Q.10 Từ Tình Tứ Đến Dam Dan của 61 Minh Long

Lượt xem: 954

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Cuộc hành trình đến với massage có lẽ không bao giờ ngừng lại khi mình lại phải sa vào một chiếc lưới mà phải gọi là quá ngọt ngào, không thể nói là khen hay bảo là khoe gì, nhưng có thể bé 61 Minh Long sẽ giúp các bác có lại những đều mà mình mong muốn nhất trong khi đi massage.
Đến Minh Long chỉ là tình cờ ngồi nhậu rồi lướt thấy list các bé và có 1 bé lại không có hình , BQT chắc đang muốn kiếm người để đi test thử hay sao mà giấu kỹ thế , làm mình nhắn tin xin bác @Lục A Ka một vé thám hiểm, may mắn lại chào bác gửi đến và đúng ngay số bé , chạy qua ngay và luôn . Nằm nghĩ tý , một cảm giác đầu tiên là phòng thư giản được đặt riêng với quầy lễ tân nên thấy rất thoải mái. có thể đá một giấc ngon lành luôn ,
Lên phòng chui ngay vào xông hơi liền, cái hơi nóng làm mình tỉnh ngay , ngồi mới chưa 5ph mà người đã ra mồ hôi cả lít.
Phần chín xin được phép bắt đầu. em bước vào từ lúc nào mà mình không hay biết , chỉ vừa khi bước ra là thấy em đang ngồi chờ mình trên chiếc giường rồi, em lại lau người rồi cả hai cùng lại giường ngồi tâm sự mỏng cho thoải mái , sự nhẹ nhàng của em kéo theo một cảm giác non nớt của em mà làm mình rạo rực lên, như muốn chỉ bảo em nhiều thứ hơn nữa, vừa lại muốn được hốt em về luôn . Thôi thì vào tắm cùng em.
Đúng là cái gì mới cũng có cái cảm giác mới, bé khá là ngoan chỉ biết tắm , gội đầu cho mình xong thì bé chỉ biết ôm mình trong bồn, hôn lên cổ trong khi mình thì bắt đầu khám phá bé và bảo bé trườn thể nào, làm sao để anh sướng, như được khơi mào bé bắt đầu làm theo, cảm giác vụn về lúc đầu nhưng sau đó là sự thể hiện một cách xuất sắc của em , đó chính là sự hòa nhịp, em càng trườn như càng có thể cảm giác kích thích em hơn hay sao mà từ lúc đó mình chỉ biết nằm mà cảm nhận , rồi em tự chủ động bj như một người tình, từ từ , nhẹ nhàng, mình phải cẩn thận lắm không chắc out luôn với em. Thôi lên giường cái đã .

Đang cao hứng nên mình nằm ngữa bảo em tiếp tục luôn, em vừa lau người xong liền tiếp tục với dầu và trên giường có lẽ hợp hơn với em , làn da mát mịn của em cùng cặp ngực em đi một cách rất tự nhiên mà mình lại càng cao trào hơn khi kéo em lên cháo lưỡi , vị ngọt đôi môi của cô gái mới lớn , cùng em trải qua 9 tầng mây luôn cũng được, mình tiếp tục vuốt ve em và bảo em mình 69 em nhé, em ngoan ngoan bước qua, phải đứng hình 5s để kềm lại cảm xúc hưng phấn trước khi được thưởng thức món hải sản tươi sống này. Và sau đó như mọi người đàn ông khác, khám phá trong niềm sung sướng, từng giọt từng giọt nước từ bướm em mà mình phải húp cho hết , nó phê không tưởng . để mà được out trong sung sướng ấy mình phải xin lỗi em vì kềm nén quá mức mà bắn hơi bị mạnh, nhìn đôi môi em còn vươn vài gọt tinh mà nó gợi cảm hết sức.

Hồi sức cấp cứu. Mọi chuyện xong xuôi và em bắt đầu đấm bóp lại, nhưng khúc này mình lại trội lên cảm giác yêu thương nhiều hơn nên nằm ôm em tâm sự với em đến lúc lũ bạn nó gọi điện muốn cháy máy thì phải chia tay em để ra gặp tụi nó , kg là lần sau không có cơ hội được bảo lãnh đi nhậu nữa.

Cảm ơn bác Lục đã giới thiệu một cô bé cực mới và cực ngon ngọt thế này. Tip bé 1tr cho sự sung sướng này.

• Like
Điểm cảm xúc: pokerist