Q.1 Camapro Túi nào chứa được bà? "túi cươi"!!!

Lượt xem: 1,267

Wolfgang

Hạ Sĩ
Nhập Môn Massage
13/9/22
Chủ đề
9
110
48
0 ₿
Nhiều lúc đi massage mà được cái thoải mái về tâm trạng về nhà có động lực làm việc hẳn lên .
Chả là 3 tháng cuối năm ai ai trong phòng cũng muốn nổ cái đầu, sếp thì cứ biết mỗi việc mắng, và dí . Phận làm nhân viên có phải sung sướng gì đâu, kinh doanh mà khách hem chịu chi thì mình chịu trận thôi. Thoáng cái 50% thời gian mà tiến độ chưa tới đâu, đang căng thẳng thế lại nhớ đến cô bé queen lần trước đi khá là hợp , nghỉ sẽ vào có bé thư giản tâm sự cho nhẹ đầu tý rồi về thế mà trời xui đất khiến thế nào đến nơi quên luôn vụ đặt trước làm bé lên tua luôn mất tiêu. Ngồi bần thần tý được bé lễ tân hỏi thăm rồi bé giới thiệu ở đây bé nào cũng vui vẻ nhiệt tình hết . Anh cứ lên nếu không ưng anh có thể báo đổi. Thôi bé xinh nói gì cũng đúng hết à lần trước nhớ vụ code lần này anh cài cái app rồi lấy code nhé. Đưa ra bé giảm vé 800k còn 560k vui vẻ .
Do không đặt phòng trước nên cơ bản sẽ phải đợi mà lần này cũng may có khách đang kẹt lịch dời về sau nên tui được đưa lên phòng sớm. may mắn tập 1 rồi đây.
csvc ở đây tui cũng đã nói bài trước rồi nên khỏi nhắc lại, cái chủ đề chính là đây.
Tui ngồi xông hơi khá lâu, không để ý bé vào từ lúc nào, bé ngồi chờ sẵn lúc tui bước ra người chèm nhẹp bước ra người quờ quạng nhìn em, em tạo cái ấn tượng cực bá đạo, ui anh ướt hết rồi. tui nghe mà thấy sao giống như mấy đứa bạn hay đùa với tui, bèn buộc miệng , thôi bà già ướt chỗ này khô chỗ khác. Có lẽ cái xã giao đầu vậy mà làm cho 2 đứa tui xóa tan khoản cách, cảm giác thân lắm lắm. Hai đứa lại ngồi nói chuyện trên trời dưới biển đến lúc thấy nước muốn gập luôn thì úi ùi ui, em vội lại bấm xã vậy là tiếp tục 8 tiếp em thêm hiệp chờ nước rút hihii. Nước cũng rút bớt đủ để vào rồi, tắm nào.
Đúng chất thân, đầu tiên là nghịch nước đã, nhìn cái thân hình em nude bước vào bồn tui tát nước mấy cái mà sảng khoái thiệt, em cũng không vừa hai đứa vờn tý rồi em cũng bảo tui ngồi yên để tắm cho. thôi cũng ngoan tý đi , em tắm xong thì bắt đầu yên lặng đến đáng sợ, sợ quá tui phải bám lấy êm cho đỡ sợ,ôm lấy em vào để em từ từ đi lưỡi rồi hôn nhẹ từng chút từng chút một mân mê cặp ngực của em khá là mềm mại , em dành tý thơi gian để chăm sóc cho thằng nhóc tui rồi như tín hiệu con trym cùng đồng đệu cả hai cùng đi ra và lên giường .
Chính từ chiếc giường này mà tui phải thổn thức bao đêm, nằm xuống em vừa bước ra lấy đá thôi mà lại như thấy ai đó vừa đi xa, nhớ. Cảm xúc nó thật đến khi em bước lại bắt đấu xoa bóp, tui lại vui lên ngay, như một đứa con nít . Em khá hợp với cách nói chuyện với tui nên tui thoải mái hơn chém gió , kể những câu chuyện bựa bựa xã chét mấy nay. nghe em cười lâu lâu em còn vỗ một cái ui đau. Tui coi cái clip nào đó hài hài hay nhớ nên lúc này tui đố em túi nào mà chứa được tui, em đang lớ ngớ tui bảo túi cươi nhé. em đang đọc đi đọc lại từ đó tui bật cười bảo em lái lại xem cho tui nguyên cái vỗ rồi hai đứa cười như được mùa.
Chuyển phần tình bạn qua phần tình thân. Em bảo giờ mình thư giản nha. Em bắt đầu làm thái theo bài bản, từ lưng mông chân, rồi đi lưỡi, làm tui lên được mấy tâng mây rồi , em để tui xoay lại hôn lên môi tui rồi bắt đầu hôn xuống, cái nét ngây thơ nảy giờ của em như mất tiêu luôn rồi, giờ chỉ còn một nét rất là zam zut, tui cuốn người lên ôm lấy em hôn lên em , bóp lấy cặp mông em rồi từ từ đưa 1 ngon tay vào khám phá , nhẹ nhàng em bj xong đi tiếp đường lưỡi xung quanh, đá bi lau cột một hồi, tui không thể nào kềm nổi bóp lấy cặp mông em, em bước chân qua để tui thoải mái 2 tay hơn và tay thì cần gì nữa, bắt đầu húp thôi. âm anh cứ sốt sột kéo lên cảm giác phấn kích nãy giờ làm tui phải tuồn ra một tràn tinh túy , nó nhẹ cả người, nhẹ luôn cả đầu . em hút không còn một giọt tinh, phải phê nhất là lúc out mà vẫn còn âm ấm nơi thắng nhóc, bác nào thích cia chắc phải biết cảm giác này. sau em đi wc rồi lại xoa bóp tui để hồi sức rồi tắm lại, hai đứa ngồi ăn tý trái cây xong đường ai nấy đi huhuhu.
Với cái hẹn không đặt trước và ngẫu nhiên gặp được bé 38 này thì tui sẽ còn dài dài ghé Queen thôi. Mà hy vọng bên @Camapro giữ chương trình này lâu lâu tý, có chút khuyến mãi để tăng tip lên cho bé thôi ehhee. Tip 1tr , tic 800 giảm còn 560k . pv cf chẳn tiền, về nghỉ chắc 2-3 hôm lại ghé quá.

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Đi Tàn Tàn

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,537
Xì Gòn
25 ₿