Tuy xa mà lại gần [#08]

Lượt xem: 1,768

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Bài report hôm qua [ về em #09 ], mình viết hơi dông dài lan man do lần đầu khám phá Dubai Q1 nên lần này sẽ rút kinh nghiệm viết ngắn gọn và không tra tấn anh em nữa. :)

------

Như lần trước, mình vẫn đi Onsen do combo bồn tắm & giường rộng rãi nên hành sự thích hơn. Hôm nay cũng đi buổi tối sau giờ làm việc. Trước khi đến, làm một cuộc gọi và các chị em đều available. Sau 1 hồi lăn tăn, chấm #08.

Vừa đến là được dắt thẳng lên phòng luôn, không phải đợi chờ. Vẫn với phong cách ngược đời ( nhưng tốt cho sức khoẻ ) là phải tắm > xông ướt > xông khô, mình ngồi chơi đợi em vào.

Em gõ cửa bước vào với bộ áo choàng hững hờ lấp ló v1 rồi hai bên chào hỏi đôi câu. Giọng nói em tạo ấn tượng khiến mình cảm nhận được sự kiêu kì và áp đặt. Do em không thích các loại mùi thảo dược, quế hay xả nên bảo mình xông rồi hẵng tắm. Tính mình vốn "hiền" nên thôi em bảo sao anh nghe thế luôn. Mà thế lại càng hay, bình thường được các em chiều chuộng nay lại đóng vai người bị ra lệnh. Chả nhẽ mình có máu S&M trong người nhỉ ?!?!

Thế là chiều ý em, vô xông ướt 15' trước rồi mới tắm. Ngồi xông mà cũng hồi hộp phết, tim đập nhẹ, lo nghĩ về cách em sẽ 'xử lý' mình ở các hiệp tiếp theo ra sao.

------

Đến hiệp tắm táp, em trút bỏ áo choàng và nội y. Chu choa! Thân thể căng tràn sức sống.
  • v1 hình mũi tàu, săn chắc
  • v2 eo ót rõ ràng dù có tí lipit nhưng nhìn yêu lắm
  • v3 đầy đặn, đã tay
  • v4 thì đèn đóm tối quá nên không soi được :(
Tắm táp nhìn chung ổn. Khu nhạy cảm của mình, em vừa tắm vừa tấn công nhẹ nhàng má đùi, thằng em, 2 trái vải = đôi tay thoăn thoắt và những cú hôn. Cả hai khởi động nhẹ với màn ôm ấp, vuốt ve lẫn nhau trong bồn. V1 em săn chắc, khá thích, v3 bóp sướng tay. Sau màn này, cơ thể cũng 'thả lỏng' hơn 1 tí trước sự kiêu kì của em.

Sang mát khoẻ, mình bảo em làm hết lực. Em làm kỹ lưỡng, tận tâm nên mình cũng có tí thấm đòn, khoẻ hơn.

Sang hiệp đấu tâm điểm ( mát mệt ), tại hạ xin cam bái hạ phong với bộ kỹ năng của em. Đỉnh cao nhất là những đường lưỡi, cú hôn, cú mút liên tục đi dần đều từ dưới chân lên tới cổ, chúng đi tới đâu khiến mình dứ dừ tới đó. Còn mát Thái cũng rất khá, do v1 của em săn chắc nên sự cảm nhận da thịt khi em lướt v1 là rõ ràng tê tê. Về khoản chăm sóc thằng nhóc, em chủ yếu BJ 90% thời lượng, duyệt!!! Hai bên có nói về 69, em xin từ chối lần này. Nhưng lại được em cho phép CIA. Dù lên thiên đàng nhưng nhìn em khổ sở vật lộn sau pha CIA cũng tội thật.

Còn khoảng 20', hai bên nằm trò chuyện ôm nhau 1 tí rồi tắm lại và chốt hạ cuộc đấu. Thây hài lòng, mình tip em 1.5 chai. Thêm một lần trải nghiệm thật tuyệt tại Dubai Q1 :)

• Like
Điểm cảm xúc: Hiro1510 and deedee123

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
cám ơn anh đã ủng hộ ạ

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
bé này làm ca nào vậy bác :p hôm bữa mình đi lúc 12h vào hỏi bảo là bé chưa vào... chắc làm ca đêm hả bác

• Like
Điểm cảm xúc: Kevin49

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿
Ca 3h chiều tới 3h sáng ấy bác. Hầu như các em hot làm ca này. Trưa chỉ có 1,2 số thôi thì phải.

Bailey

Trung Uý
Luyện Khí Massage
30/9/16
Chủ đề
25
328
159
0 ₿
hix mình toàn đi buổi trưa , buổi tối phải về trình diện .... chắc hôm nào lén lén đi hehe

• Like

Kevin49

Binh Nhất
Bé Tập Massage
8/8/19
Chủ đề
3
24
14
0 ₿

Đến chơi đi B17

Em có skill BJ đỉnh hơn đa số các em khác đã gặp, mình mẩy lại căng do em thế hệ 2k.

• Like
Điểm cảm xúc: Mag

Mag

Trung Uý
Luyện Khí Massage
1/3/16
Chủ đề
28
336
171
30
0 ₿
chiều nay đi chung với tui không bác ơi, tính ghé thăm bé 11 xin zalo nè hehe, đi chung 2 người cho vui ^^

• Like
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.