Tưởng không vui nhưng lại đầy bất ngờ

Lượt xem: 1,286

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

thanhtung93

Đại Uý
Trưởng Lão Massage
31/12/15
Chủ đề
59
803
149
0 ₿
Tiếp tục hành trình mỗi tuần đi giải tỏa 1 lần, inbox bác Lục đăng ký điệp vụ và may mắn được chọn. Nhiệm vụ yêu cầu đi khám phá 29 số mới, không hi vọng mấy vì tuần trước mới "không cảm xúc" với 20. 17h chạy qua P.A, vào quầy check code thì đc thông báo 29 nghĩ, locker nhanh nhảu "để e lựa cho a", oke đành vậy, dẫn lên phòng thay đồ vào xông hơn 15p vẫn chưa thấy ai vào, ngồi bấm đt xíu, ô vào kia rồi, 1 em gái tuổi tầm đôi mươi tướng tá rất ổn giọng nói ngọt ngào cứ nghĩ hôm nay ngon rồi. Em dắt mình vào tắm đến khi gần xong thì nhận đc hung tin "anh ơi em tắm xong cho anh có thể đổi người làm đc không, sao em đau đầu chóng mặt nóng lạnh...quá", ôi thôi lại chắc 1 bữa sụp nữa, oke em không sao, em xuống báo loker rồi nghỉ ngơi cho khỏe. Ngồi chờ locker lên thầm nghĩ hay gọi 19 xong ngồi đợi locker lên thì lại thôi gọi số nào cũng được.
BẤT NGỜ: chính là Quang Hải Phương Anh (19), thế là cảm xúc dâng trào rồi, chào hỏi như những người bạn quen thân xong dắt lên giường để "ăn anh".

Massage khỏe: oke đủ bài cơ bản, lực vừa phải, nhiệt tình thăm hỏi để điều chỉnh sao cho thoải mái nhất có thể
Phần mệt: e lột áo và bắt đầu gây tê, hôn nhẹ nhàng từ tốn khắm người đê mê sau đó quay người lại, nằm ôm e bảo với mình "e ko làm gì anh đâu" nhưng tay thì cứ vò vè o bế con ciu, sau đó e nhẹ nhàng click ti rồi cổ xong lên tai,nhiều cảm xúc dạt dào vì em rất nhiều trò, thật sự quá sướng và chỉ biết nằm hưởng thụ, mình không chịu nỗi đành đầu hàng. E lau người và tiếp tục nằm ôm mình. Là 1 số cực kì tình cảm, rất chịu khó bắt chuyện, rất quan tâm đến cảm xúc của khách.

Về sơ qua số 16 cho ae nắm: face đẹp teen, giọng nói ngọt ngào, body nhìn sơ qua có vẻ chuẩn vòng nào ra vòng nấy, điều đặc biệt mình nhận ra ở em là có nét rất dâm.

Cảm ơn bác Lục đã tài trợ code!

• Like
Điểm cảm xúc: Phúc kira

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Nhiều khả năng là bác chủ topic đẹp trai quá khiến e 16 trúng nắng ko làm đc nữa :D kinh đấy :))

Chymtodan

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
16/4/19
Chủ đề
0
7
2
0 ₿
Vậy là nên check 19! Cảm ơn bác đã để lại cho em 1 con số đẹp

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.