Gò Vấp - TTQ SPA. Một trãi nghiệm body feeling tuyệt vời | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp TTQ SPA. Một trãi nghiệm body feeling tuyệt vời

Lượt xem: 201

catless

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/7/24
Chủ đề
2
44
39
Bình Thạnh, Hcm
0 ₿
Mình có sở thích đi spa vuốt lướt để trãi nghiệm tìm cảm xúc mới. Tuần trước đã thấy quảng cáo trên face TTQ spa khai trương tuần này nên máu tò mò ham muốn cái mới lại trổi dậy. Và hn đã đến spa để trãi nghiệm xem. Thường mình dễ sụp hố khi đi mấy cs mới vì thường mấy bé chưa có kn và quy trình còn lập cập nên cảm giác hụt hẫn or ko thoả mãn cái tính thích cái mới của mình. Nay đến TTQ cũng mong sẽ gỡ đc cái dớt này.
Đặt lịch hẹn 12h, phi từ Thạnh qua Gò Vấp hơn 30p còn dính mưa là thấy cái điềm chẳng lành. Nhưng thật may, đến nơi thấy đông ng chờ, nhưng mình có đặt trước nên đc cho nhìn tablet chọn ktv ngay. Ở đây hiện cũng có 6 7 ktv lận, nhìn hình toàn mấy e trẻ xinh nha (vui lại rồi). Ngồi chờ vài phút đc bà chủ đưa lên phòng. Nói chút về bà chủ và tiếp tân. Bà chủ nhìn ngon á, tuy ko đc cao nhưng v1 v3 nhìn bao phê, mặt cũng xinh. Còn tiếp tân thì mặt nhìn tàm tạm thôi, mình dây nhưng tiếp khách rất chu đáo và lanh lẹ (ko có thái độ gì như một vài chổ).
Về lại chủ đề chính, lên đến phòng, bé Ly mình chọn đã chờ sẵn (mặt xinh mình dây đúng gu mình), vào phòng đánh giá csvc thì ok. Mới làm nên đa số mọi thứ đều mới, trang trí đơn giản. Mình vào tắm rồi trần trùi ra với Ly. Hình như bé ít nói, mà mình cũng ít nói nên cả quá trình đây là bé đầu tiên mình gần như ko chuyện phiếm j. Nhưng tính mình cũng thích như vậy, vì đi vuốt lướt mình thích sự yên tĩnh để cảm nhận từng động tác của các bé, cũng như để các bé tập trung vào chuyên môn, làm feel theo âm nhạc trên từng động tác. Được như vậy thì cảm xúc tình dục sẽ được bồi đắp từ từ đều đặn theo mỗi lần làn da bé chạm vào da mình, lướt trên da mình. Đến khi cảm xúc đó tích đầy thì nó được giải phóng ra sẽ làm mình chìm sâu hơn trong cảm giác tê tái toàn thân của quá trình lên đỉnh. Và quy trình vuốt lướt ở đây cũng thật tinh tế để mình đặt được điều đó.
Cũng nói rõ để ae biết, nếu có đi cũng ko bỡ ngỡ. Quy trình vuốt lướt ở đây theo đánh giá lần trãi nghiệm này của mình là khác nhiều chổ và nó gần với nghĩa của chữ vuốt lướt. Vì phần massage khỏe bé ko làm nhiều. Nếu tính tổng quá trình làm khỏe thì chỉ chừng 10 15p gì thôi. Sen kẽ giữa những lúc làm khỏe là vuốt lướt body. Phần khỏe thì tập trung vào vùng gần khẩu súng như eo mông bẹn đùi với những động tác ấn huyệt là chính như để tăng cường sức khỏe tình dục. Ngoài ra, cũng có bóp vai giúp gỉam đau mỏi vai gáy và ấn huyệt cột sống. Mình đánh giá cao phần vuốt lướt ở đây vì mình chưa thấy nơi nào làm như vậy và cho mình cảm giác rất kích thích. Ko như nhiều spa vuốt lướt khác chỉ dùng bàn tay để vuốt lướt, bé Ly ở TTQ dùng cả phần bàn tay và phần cẳng tay. Khi cả bàn tay và cẳng tay bé lướt trên mình, mình cảm giác được tiếp xúc nhiều hơn, được gần gũi hơn, thân mật hơn và khi những động tác vuốt ở hai bên thân, mình có cảm giác như bé đang ôm mình lại. Các bác tưởng tượng lại cảm giác người yêu ôm mình da kề da, cảm giác đó kích thích và thân mật ntn, thì đây cũng gần như vậy. Mình đã hòa quyện ham muốn của mình vào từng chuyển động của bé. Kết thúc quá trình ấy là bé nhẹ nhàng áp sát mặt lại gần tai mình hà nhẹ một hơi và hôn lên tai mình một cái (lúc này mà bé rên nhẹ thêm 1 cái chắc cảm xúc mình trào dân hơn quá)
