Gò Vấp Tương đối hài lòng với số 09 Galaxy

Lượt xem: 1,021

Reddragon71

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
27/8/19
Chủ đề
2
5
3
24
0 ₿
Kính chào chư vị huynh đài Cộng đồng Massage, em nằm vùng trên diễn đàn đã lâu, nay mới có dịp viết review.
Nay có dịp lặn lội sang Gò Té, thấy Galaxy có mấy loại vé giá cả phải chăng nên tấp vào check thử. Lễ tân, giữ xe và locker rất nhiệt tình thân thiện từ A-Z, ko vòi vĩnh. Điểm 10 cho thái độ phục vụ
CSVC: khá là xịn sò. Mới toanh
Em đi vé Nuru 69 CIA 700k, có code còn 350k. Chọn bé số 09. Đợi chừng 15p thì locker dắt lên lầu. Cởi đồ xông hơi đc chừng 15p thì bé vào. Sau màn chào hỏi thì bé pha nước rồi vào tắm onsen. Bé chà khá kỹ, trong màn tắm thì mình cũng tranh thủ sờ mó khám phá đôi gò bồng đảo. Bé có hình xăm, nhưng mình ko câu nệ chuyện đó.
Massage khỏe: bé đi đủ bài, lực khá mạnh. Làm văn phòng hay bị mỏi lưng đc bé làm vài bài là hết mỏi.
Massage mệt: bé đi lưỡi rất điêu luyện, rất phê. 69 cũng ok, tuy nhiên do trym mình lì nên bé đôi lúc phải dùng tay. Bé BJ cũng tạm ổn. Nhưng do họa mi lì nên bé phải đi lưỡi nhiều lần rồi quay ra bj thì mình mới bắn trong miệng bé đc.
Massage mệt xong nằm ôm bé nói chuyện phiếm chừng 15p rồi về.
Đánh giá chung bé số 09:
Face: 7/10
V1: Hệ cam, chưa săn chắc lắm cần tập gym thêm. Nhưng cũng ko sao vì bé mới ở quê lên SG chưa đc bao lâu, thông cảm đc. Đầu ti to và hồng
V2: có tí lipid như bao bé khác, ko vấn đề
V3: Căng tròn nhưng cần tập gym thêm cho chắc
V4: nước nôi lênh láng đầy đủ, thơm
Tổng thiệt hại: Vé 350k + tip 700 = 1050k

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii

Lang Thang Mình Anh

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
22/3/22
Chủ đề
18
122
60
0 ₿
Chi có 1050k mà bác hưởng trọn 2 trái cam và 1 con tim thì ngon quá rùi, chúc mừng bác ngon chym

• Like
Điểm cảm xúc: Reddragon71

Phim Cấp 3

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
26/4/22
Chủ đề
13
93
58
0 ₿
Chi có 1050k mà bác hưởng trọn 2 trái cam và 1 con tim thì ngon quá rùi, chúc mừng bác ngon chymyociexp56yociexp56yociexp56ngom quớ

• Like
Điểm cảm xúc: Reddragon71