Điệp Vụ Q.12 Từ mệt mỏi đến khỏe khoắn rồi lại quay về với mệt mỏi cùng bé 25

Lượt xem: 664

hunter_dimond

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
22/1/19
Chủ đề
9
57
14
32
0 ₿
Lời đầu tiên xin gửi lời cảm ơn đến bác @Lục A Ka đã tài trợ cho buổi lên mây cưỡi gió này :3

Hôm qua, đang lúc trong người uể oải sau thời gian dài làm việc thì may mắn được bác 6 trao cho nhiệm vụ thị sát chất lượng dịch vụ của cơ sở Cẩm Thy.

Được sự tin tưởng từ bác nên mình không ngại "gian khó", hết giờ làm việc cái beng là mình trèo đèo lội suối trên con xe điện bon bon từ bên Thảo Điền qua Cẩm Thy liền.
Đến nơi thì có vẻ như đúng giờ các em phục vụ đang ăn cơm nên ngoài trước không có ai trông xe, tuy nhiên 30 giây sau là có em trai phục vụ chạy từ trong ra tiếp đón, dắt xe và mời mình vào trong.
Đoạn thủ tục show code thì mình xin bỏ qua nhé, vì các điệp viên lẫn các đồng râm đã quá quen thuộc rồi :)) Có lẽ vì đang giờ vắng (~20h30) nên làm thủ tục xong là được em trai locker dẫn lên phòng liền luôn. Mấy em trai locker lẫn lễ tân đều rất nhiệt tình, nói chuyện dễ thương lắm nha :v
Vì là đi làm nhiệm vụ nên mình không chủ động chọn số, mà để cho cơ sở điều ngẫu nhiên 1 bé lên cho mình.
Vào phòng thì mình được mời uống nước & ăn trái cây, nhưng mà cái phòng mình thì nó hơi nhỏ, chỉ có 1 phòng xông ướt bên trong thôi. Nhưng mà ko sao, mình cũng không thích xông khô cho lắm.
Xông được cỡ 10~15p thì bé bước vào, mình cũng chịu hết nổi rồi nên đạp cửa xông ra ngoài. Vừa ra ngoài thì đạp vào mắt mình là 2 trái bưởi "4,5 roi" chà bá áp sát vào mình, dùng khăn túm lấy mình =))))
Chào hỏi đôi ba câu thì được biết em nó mang SBD 25, ngồi nghỉ tầm 5 phút, được em ấy đút trà gừng cho uống, khô ráo rồi thì ẻm bế mình quăng vào bồn. Ẻm cũng trút bỏ xiêm y & leo vào bồn tắm chung với mình luôn. Tắm rất kĩ luôn nha, mà là tắm chung chứ ko phải kiểu mẹ tắm con đâu =)))

Rồi thì chuyện gì tới cũng tới, tắm xong sạch sẽ thơm tho rồi thì mình tự giác leo lên giường và nhờ em nó massage đặc biệt vùng cổ vai gáy cho mình, do làm ngồi nhiều mỏi chỗ đó qué :v Tuy nhiên, có vẻ như em ấy mới vào nghề ko được bao lâu nên kĩ năng massage khỏe chỉ mới được 7/10 điểm thôi, nhưng vẫn phần nào giúp mình bớt mỏi cổ vai gáy hơn lúc chưa vào gặp ẻm <3

Tới màn trườn thái, khúc này tê lắm luôn nè. Em có cặp bưởi "4,5 roi", vì sao là 4,5 mà không phải 5, vì nó không quá to mà nó lại to 1 cách hoàn hảo so với cơ thể của em, đặc biệt là rất săn chắc, bú bóp ta nói nó đãaaaaaa. Ẻm lại còn kết hợp với cái lưỡi điêu luyện đi khắp người mình từ trên xuống dưới rồi lại từ dưới lên trên, kèm theo đó là những tiếng rên hết sưc là dâm đãng =)))) ulatr, khúc này mém out với ẻm luôn á chứ.

Chịu hết nổi rồi, mình dùng tay xốc 2 chân ẻm lên, ẻm nằm trên, mình nằm dưới, tạo thành 1 con số cực kì phong thủy, đó là "69". Em bắt đầu tăng nhịp độ dần theo thời gian, mình cũng ko thể nào nằm im chờ chớt được, cũng phải tung ra chiêu bắt cua trên cạn, dùng 3 tấc lưỡi của mình để đi sâu vào bên trong đường hầm tăm tối & ẩm ướt ấy. Lúc này em rên to hơn nữa & bất chợt em la lên "aaaa, em sướng quá anh ơi"......thế là cả 2 cùng nhau tuôn trào trong tình cảnh từng thớ cơ thớ thịt co giật như bị dòng điện đi qua cơ thể vậy.

Kết thúc trong sự sung sướng và ấm áp cũng là 10h30 đêm hơn rồi, mai lại phải dậy sớm đi làm nên đành nói lời tạm biệt cũng như ko quên gửi kèm nụ hôn nồng choáy cho em ấy.

Tổng kết :
SBD : 25
Dáng bé cao vừa tầm, ko quá ốm kiểu lolita mà cũng ko thuộc dạng quá múp, nói chung là tướng rất chuẩn
Face : xinh xắn, baby
V1 : Bưởi 4,5 roi, siêu chắc
V2 : hơi hơi hơi có xíu xiu lipit, nhưng mà đây mới là gu mình
V3 : ko được tròn cho lắm, nhưng cũng rất chắc, bóp rất sướng
V4 : cắt tỉa gọn gàng, thơm tho, nước nôi ê hề
Tick : tài trợ bởi bác 6
Tip : bằng tick + cafe cho em trai locker

Massage Cẩm Thy

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
81
1,474
528
32
0 ₿
Chúc mừng bác đã có buổi thư giãn thoải mái cùng người đẹp 25! Cẩm Thy cảm ơn bác nhiều và hẹn gặp lại bác ạ! Thảo Điền qua vất vả quá cơ :2onion35:

• Like
Điểm cảm xúc: hunter_dimond