Tùy hứng Cần Thơ tour

Lượt xem: 3,999

anhhai111991

Trung Uý
Sư Huynh Massage
15/7/14
Chủ đề
27
589
101
33
TPHCM
0 ₿
Được nghỉ 2 ngày cuối tuần mà gấu nhà thì bận việc. Thế là sáng sớm gọi xe và book ks để làm 1 tour Cần Thơ. Thật tình mình sinh sống ở miền tây và SG hơn 35 năm qua mà chưa hề ghé CT lần nào nên lần này phải làm 1 chuyến.
Trong đầu cũng đã dự là đi CT mà ko vô Style PD thì uổng công đi. Lúc vào check in ks thì thấy la liệt massage bủa vây nơi mình ở :eek::eek::eek:. Dự là check thử xem vì thấy cũng gần và hấp dẫn như Đại lạc, Windy 5, Holiday One, ... nhưng lại tự nhủ "Mình xuống đây để thử Style PD mà vì nghe ae diễn đàn nói quá trời". Thế là sau khi ăn uống rùi hẹn gặp bạn vào ngày hôm sau để hôm nay đi check Style :D:D:D
Bắt Taxi đi xuống PD thôi

• Cơ sở: Style
  • CSVC: Mình đi svip nên được anh phục vụ dẫn lên lầu ( lầu trên của quầy lễ tân). Theo mình thì phòng tương đối thôi ( 1 giường tròn, 1 bồn tắm, 1 xông ướt, 1 toilet và hết)
  • KTV: Mình y/c bé M*** nhưng báo off. Thui thì báo lễ tân cho bé servise tốt nha. và Pé T xuất hiện. Ở đây ktv gọi tên chứ hok kêu số. Mình vào xông hơi trước và đang xông hơi thì 1 pé teen xinh xắn trong bộ đồng phục nữ thuỷ thủ cực dễ thương và gợi cảm :eek::eek::eek: Em nude và vào xông hơi chung. sau đó là màn tắm chung. 2 ae đùa nhau trong làn nước nóng và em tắm cho mình khá kỹ.
  • Body: mình dây, nhìn cứ như model vậy.
  • Face: Theo mình thì em dc 7d vì nhìn em mình liên tưởng tới nàng Thanh Xà trong phim Thanh Xà - Bạch xà. Nét đẹp vẻ cổ trang và đằm thắm. Chắc tại gương mặt em hợp gu mình.
  • Vòng 1: cam việt - đây không phải lợi thế của em
  • Vòng 2: 7.0d - khá hợp với body của em
  • Vòng 3: 6d - tuy không to nhưng D.S chắc cũng ổn
  • Vòng 4: 1 pé chim nhỏ nhắn xinh xắn. em cắt tỉa cho ngắn lại thui
  • Thái độ : pé nói chiện khá dễ thương và lễ phép, "dạ dạ vâng vâng" luôn miệng. Mình đánh giá cao điểm này
  • Massage khoẻ : tạm ổn, đủ để toàn thân thư giãn sau những chuyến đi dài
  • Massage mệt : Từ phòng xông hơi là em đã cạ cạ thằng nhỏ rùi. Cảm giác mơn trớn rất sảng khoái. Sau khi khỏe khoắn thì em bắt đầu đi đường lưỡi ma mị trên tấm thân trần chụi của mình. phải nói là rất Yo most ;););). Từ đầu tới chân và ngược lại. em như nàng bạch xà hiện nguyên hình cuốn lấy cơ thể tại hạ.:p:p:p
Sau khi thằng em đầu hàng thì em kêu mình đi tắm lại và ra e massage khỏe tiếp cho mình khoảng 20 phút cho lại sức. em tiếp tục cạ cạ thằng nhỏ nhưng mình nghĩ 1 shot là đủ rùi vì tối về KS có 1 e hotgirl đang gạ mình. Quyết định để dành
Nói chung là hài lòng với lần đầu đến Style. Nhưng hy vọng lần sau em giở thêm bài vì anh biết tài năng tiềm ẩn của em lớn hơn và tốt hơn vậy nhiều.

bộ phim tình cảm 18+ đến đây hạ màn sau khi làm thủ tục kết thúc. Nhìn đồng hồ mới 17h, thôi ra ngoài đi dạo ngắm CT city buổi chiều dọc theo đường 30/4 & Hòa bình. Không khí buổi chiều ở đây dễ chịu hơn SG.

Ngang qua đường đề thám thấy bụng hơi đói. Vô làm 1 tô bánh canh ghẹ lót bụng.
AF1QipP5ViZPuxrQvMJuPXbSD6KZdxNAUAUnXFy5Ki6T

• Like
Điểm cảm xúc: L.O.X, Martin and danchoi80

Martin

Thượng Uý
Cao Thủ Massage
29/7/16
Chủ đề
36
1,117
1,715
0 ₿