Q.1 Tuôn trào với 99 Dubai Tân ĐỊnh

Lượt xem: 1,834

PoCodie

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
15/1/21
Chủ đề
1
5
0
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Sau bao nhiêu ngày nằm vùng coi report anh em, hôm nay Poco mới có thể tập hợp tinh binh xuất quân ra trận.

Đến đường Đặng Dung Poco không khó để tìm thấy thiên đường. Em lễ tân vổn vã ra chào hỏi và sau khi mời Poco chai nước suối tinh khiết cùng các câu hỏi thăm, giới thiệu các loại vé. Cuối cùng Poco chọn cái vé Onsen cùng em 99. Sau đó Poco được dẫn lên phòng. Xông hơi được chút thì cộc...cộc... thứ âm thanh kì diệu rất đỗi quen thuộc vang lên báo hiệu 1 trận thư hùng sắp sửa bắt đầu
Có nhiều bài trước đã cho các bác thông số em 99 nên Poco chỉ nhận xét tổng quát thôi là: Ngon. Nói chuyện cũng dễ thương, nhẹ nhàng
Phần tắm thì em này khá tốt so với những nơi Poco từng đi. Poco cứ ngỡ mình đang làm nam vai chính trong một tập phim jav thực tế. Từ bồn tắm ra đến ghế, em không để Poco có thời gian phòng thủ, những đường lưỡi dồn dập, những pha bj lút cmn cán như từng đợt sóng cứ liên tiếp không ngừng. Cuối cùng Poco đành thất thủ cia với 1 pha như trong jav nhật. Thật khó kiềm long khi vừa ngồi vừa nhìn em bj lút cán vừa rít từng hơi thuốc phê pha, chẳng khác gì cảm giác của một ông hoàng thực thụ
Kết thúc một buổi thăm Dubai tân định với thiệt hại: 500k tic ( nghe nói là chương trình km đồng giá gì đó) + 1000k tip + 50k locker
Nói chung tổng quan thì Dubai tân định khá ổn với Poco, rảnh rỗi sẽ rủ chiến hũu ủng hộ nếu vẫn giữ được dịch vụ như vậy. Em lễ tân dễ thương, nhiệt tình.:)

noceuz

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/12/20
Chủ đề
0
25
3
0 ₿
ông này biết hưởng thụ vãi. mừng ngon trym nhé ông bạn

SBoyHaNoi2

Tập Sự
Bé Tập Massage
1/12/20
Chủ đề
0
11
2
0 ₿
chúc mừng bác được làm nam chính. cuối tuần sẽ ghé thử xem cảm giác đóng jav ntn. tks 4 rp

Massage Dubai Tân Định

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
20/11/20
Chủ đề
95
794
335
0 ₿
Dubai Tân Định xin cảm ơn anh đã dành thời gian ghé thăm cơ sở và chia sẽ trải nghiệm của mình. Cơ sở chúc anh luôn luôn có nhiều niềm vui và may mắn. Hẹn gặp lại anh vào một ngày gần nhất.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,003
2,897
0 ₿
itachi
Có đc thưởng thức bẻ xương thần công của bé k bác =))

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,762
1,538
Xì Gòn
25 ₿
gặp 99 là năm hưởng thụ ngon lành.

Mr Ben