Tân Phú Tưởng không mê, nhưng mê không tưởng cùng 82

Lượt xem: 1,022

lemontree003

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
5/2/23
Chủ đề
1
3
2
HCM
0 ₿
Ưu đãi Camapro
  1. Đang có ưu đãi trên App Camapro
Qua có dịp trải nghiệm bên hệ thống windy, cảm ơn anh em bên hệ thống đã hỗ trợ nhiệt tình và code giảm để mình tìm ra được chân ái của mình.
Trước khi qua mình cũng chọn kỹ ktv và được ae tư vấn và mình quyết định chọn bé 82. cứ tưởng trên hình bé cũng bình thường thôi nhưng thật sự sai lầm các bác ạ. bên ngoài bé xinh và dễ thương hơn trên hình rất nhiều, mình cũng vô cùng ngạc nhiên và mừng vì không còn sụp hầm như những chổ khác :2onion16:
Nhưng đừng để bị đánh lừa bởi vẻ ngoài dễ thương đó mà bên trong là 1 dâm dâm cô nương đang chờ nuốt chửng bạn :6onion23:
Vào phòng bé vô cùng dễ thương và chào mình vô cùng ngọt ngào :6onion23: sau màn chào hỏi là bé liền sà lại ngồi lên đùi mình,mùi hương của bé làm ta nhớ mãi. v1 tròn không dao kéo bóp cực thích, bờ đào thì căng, sau khi bé bảo mình xông hơi thì bước vào thuỷ chiến cực kì sung mãn, bé tắm cho mình, mình thì xoa cho bé, sau đó bé nhẹ nhàng nâng cậu nhỏ mình lên và liếm 1 cách từ tốn, nhẹ nhàng rồi tăng tốc khiến mình out lần 1 trong cơn phê lúc nào không hay
Xong màn thuỳ chiến bé còn ôm mình lên giường để chườm đá và massage khoẻ. không những thuỳ chiến tốt mà đến kỹ thuật cũng không phải dạng vừa, vừa có lực vừa có kỹ thuật nữa, điểm 10 cho phục vụ. sau đó tụi mình ôm ấp và 69 tạo cảm giác và mình lại out lần 2 trong sung sướng.
Kết lại
v1: vừa tay, ko dao kéo(này mình chấm 10d vì mình thích thật hơn)
V2: có tý lipit nhưng đều người (gu mình)
v3: to căng tròn
v4: sạch sẽ gọn gàng, thơm, dâm thuỷ tốt
code giảm 30% tổng
Tip + tick: 1tr7
sẽ còn quay lại gặp bé 1 lần không xa.

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi and Lạnh 69 Xii

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
66
614
287
0 ₿
Windy chân thành cảm ơn Anh trai đã tin tưởng và ủng hộ cs và bé….Sự hài lòng của anh là động lực Windy tiếp tục hoàn thiện mình hơn nữa.
Trân trọng cảm ơn Anh!

• Like
Điểm cảm xúc: Anubis23