Gò Vấp Tưởng kg vui nhưng vui kg tưởng

Lượt xem: 960

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Hi các ae,
Zo mùa WC, dự đoán thì chưa trúng đc code nào mà lòng lại rạo rực. Alo 2 anh bạn hỏi "AD kg?", a đù, gật hết luôn. Vậy thế mà triển thui.
Như bao lần, alo lễ tân chọn số trc, set giờ sẽ đến, kiếm quán cafe ae nói chuyện đá banh chém gió tí. Gần đến giò thi phi đến thui, mà thế quái nào lại mưa, ôi chán.
Đến nơi 3 thằng như chuột, vừa ướt vùa lạnh, thì vấn đề lại xuất hiện, mình zoi 1 thag bạn đã chọn số rồi, 1 thag khác thi lúc hỏi thấy còn nhiều số, nên lăn tăn (haha, chết chắc), nói đến quán chọn, và kqua là mấy số yêu thích đều kg còn. Thấy bạn mất hứng rồi nên thôi, mình nhường bạn số mình zay, và cuối cùng mình đi số 22. Nghe e cũng mới làm nên cũng kg hi vọng lắm, mà đag rạo rực nên cứ tới luôn thui.
CSVC vẫn ok như đi lần đầu, và cái phòng xông hơi vẫn nóng kinh dị như hồi đầu, ngồi kg nổi 5p. Ra ghế đc 3p thi e vào.
Wao, nó lại đúng gu nhỉ,hên vãi, mặt e hình trái xoan, body có da thịt, ưng rồi ah. Ae chào hỏi qua lại, thì e ngồi vào lòng, hôn hít tâm sự như ng iu chờ khô mồ hôi. Xong cởi quần giúp mình, ale vô bồn thui, đến lúc e nó thoát y thì v1 hàng real cực đã, săn chắc, bụng ít mỡ, v3 thì mlem vãi, nhưng đôi môi e mới cực phẩm (chẹp).
Như bao lần, shot 1 trong bồn, nhưng, lại là nhưng, khi e nó làm xong thì trong đầu tui lúc đó là "chết mẹ, lần 2 thag e đứng lên nổi kg trời", quá đã. Và shot 2 trên giường, thì như dự đoán, thang e xiu 5p mới ngóc nổi, và cuối cùng cũng chịu thua đôi môi đó. Từ khi e ghệ ruột ở BD về quê luôn thì chưa sướng đc như zay.
Về kỹ thuật đấm bóp thì e là dân spa ra nên làm rất lực mà đúng chỗ, rất ổn, hơi hiếm ở AD.
Chào e về mà e ép phải ăn mì đi A, ngon lắm zoi bồi bổ sức khoẻ lần sau gặp e nữa, haha. Một lần đi đại nhưng cực hài lòng.
Vé 840k, đã giảm 30%
Tip 1tr2
Cảm ơn Ae

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Mì ở ad ngon ak bác, còn nhìu món nữa. Mừng bác... :cuteonion9:

Massage Ánh Dương

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
28/12/16
Chủ đề
75
948
438
0 ₿
Ánh Dương chân thành cảm ơn Anh trai luôn tin tưởng và ủng hộ cs và các bé.
Chúc anh nhiều sk và thành công trong cuộc sống!
trân trọng!

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,639
30 ₿
chúc mừng bác, sao bác không lấy code camapro tham gia event để đua top cùng anh em. Bài này là 3đ rồi đó kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

beyeuchualon

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/22
Chủ đề
5
55
20
0 ₿
Haha, bác thông cảm, bữa hứng đi đã rồi mới mò lên định viết review, rồi mới thấy event bên camapro, chứ camapro là e biết và xài xài từ mấy năm trc rồi.