Thủ Đức Tưởng sẽ vui nhưng lại không vui như đã tưởng

Lượt xem: 7,078

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
@Neo Cẩm Thy cũng mong ba bác lượng thứ vì sự cố đáng tiếc xảy ra tại Pharaon.... Chắc các bác cũng biết hiện Pharaon đang bị vướng những thủ tục hành chính ko được mở cửa chính thức... Chính vì vậy các bé cũng xin về quê nghỉ vài ngày, đồng thời các bé chưa có chứng chỉ nghề phải tạm nghỉ chờ cập nhật đủ thì phường mới cho làm việc.... Cẩm Thy cảm tháy rất áy náy khi ba bác là khách quen của hệ thống đã ko hài lòng tại Pharaon trong thời gian Pharaon ko được hoạt động chính thức.
Qua đây Cẩm Thy cũng bật mí cho bác @Neo và Bác Lạnh ( Bác lạnh đổi tên khó tag vào quá ) là bé 12 đã chính thức trở lại phục vụ vào lúc 15h ngày 16-4-2022.
Trân trọng mời các bác!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿

Kìa qua Cẩm Thy gỡ gạc đi, ae cùng hệ thống, Pharaon sai thì Cẩm Thy sửa sai :3 hợp lý luôn á.

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
Ok xin ghi nhận thiện chí của cơ sở, nhưng mình cũng xin chia sẻ như này:
Thứ nhất: bạn là Ad bên cơ sở Cẩm Thy tuy cùng hệ thống nhưng việc ai nấy làm.
Thứ Hai: cơ sở đang vướng mắc giấy tờ thủ tục pháp lý mà vẫn cho hoạt động, khi chúng tôi book phòng không có tư vấn hay nói gì, chẳng may có chuyện gì thì ai đảm bảo cho chúng tôi, => đã sai lại càng sai, càng giải thích càng không hợp lý.
Thứ ba: cái làm chúng tôi bức xúc và khó chịu không phải ở kỹ thuật viên, hay cơ sở vật chất, mà là ở khâu booking, và tiếp khách của cơ sở, trước đây tôi đã từng bị và có viết bài về windy cũng mắc lỗi tương tự, nhưng cũng chưa đến lỗi tệ như lần này, cơ sở đang gắp đề, ktv thiếu tại sao không thông báo, không tư vấn cho khách từ đầu, để đến khi tới rồi mới nói, mà còn đặt những 5 phòng ( thực tế đi 4 ), là phải xem xét khả năng cung cấp dịch vụ mình như nào chứ, đâu phải cứ book là nhận bừa nhận đại đâu. Chưa kể lúc chúng tôi xuống, có 3 khách đi chung đang nằm chờ, nghe anh locker báo với khách " anh ơi hiện tại bên em đang kẹt phòng, anh nằm chờ chút em sắp xếp rồi lên " mà thực tế ra khi tôi đi xuống, 4 5 phòng đang mở cửa tắt đèn, cái thiếu ở đây là thiếu ktv, nhưng cs chọn cách nói dối nhằm giữ khách.
Thà cứ thẳng thắn với nhau ngay từ đầu, có thể hôm nay cs trục trặc chúng tôi không tới được, ok vui vẻ bữa sau ghé, còn làm kiểu này có lần đầu không có lần sau.
Thân ái!

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,801
3,837
0 ₿
Vui thôi bạn ơi, làm gì căng v, vui vẻ thôi B13B13 còn chơi lâu dài mà bạn làm gì nóng thế, đi mx đi cho mátyociexp29

• Like
Điểm cảm xúc: Lạnh 69 Xii and Neo

Massage Cẩm Thy

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/10/17
Chủ đề
73
1,448
502
32
0 ₿
Vâng Ad xin ghi nhận toàn bộ những góp ý chân thành của bác… Ad sẽ chuyển những thông tin này đến bộ phận quản trị hệ thống để chấn chỉnh và xử lý triệt để những bất cập trên.
Trân trọng cảm ơn bác!

Vương Ưng Phong

Trung Sĩ
Cao Thủ Massage
19/2/22
Chủ đề
11
1,105
1,275
0 ₿
Tôi bên bạn !

Neo

Thiếu Uý
Sư huynh massage
28/3/19
Chủ đề
22
964
394
24
0 ₿
  • Haha
Điểm cảm xúc: Vương Ưng Phong

LuckyCock

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
6/4/22
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Thanks bác đã tiết kiệm giúp bọn em 1 mớ, vì cũng đang có ý định thử hương vị "gần nhà" . .. kakaka.

RayNg

Binh Nhì
Bé Tập Massage
4/4/21
Chủ đề
1
15
3
0 ₿
chia buồn với bác, mà tui đi đây mấy lần đâu đến độ tệ vậy

Vạn Thiên Ma Đế

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/4/22
Chủ đề
0
22
7
0 ₿
May là có bài này của mấy bác. Em ở gần đó tính đi thử. Mà thấy vậy nên thôi. Cảm ơn mấy bác. Em người mới chào tất cả mọi người.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.