[Tứ Đại tài Tử] <No. 10> <Thái Bình 3> <Một buổi chiều cuối tuần sảng khoái>

Lượt xem: 2,147

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

NobitaXuka

Binh Nhất
Checker Tập Sự
17/5/16
Chủ đề
5
69
21
41
0 ₿
Sau một thời gian nằm vùng trên diễn đàn (chủ yếu là soi mói các đồng dâm report các số đẹp tại các cơ sở ms :cool::cool::cool:), thứ 7 tuần rồi sau một hồi chọn tới chọn lui cuối cùng tui quyết định chọn TB3 làm điểm dừng chân (cái này chủ yếu là do pác @martinle report quá hay, làm tui cảm thấy thèm thuồng vô cùng :D:D:D). Hôm đó mình đi làm buổi sáng, tới trưa thì xong việc và cũng cảm thấy hơi mệt nên quyết định trốn làm, lại đang có hứng muốn test bên TB3 nên xách trym lên ngựa thẳng tiến. Sau hơn 20 phút phóng xe, cuối cùng mình cũng tới được chỗ muốn đến (trước đó check google map thấy bà vì chưa tới đó lần nào). Vừa gửi xe đi lên gặp gay một a looker nồng nhiệt hỏi thăm:
  • lk: anh...i....òng...íp....oại...ào....úp ơ íp... íp ái... víp ường...
  • mình: "thộn mặt", trong bụng nghĩ... what the fuk? nó đang nói clgt
Sau khi ông nội lk bị ngọng đó nói lại 2 lần nữa mình mới hiểu thì ra ổng hỏi mình đi vip loại nào. Định bụng đi test nên chọn ngay vip thường thôi hehe:rolleyes:, nếu ok thì lần sau sẽ đi vip Thái:cool:. Nhớ lại pác martin khen 2 số 05 và 10 nên mình gọi 05 trước, lk báo ẻm 6h chiều mới làm (thấy xui xui rồi nha), đành gọi số 10, may sao số 10 có mặt. Vậy là ok zô phòng luôn. Thay đồ xong zô phòng tắm hơi, xông khoảng 10 phút đi ra thì thấy số 10 đã ngồi chờ sẵn. Đánh giá ban đầu của mình là:
  • face: 7/10 (ý kiến cá nhân)
  • V1: cam VN lai bưởi
  • V2: có xíu lipid nhưng nhìn tổng thể vẫn rất ok
  • V3: hmmm....e mặc váy ôm sát và ngắn nên nhìn phải nói là thèm nhỏ dãi, V3 này sẽ rất thích hợp cho các pác nào thích Doggy (mình nhìn thôi là đã tưởng tượng ra cảnh đó với e rồi)
  • V4: mo tu dũ đệ. :p:p:p
Sau màn chào hỏi thông thường, e nói "a chờ xíu e pha nước để a tắm nha" (cái này thích). Tiếp đó là màn tắm em bé như các pác ai cũng đã biết, được cái e chịu khó chà lưng, gội đầu cho mình kỹ nên cũng thấy có gì đó khác hơn, không giống kiểu mẹ tắm con :D:D. Tắm xong chính là lúc lên đĩa cho màn ms khỏe. Theo đánh giá của mình thì e đấm khá tốt (đấm có lực và kỹ), dậm lưng, ms chân rất đã. Quá trình ms khỏe kéo dài khoảng 30 phút kết thúc thì e bắt đầu thả kiến khắp người mình, tiếp đó là một pha HJ ngược nhưng tại mình khá nhạy cảm (mình hay bị nhột) nên e bảo "a bị nhột như vậy làm sao chút nữa e làm đây", mình trả lời: "cái đó để chút tính sau" :p. Sau đó mình bị e lật ngược lại rùi bắt đầu ms mệt. Nói thật, mình đi ms cũng khá lâu rồi, từ năm 2008 tới giờ nhưng chưa lần nào được sung sướng như lần này cả:D (trước đây cũng có một e số 26 bên Hải Sơn chung chủ với Đại Nam bây giờ làm cho mình rất sướng, e này chịu chiều, cho lột sạch đồ trên người để ngắm, cho móc lốp và cho đi qua nhà ngủ nhờ luôn :cool:, nhưng tiếc là mình chưa có dịp qua đó:D). Sau khi lột phăng cái quần mong manh, e bắt đầu dùng lưỡi nhấm nháp từng centimet trên cơ thể mình, từ chân lên tới đầu rồi lại từ đầu xuống...trym. E nhẹ nhàng mân mê 2 trái bóng của mình bằng chiếc lưỡi ướt át và ấm áp, rồi lại từ từ nuốt trọn thằng nhỏ của mình. Kỹ thuật lưỡi của e quả đúng như lời pác martin đã giới thiệu, quả thật đê mê sung sướng khó tả, cảm giác như mình thật sự đang fuk e nó :eek:
:eek:. Cảm xúc càng thật hơn khi 2 tay mình hoạt động khắp người e, 1 tay chạm vào tấm lưng mịn màng ẩm ướt do quá trình ms khỏe và do phòng ko có máy lanh (vl thật, ms mà máy lạnh bị hư), một tay ôm ấp bờ mông căng mẩy lại lần mò trèo đèo lội suối. Sau 5 phút cảm nhận tuột đỉnh khoái lạc mình đã tuôn trào cảm xúc và bị e vắt kiệt tới giọt cuối cùng. Mặc dù đã xong nhưng e vẫn tiếp tục dùng khăn bao lấy thằng nhỏ và nằm đè lên ngực mình (đến giờ vẫn chưa hết phê):oops:.

Một lúc sau e mới buông mình ra rồi hỏi a có muốn tắm lại không? Mình đồng ý và để e tắm lại cho mình. Lúc này e vẫn làm rất kỹ chứ không có kiểu xong việc rồi làm lẹ ra tính tiền. Chính việc này làm mình càng cảm thấy thích e hơn, tự hứa sẽ quay lại gặp e vào một ngày không xa (chắc đầu tuần sau đi nữa quá:D). Vậy là kết thúc một buổi chiều phê con tê tê.

Tổng thiệt hại: tic 200k (có code) + tip 300k + gửi xe 10k + lk 20k = 530k

.

• Like
Điểm cảm xúc: Ava, Mèo Mập and Martin

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Report khá chi tiết và cảm xúc. Đọc report pác xong Martin nhớ pé 10 quá. Chắc phải thăm pé ngay và lun quá

• Like
Điểm cảm xúc: NobitaXuka

Triệu Vân

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
8/4/16
Chủ đề
1
259
50
0 ₿
Nghe pác tả mà đêm phia thằng nhỏ cứ không chịu ngủ. nghe vòng 3 hấp dẫn thế bữa nào Triệu Vân xông pha thử 1 bữa cho biết mùi đời

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.