Q.1 - Tường thuật buổi gặp gỡ em #202 ACE | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Q.1 Tường thuật buổi gặp gỡ em #202 ACE

Lượt xem: 477

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,944
1,998
11 ₿
Chào ae lại là tui đây. Dạo này tui bị sao á. Bắt xe đi ăn tối mà tài xế chạy lộn đường. Tự dưng ngừng cái rẹt cách ACE vài căn nhà. Rồi giờ ko lẽ quay qua đường khác thôi lỡ rồi vào coi có locker mới nào đẹp trai ko. Mà lại có tin là #202 đang hot nên tui cũng tò mò. Để gặp thử coi sao. Nói nào ngay nhìn qua là biết ẻm có xa lạ gì đâu

Móc ngay cái đt ra lấy code camapro liền. Nay đi Thái được rồi. Lâu ngày tái ngộ đã rồi mốt tính tiếp. Chờ chút rồi được dẫn lên phòng. Ôi cái phòng thân quen. Làm miếng nước suối cho mát rồi ẻm gõ cửa vào. May quá ẻm ko nhận ra tui. Hờ vậy càng tốt chớ sao. Tui chào hỏi sương sương. Rồi nhờ em hướng dẫn cho tên newbie này. Về ngoại hình ẻm vẫn quyến rũ:
Face cute phô mai que nhưng chất chứa cái sự damdang khi đã vào việc
V1 cận bưởi một thế mạnh của em ấy
V2 có lipid em ko thuộc dạng mình dây
V3 khá đẫy đà
V4 ae tự trải nghiệm

Nói về phần tắm em làm kỹ. Các ngóc ngách đều được em tẩy trần cả. Rồi còn nhìn thằng đệ tui với ánh mắt kỳ lạ. Bỗng có chút hoang mang. Em chộp ngay lấy nó chắc muốn đánh thức đây. Nguy hiểm quá. Tắm xong em tắt máy lạnh rồi lau người cho tui. Sau đó cùng lên giường. Lưu ý lên giường để đấm nha ae đừng nghĩ bậy.

Nhận xét em đấm đá vẫn ổn như ngày nào. Lực đạo khá. Em hợp tác làm nhiều hơn ở những chỗ tui hay mỏi. Tranh thủ tán dóc cái. Cảm giác mà làm quen lại từ đầu nó cũng thú vị làm sao. Chỉ có điều thỉnh thoảng tay tui đặt nhầm chỗ thôi. Được cái em để nó lại đúng nơi giùm tui. Trong tui ráng kiềm nén vài ý nghĩ đen tối

Rồi nghe tiếng xiêm y trút xuống. Sắp tới màn gay cấn. Thấy áp lực trên lưng. Ko biết ẻm đang dẫn tui đi du lịch Thái hay đang cưỡi voi nữa. Đồi núi có vẻ chập chùng quá. Em cà tới đâu tui nổi da vịt tới đó. Rồi em còn bắt cọp. Bộ thấy nó chưa đủ cấn hay gì á. Nằm sấp mà kích thước thằng đấy tăng lên mệt nha. May thay em cho tui quay lại. Tui trả đũa ngay vì nãy giờ bị bắt nạt. Nụ hôn gió khởi động. Rồi thi triển long trảo thủ. Tiếp theo ôm eo phát. Theo đà mò xuống v3 nào. Ủa quên sẵn hỏi thăm cô bé cái đã. Mà thật là sai lầm. Tui đã làm ẻm bộc phát. Sự damdang được thể hiện. Mắt em đổi sang chế độ gian gian như muốn ăn tươi nuốt sống tui á. Em quay xuống đá bi liếm cột tay thì bóp tui. Xong lượn lên đi lưỡi. Thổi tai cái tui rùng mình. Kẻ có ý định ko trong sáng lại bị hấp diêm. Thật là nhọ. Dàn tinh binh khó chống cự lâu nên đành gục ngã.

Em vệ sinh lại rồi cả hai tâm sự mỏng. Cũng đến lúc hết giờ. Tip theo sự hài lòng. Cùng em xuống thang máy. Lần sau gặp lại em nha

Súng máy

Thượng Tá
Member Ưu Tú
6/8/22
Chủ đề
104
3,400
2,923
32
16 ₿
Lần nào cũng lạc bước tình cờ vào 135, bạn hiền có cần đi kiểm tra trí nhớ hok kkkk:ami-(47):Lạc bước vào động sung sướng thì Súng cũng muốn kkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Garryyau and emhamvui

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
Moderator
15/12/13
Chủ đề
261
2,869
2,140
0 ₿
Lần nào lý do đi matxa cũng 1 kiểu "xạo vơ lờ" chán quá, mốt đổi lý do khác đi nha ông haha. Dù sao cũng chúc mừng ông đc matxa sướng chim hehe

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

ACE Entertainment

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
17/10/23
Chủ đề
90
386
306
0 ₿
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm cơ sở và có buổi trãi nghiệm tuyệt vời cùng bé kưng, chúc huynh một ngày vui vẻ và tràn đầy năng lượng ạ

• Like
Điểm cảm xúc: Garryyau

Garryyau

Thượng Tá
Văn Sỹ Phong Lưu
26/7/18
Chủ đề
122
3,944
1,998
11 ₿
Nói thật mà ông ko tin