[Tứ Đại Tài Tử]<no.19><Phương Anh><JAV>

Lượt xem: 13,285

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Tinh thần massage cao như núi, tinh thần ăn chơi bất diệt đã mang mình đến Phương Anh. Lúc trước say nắng em 24 bên này; nhưng sau lại bị em 31 MMT hớp mất hồn nên cũng 2-3 tháng nay chưa tìm lại về được chốn cũ. Vì chỗ làm cũng gần nên chỉ mất 10 phút là tới nơi.

Gửi xe xong không quên bật apps lấy 50k khuyến mãi và book ngay VIP Thái. Cá nhân mình nghĩ VIP thái giờ là đặc sản của phân khúc Phương Anh, Hoa Mai, ... nên không đi VIP Thái quả thực rất phí.

Hôm nay tinh thần khám phá lên cao nên quyết định random để có cảm giác hồi hộp.

Phòng VIP Thái ngay lầu 1, được trang trí khá đẹp so với lần trước. Chắc do mùa Tết vừa rồi, bà chủ có decor thêm. Điểm thích nhất là đã trang bị bình nước nóng, cho điểm cộng, anh/em không còn phải chịu cái lạnh sun trym khi tắm nữa.

Đang xông hơi thì ẻm bước vào, gõ cửa phòng xông hơi làm mình mừng hụt tưởng hôm nay có em gái vô xông hơi chung; nhưng ẻm chỉ mò thằng nhỏ và xe đầu ti kích thích rồi đi ra. Hix, ẻm ác quá làm thằng em chào cờ luôn.

Công đoạn xông hơi kết thúc với thằng nhỏ chào cờ. Ẻm ra dê mình tiếp. Lần đầu tiên trong đời mà bị dê gớm vậy. Thừa cơ hội thi triển bóp dzú long trảo thủ và mãnh hổ vồ mông có đánh giá sơ bộ như sau:

Face: 6/10. Mình khá khó phần này. Có nét nhìn như gái Nhật (Service cũng như gái Nhật luôn)
V1: Cam mỹ, săn chắc, bóp rất đã tay.
V2: Song phải mình dây nhưng cũng ok.
V3: Vừa đủ xài
V4: Nước nôi lênh láng. Kèm âm thanh wi-fi.

Ngồi thư giãn trên ghế sofa thì thằng em chào cờ nãy giờ khó chịu lắm rồi. Mình đề nghị làm trước một cái chứ tinh trùng bơi lên não thì lành ít giữ nhiều. Tắm heo rửa ráy xong:

- 19: Em thư giãn nhé
- Tui: làm liền đi em ơi......!

Lúc đó tui đang ngồi trên ghế, ẻm bỏ khăn ra và bắt đầu đi lưỡi. Wow, thư giãn trong tư thế ngồi sofa như có cảm giác đang đóng một bộ phim JAV đích thực. Em lick ti, kéo áo cho mình thưởng thức 2 trái cam săn chắc. Đường lưỡi của em cũng từ ti và xuống dưới khu vực cấm địa; lưỡi ấm, gẩy nhanh theo nhịp tạo cảm giác vừa ấm nóng, vừa thốn trong sung sướng.

Mặc dù cảm giác lạ nhưng tư thế này sẽ làm mình khó thoải mái tay chân mò mẫm, mà chỉ ngồi ngửa đầu ra sau, mắt nhắm lim dim, hưởng thụ trong tiếng mút "chùm chụm, chùn chụt" ướt át, đê mê.....

(Kết thúc phần 1. Giờ bận công việc nên sẽ post tiếp vào chiều nay. Sorry a/e đồng râm)

Lục A Ka

Tham Mưu
《■▪Nhất Chỉ Xuyên Strym▪■》
Thành viên BQT
Moderator
11/1/17
Chủ đề
141
1,132
2,243
1,324 ₿
Mừng pác ngon trymmm. Đọc report pác kích thích quá. Hôm nào L.A.K phải thử đóng jav với em 19 này 1 lần cho biết
Hóng phần 2 của pác

johnny23

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
23/2/17
Chủ đề
0
2
0
33
0 ₿
Nghe bác kể mà kích thích ko chịu nổi, t7 này e cũng tính làm 1 chuyến P.A. Chắc sẽ check thử e này. Cảm ơn rp của bác nhé :))

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿

Tiếp tục phần 2.