Với phần úp mình đã feel như thế. Sau đó ngữa ra để dần đi vào hồi kết. Phần ngữa cũng có vài cái hay và mới lạ. Bé bắt đầu bằng việc đứng phía trên đầu mình để rướn người tới vuốt lướt phần bụng và ngực cũng như đụng chạm vào súng mình. Mà các bác biết rồi đó, rướn người thì phải úp cái body bé xuống mặt mình rồi. Vậy là mình cũng nhẹ nhàng choàng 2 tay lên phía đầu ôm trọn v3 của bé sờ vuốt rồi tiền lên phần eo rồi tới v1. Mình cũng nâng đầu lên hôn vào v1 đó (nói chứ chỉ hôn vào đc cái áo ngoài dưới đó còn thêm 1 lớp áo ngực dày bảo hộ, chứ ko đc hôn trực tiếp vào ngực đâu nha mấy ba, đừng tưởng tượng quá). Rồi tiếp hôn vào cổ e. Cái này là đc hôn trực tiếp vào da e đây, cũng hơi khó do mình phải rướn mới tới đc cổ e. Mình cũng để ý e cũng có chút ngại chắc do mới làm, nhưng mình ko ức chế vì chuyện đó mà còn đánh giá cao e và quy trình ở TTQ. Vì đã vuốt lướt thì phải để khách thỏa mản phần nào ham muốn của mình để cảm xúc đc kích thích liên tục và sâu hơn chứ. Đâu như một số spa vuốt lướt đào tạo ktv ntn mà hạn chế khách đủ điều. Ở TTQ, Ly đã làm một quy trình để khách đc chủ động thỏa mãn một số ham muốn nhiều hơn trong giới hạn của vuốt lướt hay đúng hơn mình muốn đc gọi là body feeling, cơ thể feel theo ham muốn tính dục của bản thân nhưng ko đến s.e.x.
Điều thứ 3 thích thú ở đây là phần kết. Đứng ở phần đầu mình mốt lúc, bé di chuyển xuống phần eo và vuốt chuyên sâu nhẹ nhàng khẩu súng của mình. Mình cũng nhẹ nhàng cho bàn tay hư hỏng của mình vuốt đùi và mông bé. Vì biết bé cũng còn ngại nên mình cũng ko tiến tới v4 làm gì (còn bác nào đi mà có thử vào v4 đc thì comment vào đây cho mình biết thêm cảm xúc của bé lúc đó thế nào nha). Đến khi mình chịu hết nổi, mình mới bảo với bé, anh sắp ra rồi, kích thích a đi. Và điều tuyệt với đã đến, tay bé vẫn tiếp tục công kích súng mình, bé đưa mặt lại gần mặt mình hôn lên tai mình lần nữa nhưng ko vội lấy ra mà để đó, vậy là mình choàng tay còn lại ôm lấy bé, nghiêng đầu qua để hôn lên cổ, tai và mặt của bé và lên đỉnh trong sự thỏa mãn. Một sự thỏa mãn sâu khi cả cơ thể giật lên, liên tục có những dòng diện nhỏ khích thích lên tay chân não mình. Mình chìm đắm trong sự thỏa mãn đó một thời gian dài, nằm im bất động hưởng thụ cảm giác đó. Vô cùng tuyệt vời và mãn nguyện. Trong lúc mình phê pha, bé có bóp đùi rồi massage đầu cho mình rồi để mình nằm nghĩ đến khi mình tỉnh lại đi tắm rồi ra về.
Một lần trãi nghiệm body feeling tuyệt vời, gần hơn với những điều mình mong muốn cho một quá trình kích dục. Tic 250k cho 90p(do đang trong ct km khai trương giảm 50%) tip500.
Ps: cũng có chút chưa hài lòng là da bàn tay bé chưa đc mịn lắm. Hy vọng cs hay bé đọc đc để chăm sóc da tay tốt lại. Lúc về feel quá nên quên nó lại với bé. Một điều nữa là các phòng gần đường còn hơi ồn do tiến xe qua lại. Nếu các bác đến muốn sự yên tĩnh nên nói chọn các phòng phía trong. Mình có kèm hình thông tin liên lạc và tg khuyến mãi 50 cho bác nào muốn trãi nghiệm ở TTQ

labubu

Tập Sự
Bé Tập Massage
6/10/24
Chủ đề
0
37
25
dong nai
0 ₿
nghe nói bác phê quá nên về quên tip bé đúng k

NHL