đến câu ông bà ta thường dạy "kh là Thượng đế". Khi xog việc, em ấy ko quan tâm mình tip bao nhiu màh chỉ tíu tít lo giúo Martin thay y phục, thậm chí còn nhiệt tình giúp Martin mang giày - mặc dù Martin đã nói nhìu lần vớ giày dơ lắm, để Martin tự làm nhưng em ấy vẫn rất nhiệt tình hỗ trợ.
--> khi đi thư giãn, thường các em chỉ cần đạt 4/6 điiefu trên là đã cảm tháy hài lòng rồi. Nhưng rất tiếc em này ... full option. Chính những điều đó đã giúp em ấy trở thành một con số huyền thoại trong TTD. Nếu pác nào từng đi TTD chắc cũng tương bik bé hotgirrl số 7 lúc nào cũng kẹt kh --> chính là em ấy đó. Hồi đó là số 7 sau này nghỉ một thời gian nên lấy số 28.
Bài rp này khác với ngững rp trước, Martin ko miêu tả cụ thể trận chiến thế nào mà chỉ đưa ra những đánh giá sơ bộ để cả nhà tham khảo. Vì sao? Vì đây là trải nghiệm thực tế cỷa Martin, Martin chia sẻ vớu cả nhà chứ ko phải PR cho cá nhân nào. Vì vậy các pác đừng vội quá tin vào rp của Martin. Muốn bik thực hư thế nào thì hãy đi thực tế và tự mình trải nghiệm.
Martin chủ có thể khẳng định 1 điều veef cá nhân Martin - trước giờ Martin đí matxa đã nhìu nhưng thực sự chưa thấy 1 óe nào qua được em ấy ( xét về nhìu góc độ nhé).
Có lẽ do hôm nay nhìu priblem quá nên ro của Martin có vẻ hơi chán, nhưng với tinh thần đi về thấy "cái gì hay hay" thù cỳng chia sẻ với anh em nên mong cả nhà thông cảm.
Martun tks cả nhà đã dành thời gian quý báu để đọc bài rp dở hơi của Martin.
Chúc BQT, SM, M và cả nhà cuối tuần vui vẻ

• Like
Điểm cảm xúc: Lehcm

DuyyKhánh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
26/9/16
Chủ đề
0
6
0
29
0 ₿
Em nó lại nghỉ phép vì nhà có việc gấp rồi nha mấy anh em

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Pa và ông em ấy bị bệnh nên em ấy phải về quê gấp, chặc khoảng cuôasi tuần mới lên lại

• Like

shinichi123

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
26/9/16
Chủ đề
1
145
8
33
0 ₿
TTD Bac Biet so may dc nua ko ^^ , h muon di ne` cung gan nha` V1 va` teen chut , dung lay may em 26 27t ko thix ti na`o 19 den 24 can tot ^^

• Like
Điểm cảm xúc: Thích matxa

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Số 1 hoặc 16 cũng tương đối ok. Chuac pác ngon trym

• Like

Justin75

Tập Sự
Bé Tập Massage
3/10/16
Chủ đề
0
38
2
43
0 ₿
Báo cáo là em nó vẫn chưa đi làm lại nha anh em, có gì anh em cập nhật thêm Thoòng tin của em nó cho mọi người biết với nhé

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
E nó đi làm lại rùi. Pác cứ vào thăm em nó nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Lehcm and rhinoman11122