Sau khi trụ được 5-7 min đầu, thằng nhỏ đã òa khóc trong sung sướng.

Mát-xa: vì đã lao lực round 1, nên cảm giác mát khỏe cũng đáng trải nghiệm. Lực đấm tốt, mặc dù mình khá to con nhưng em cũng cố gắng dùng hết sức. Điểm cộng cho phần này. Em làm nhiệt tình đến mức chảy cả mồ hôi là đủ thấy độ nhiệt tình đến mức nào.

Round 2: Đến round 2, em bắt đầu tuyệt chiêu kiến bò quen thuộc, đường lưỡi đi từ chân lên tai; đi đến đâu nổi gai đến đó. Được một lúc thì lật ngửa mình lại không thì lủng giường mất. Phần Thái không thấy em thi triển công phu gì nhiều vì theo em nói từ sau Tết đang bị kiểm tra gắt quá nên không free bra hoặc mát mẻ để làm Thái được. Hơi thất vọng khoản này, nhưng cũng đành thông cảm.

Do bị thiệt thòi phần Thái, nên em bù cho mình bằng màn massage lưỡi ướt át không kém round 1. Từ màn lick ti, đá bi, lau cột cho đến khi thằng nhỏ gục gã chịu thua với tỷ số 2-0 chung cuộc, em hoàn toàn dùng miệng và lưỡi. Hoàn toàn hài lòng với tinh thần yêu nghề của em.

Cuối cùng là màn massage đầu và bonus một vài cái lick ti và mò thằng em nữa rồi mới chịu cho ra về.

Một ngày random thành công. Sẽ sớm đi đóng phim JAV tiếp.

• Like
Điểm cảm xúc: Boybebong and thanhphuong

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Em này chiều khách. Màn ngồi ghế bác cứ nhẹ nhàng yêu cầu em nó nhé. Lịch sự với ẻm thì mình sẽ hưởng lợi thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: wofd001

thanhphuong

Trung Sĩ
Checker Nghiệp Dư
2/9/16
Chủ đề
13
227
112
34
0 ₿
Mừng cho diễn đàn có thêm 1 đại tài tử phong lưu. Anh em có thêm chiến hữu, sân chơi đc mở rộng. Hehehe

• Like
Điểm cảm xúc: Babydragon

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿
Đọc report của pác cứ như đang theo dõi mấy truyện *** bên lầu xanh, post từng chap. Ý tường hay. Nhưng phần 2 pác làm Martin cụt hứng quá. Hơi Ngắn
Dù sao cũng like cho tình thần của pác

• Like
Điểm cảm xúc: Katana1996 and Babydragon

Babydragon

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
8/7/16
Chủ đề
13
166
43
36
0 ₿
Ah sorry các bác ! giật mình nhận ra quên vụ thiệt hại. Xin được update như sau:

Tick: 350 . Vip Thái
Tip: 650k. Vì làm 2 shot.

Total 1tr cho 2 tiếng đóng phim.

darkhimura

Tập Sự
Luyện Khí Massage
7/10/14
Chủ đề
0
204
7
0 ₿
19 này của hoa mai với phương anh có giống nhau ko bác, bé này ca mấy giờ vậy ạ.

Amatsuka Moe

Binh Nhì
Bé Thích Massage
26/8/16
Chủ đề
2
55
32
0 ₿
Phòng VIP thường thời gian là bao lâu vậy? Bài giới thiệu ghi 70p nhưng có bác nói là chỉ có 40p?

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145
Việt Nam
0 ₿
Thời gian chỉ ghi tượng trưng vậy thôi, sử dụng hết hay không do mình

xpress