Tư vấn cho em 1 chút massage tẩm quất ở Cà Mau

Lượt xem: 57,588

sonthuycuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
3
11
1
37
0 ₿
Sắp tới mình có dịp về Cà Mau chơi, mình cũng muốn tìm hiểu xem các em massage ở đây có oki ko. Đặc biệt có e đẹp ko. Nhờ a e tư vấn cho mìn một chút massage ở Cà Mau để mình đi mà khỏi bị gà hoặc gặp vấn đề chặt chém gì cả. Có gì cho mình xin địa chỉ matxa tẩm quất cà mau cộng thêm một vài e rp mà a e cộng đồng massage đã đi nhé

emyeuanh

Đại Uý
yêu mình anh
1/9/15
Chủ đề
50
110
48
41
0 ₿
Theo 1 lời anh em cộng đồng massage trước đây chia sẻ thì bạn nên qua cơ sở massage cà mau đường Tất Thành Phường 8

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi
xuống cà mau bạn xuống P8 đường Nguyễn Tất Thành, cả con đường đều làm mát xa-bar-cafe, nếu chỉ cần mát xa nên đến Sông Quê 1, Sông Quê 2 ( anh Kiên quản lý) vào hỏi ở đây có tới luôn không ? sẽ luôn nhận được câu trả lời "vào đi rồi biết" và hầu như mát xa nào cũng trả lời như vậy.
giá vé super super super vip chỉ 120k ( thời điểm mình đi ) a điều đào sẽ dắt các bác vào phòng, khi đó nhớ cho ảnh chút cafe rồi nói sở thích của mình ( nhớ nói kỹ để được như ý, vì ảnh là người quyết định cuộc vui của bạn hoành tráng đến đâu ) .
khi gặp ktv em sẽ hỏi có vừa ý ko, nếu không bạn có thể yêu cầu đổi ktv khác. Trong lúc mát xa bạn có thể hỏi em nó về chuyện "tế nhị" nếu em đồng ý thì em nó sẽ "tắt đèn" thường là 300k còn thích thì 500k là tắt đèn. Tắt đèn là tới luôn , chúc bác ngon tờ rym !!!!

• Like
Điểm cảm xúc: Fiter and sonthuycuoc

sonthuycuoc

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/10/15
Chủ đề
3
11
1
37
0 ₿
Còn chỗ tẩm quất cà mau nào khác nữa không bác

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
478
4,012
2,914
0 ₿
itachi

bác mà đi được hết con đường Nguyễn Tất Thành là gãy luôn tờ rym rồi, còn muốn cái khác nữa sao =]]

• Like
Điểm cảm xúc: Hamaru and sonthuycuoc

phat boom

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
25/9/15
Chủ đề
4
186
15
32
0 ₿
Hay ban Thu lam chuot Bach cho nao do roi rp cho ae.minh cung o camau.chi pit may quan bia om o p9 thoi