World Cup Bình Tân Tương tư mãi một người …

Lượt xem: 869

Bé chưa biết

Đại Uý
Tiểu Đệ Massage
5/5/18
Chủ đề
44
378
119
Tân Phú
0 ₿
Hôm nay đc ngày có những trận bóng ko hấp dẫn lắm nên tranh thủ đến thăm e . Check lại code và gọi ngay để đặt e. Cs báo rãnh một phát là mình phóng xe ngay và luônm tới chốn cũ.
Cơ sở Dubai thì ko còn gì để nói rồi, quá sạch sẽ và thơm tho.
Ngồi lướt top top chờ em và lát sau thì ng ấy đã gõ cửa.
Tôi và em nhìn nhau mà cười mỉm kkk vì tôi gọi mấy lần chỉ để hỏi đặt e thôii.
Vẫn là thủ tục cũ, hai người như cặp tình nhân lâu ngày gặp lại, liền quấn lấy nhau, e ngồi lên đùi tôi, tôi vòng tay ôm thật chặt e, trao cho nhau nụ hôn đằm thắm, hôn nhẹ nhàng sâu lắng. E vừa âu yếm vừa kể cho tôi những câu chuyện thường ngày của e, với khuôn mặt dễ thương và giọt bến tre ngọt như mía lùi ấy mà câu chuyện nó cuốn làm sao, cứ muốn ngồi ôm và nghe hết đêm. Nhưng ko đc, thời gian có hạn nên phải triển khai thôi.
Màn tắm: bàn tay e mịn thôi rồi, thoa xà bông, tắm khắp ng mình thôi mà cũng thấy phê, sạch sẽ xong thì e cũng đi nhẹ đường lưỡi từ môi đến ngã ba ấy, nhẹ nhàng BJ mà nó phê làm sao. Tôi ráng kiềm lắm ko là bại trận ngay. Thấy tình hình ko ổn nên tôi và e lên giường ngay và luôn
Màn thái nuru: nói trước là tuyệt vời. Làn da mịn màn vs V1 vừa tay nên đường thái của e cũng rất là này nọ, rất tạo cảm giác. Tôi chỉ đợi câu nói “anh xoay lại đi anh” … và hai cơ thể bắt đầu hoà vào nhau, e trườn khắp người, tôi thì vừa xoa V1 vừa thăm nhẹ V4, vừa vuốt ve v3, ôiii thôi nó đã. E đi đường lưỡi một cách mạnh mẽ hơn, mỗi lần lại cứ chụt chụt 1 cái mà cứ làm tôi giật giật người lên. Ôm ấm trườn hết 7749 đường rồi thì cũng về la mã cái thế huyền thoại. Em thì chăm sóc thèn cu, BJ từng nhịp, mỗi nhịp lút cán thì tôi lại cứ giật nãy lên, nó thoã mãn làm sao. Tôi cũng đâu nằm ko chịu trận đc, đưa tay mò mẫn cô bé, vừa mềm mại vừa thơm tho. Thế là hai người quấn lấy nhauu, bao dục vọng. Và rồi chuyện gì đến cũng đến, thèn cu e tuôn trào , thèn anh thì nằm sung sướng.
Xong xuôi, tôi và em nằm ôm ấm âu yếm và kể nhau bao nhiêu câu chuyện xàm xàm kkk, làn da và mùi hương ấy cứ làm tôi ko muốn về…
Em ấy:
Face dễ thương xinh xắn
Giọt bến tre ngọt ngào
V1 vừa tay real
V2 eo ót ngọc trinh
V3 đẩy đà, căng
V4 sạch sẽ thơm tho
Tôi sẽ ko nói cho các ông biết đó là 19 đâu. Sau đêm đó tôi lại thêm tương tư rồi haizz chắc lại phải ghé e thường xuyên quá
Chúc cơ sở ngày càng phát triển, chúc ae mùa wc về bờ an toàn kkk

• Like
Điểm cảm xúc: SC17 and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Tung Hoành Ngang Dọc
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,186
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 19 dễ thương... giọng nói cưng cưng, thích ôm bé nhất. Mừng bác... :ami-(10):

Massage Dubai Bình Tân

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
3/1/18
Chủ đề
97
1,626
2,109
25
0 ₿
Massage Dubai Bình Tân cảm ơn anh @Bé chưa biết đã đến trải nghiệm dịch vụ và gặp được nàng ưng ý
Hân hạnh được phục vụ anh @Bé chưa biết lâu dài