Gò Vấp từ khi gặp em anh đã biết yêu

Lượt xem: 847

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thạch sanh sanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/12/21
Chủ đề
1
17
1
0 ₿
Thấy ae review về luxury trên cộng đồng nhiều quá nên nay quyết định đi thử . Tới cơ sở nhìn chung csvc nhìn sang trọng nên tâm trạng khá thoải mái. Uống xong ly trà nóng là mạnh dạn book vé 69 cho lẹ chứ về trễ má la. Được dắt lên phòng xông hơi, xông hơi dc 10p thì bé vào nhìn bé xong ối giồi ôi gu toi đi random chơi chơi mà đúng gu luôn ae ạ. Bé này body nhìn thon thả lắm ae ạ V1 nhìn săn chắc V2 kh có litpit V3 tạm ổn bé này khá xinh nha ae.

Rồi em bắt đầu tắm cho mình , phải nói là em tắm rất kĩ càng nha mọi người không qua loa như mấy chỗ khác ,ui chà ,em cởi hết đồ ra nhìn nướt da và cặp đùi trắng nỏn của em khiến tui lóa hết con mắt, em dắt tui vào bồn tắm cùng e, tui ngồi xuống e bắt đầu tắm xoa lưng cho tui, cái thằng cu của tui thì chóc ngược lên như cái tên lửa vậy đó, e vừa xoa đùi kỹ càng cho tui từ dưới lên, e ngồi phía sau tui, đến lúc vào phía trước, xoa nhẹ vào thằng cu tui, tui cũng ôm xoa nhẹ lên body nóng bỏng của bé rồi xoa lên ngực, lồng tay xuống dưới V4 của e. E nói giờ anh ra em lau người rồi lên giường em massage cho anh nhé, nghe mà mát lòng.

Bắt đầu bài massage khỏe thì em làm rất có lực, bài bản nhưng mà đối với cơ thể tui thì chưa đủ bác nào thích nhẹ nhàng tình cảm thì kiếm em này nha. Bé làm khá nhiệt tình còn hỏi tui là con đau nhức chỗ nào không. Tui rất là thích sự nhiệt tình quan tâm chu đáo làm cho con tim lạnh giá của mình như được thắp lên một ngọn lửa vậy.

Tiếp đến bé đi massage mệt bé chà dầu và bắt đầu trườn bé chà rất phê, cảm giác đầu ti nó lướt trên mọi ngóc ngách trên cơ thể em ,xong bé bắt đầu đi đường lưỡi phải nói là nó đều đặn tê tái vô cùng vừa nhột vừa tê không biết phải giải thích sao cho hết cảm giác của tui lúc đó nữa. Những tiếng mút chụt chụt của em và cộng thêm những tiếng rên của em nữa. Mà lúc đó tui nghĩ có một mình bé làm cho tui thì sao mà được tui đâu có vừa gì bắt đầu sờ soạng và móc V4 của em, tiếng rên của em theo nhịp tay ra vào của tôi. Bé bắt đầu lật người mình lại và sử dụng những tuyệt kĩ độc quyền liếm trụ, đá bi một cách mạnh mẽ giống như bé phạt mình do mình tinh nghịch hay sao á. Vụ việc như thế cứ tiếp diễn sau một hồi thì mình không chịu nổi nữa mình đã phải phóng hết bao nhiêu tinh hoa lên mặt bé. Rồi 2 đứa ngồi tâm sự một chút thì em cũng dẫn mình đi tắm rửa lại rồi tạm biệt bé thôi. Bé dắt mình xuống, mình uống ly trà nóng trong đầu mình cứ suy nghĩ về em ấy vì mình vẫn chưa biết số em ấy là bao nhiêu cả mạnh dạn chạy lại hỏi lễ tân thì mới biết em này số 22.

Đánh giá chung :

KTV : 22

Khuôn mặt ưa nhìn, da trắng trẻo, giọng dễ thương, thái độ nhiệt tình ân cần chu đáo.

V1 cam việt vừa tay

V2 không quan tâm nhưng ổn nha

V3 tét sướng =)))))

V4 nước nôi lênh láng

Vé nuru 69
tic= 490 ( có code )
tip=tip chưa giảm

• Like
Điểm cảm xúc: Mr Mìn

Massage Luxury Gò Vấp

Thiếu Uý
Cao Thủ Massage
20/9/19
Chủ đề
24
1,228
74
0 ₿
Dạ cảm ơn anh vì đã qua cơ sở bên em trải nghiệm và đã có bài rp vô cùng chân thực ạ. Chúc anh thật nhiều sức khỏe và thành công trong cuộc sống ạ. Rất hi vọng sẽ được tiếp đón anh qua cơ sở bên em trải nghiệm ở những lần kế tiếp ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.