HTGD Tưởng Rớt Hầm, ai ngờ Hố Sung Sướng

Lượt xem: 12,101

Checker Pro

Thượng Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
35
55
57
0 ₿
Chào ae đồng dâm, nay làm bài HTGĐ cho thêm phần trải nghiệm thú vụ
Hôm qua đang nhậu với bạn bên Bình Tân thì vô tình để ý dc 1 e gái hợp nhãn ở tiệm HTGD đối diện,quan sát thì thấy tiệm khá sáng sủa ko biết có thư giãn gì ko. Ngồi nhậu mà thấy ẻm cứ nhìn qua chỗ mình ( hay nhìn tg nào gần mình thì ko biết) mà còn mặc cái váy xẻ cao tới hông nên quyết định qua check thử
Vào làm quen ráy tai rồi hỏi e còn dịch vụ gì ko thì ẻm nói còn dịch vụ lên lầu nữa a, đang hứng nên lên luôn dù có sụp hầm thì cũng dc cái dáng đúng gu ( cao tầm 1m6, da trắng láng mịn, thơm tho, nói giọng miền tây tình cảm)
Lên lầu thì có phòng lớn máy lạnh rèm chia làm 3 giường, nằm trên ghế gội đầu. Ẻm kêu anh tự cởi hay để e cởi hết dùm a, mình mới lột cái áo thì quay qua thấy ẻm lột sạch cmnr, cặp ngực hệ cam cặp mông hệ bưởi đẹp miên man eo có tí lipit nói chung dáng ngon vcl. Nằm xuống thì ẻm lau người bằng khăn lạnh khá kỹ rồi bắt đầu đường lưỡi từ từ cổ, đá ti rồi xuống bẹn rồi xuống 2 đùi bất ngờ là ẻm lật cái đùi lên rồi dọn wc, ngoáy wc 1 hồi rồi lên đá bi rồi tiếp tục quay xuống wc...sờ bím ẻm thì nước tràn bờ đê, tới màn bj thì lún cán nhẹ nhàng lâu lâu ẻm mút mút cái đầu khấc làm tê hết cả người, cuối cùng thì CIA tê tái. Mình ko để ý thời gian mà cảm giác thời gian làm rất lâu
Tổng thiệt hại 320k (280 + 50 ráy tai) đưa luôn 350k ẻm cười tít mắt
Địa chỉ đối diện quán nhậu 204 Chiến Lược. Đi đường hết đường Trương Phước Phan gặp Chiến Lược quẹo trái chạy qua khỏi đường Liên Khu 16-18 tầm 50m bên tay phải. Tiệm htgd Bảo Châu

• Like
Điểm cảm xúc: kimonochi and MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,830
4,597
30 ₿
Chúc mừng, trước 1 thời có đi khu này quán hồng thắm, lâu rồi chưa ghé ko biết còn không

• Like
Điểm cảm xúc: Checker Pro

Taplaxe

Binh Nhất
Bé Tập Massage
10/7/22
Chủ đề
5
42
16
0 ₿
Mới đi ngang qua thấy quán giống như tiệm hớt tóc bình thường mà bác, thấy quầy mỹ phẩm các kiểu nên k ghé.