Gò Vấp - Tương tư cô bé 14 miền tây | Diễn đàn cộng đồng Massage Sài Gòn và Hà Nội - Việt Nam

Gò Vấp Tương tư cô bé 14 miền tây

Lượt xem: 494

Anh Liêm

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
30/4/24
Chủ đề
1
9
9
Tp Hồ Chí Minh
0 ₿
Sau một trận nhậu bét nhè ở Vũng Tàu, mình đi về Tp.HCM. Tự nhiên trong lòng thiếu thiếu cái gì đó, à thì ra là thiếu một bé massage cạnh bên. Liền móc điện thoại IB ngay cho Dubai GV đặt hẹn bé 15 sau bao ngày lỡ hẹn. Chán nản khi biết bé bị bệnh nên off, định về nhà làm giấc cho khoẻ thì Q.lý có gợi ý bé 14 và khen bé hết mực. Thấy cũng hợp gu nên tui cũng chốt bé luôn. Thế là có duyên với bé 14 miền tây, nhân tố bí ẩn của Dubai GV.
  • Mình đi vé SQueen, đang ngồi chờ trên ghế thì bé đi vào. Nhìn là thấy đúng gu rồi. Bé cao trên M6, dáng xinh, vòng nào ra vòng nấy. Dù mình đang mệt và ít nói. Nhưng bé vẫn líu lo nói hết chủ đề này đến chủ đề khác, làm tui nhớ đến mấy số hot bên Ánh Dương cũng líu lo giống bé.
  • Vòng 1 bé real to đẹp rất săn chắc mình chỉ muốn úp mặt vào mãi mãi. Bé làm rất có tâm, không cố gắng làm cho khách hàng ra sớm rồi hết trước giờ. Ngược lại bé có những kỹ thuật start - stop, khiến mấy fen đê mê kinh khủng, kiểu muốn ra nhưng không được, khi nào bé thấy oke thì cho ra á.
  • Phần tắm bồn, đấm bóp, trườn nuru thì bé làm khá tốt, nói không với công nghiệp.
  • À sau khi bé kết thúc quá trình massage cho mình xong thì locker gõ cửa hết giờ, mình vẫn còn chưa tắm lại. Thì bé nói không sao đâu anh, để em tắm cho anh. Từ khúc này trở đi mình chấm bé 10/10, vì mình từ bị sụp hầm tương tự vậy và còn rất ớn. Bé là một người yêu nghề, nhẹ nhàng, tình cảm với khách hàng.
Đánh giá buổi trải nghiệm với bé 14: 10/10 không có nhưng.

Bé tâm sự tui là khách đầu tiên trong ngày hôm nay của bé. Và bé có ước mơ mua xe, mua nhà ở GV. Tui lên bài này để ae có thể thấy và ủng hộ bé để bé đủ tiền mua nhà mua xe .

Lúc tui vừa đến dubai thì trời đổ mưa to, lúc tui về thì trời cũng mưa nặng hạt. Thật tâm trạng mà.

Massage DuBai

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
118
1,272
550
0 ₿
Hihi! Tí nữa không đi có phải là không gặp được chân ái hông! Phải tin tưởng vào Dubai nhà em chớ :2onion35: . Dubai cảm ơn anh nhìu nhen!:cuteonion39:

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Liêm