Tuyển tập ktv Hot Massage Phương Anh - P.A Relax

Lượt xem: 70,902

Như Quỳnh

Massage Ambassador
27/12/15
297
556
30
Xin chào mấy anh trai iu dấu của cộng đồng massage.

Vừa qua em có dạo quanh những topic khác vô tình tiếp cận dược bài viết khá là hay của anh @windstrike77 về cách tổng hợp đặc điểm từng em kỹ thuật viên theo phong cách hình ảnh đầy sống động và ngộ nghĩnh,@Như Quỳnh em thấy điều đó rất hay nên đã làm thử bảng tổng hợp theo nguyên mẫu của anh @windstrike77 đã đăng lên trước đó. Nay em post lên thử trước vài số,nếu mấy anh thấy bổ ích thì em sẽ cập nhật đầy đủ để các anh nắm rỏ thêm tình hình ktv bên Phương Anh luôn ạ. Mong nhận được sự ủng hộ của mấy anh và những góp ý chân thành như thời gian qua nhé hihihi

Ý Tưởng : anh @windstrike77

Tám Massage
Help Users
Thể lệ tham gia điệp vụ :
Xem chi tiết tại đây
  • No one is chatting at the moment.
  • asbscs999 asbscs999:
    Giờ này còn điệp vụ ko ae
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    chào cả nhà cuối tuần
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    điệp vụ sẽ mở sau 12h trưa nhé anh em
  • Professor Professor:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
  • AH8X AH8X:
    Lục A Ka nói:
    chào cả nhà cuối tuần
    chào bác LAK
  • mocthichchim mocthichchim:
    các bác có cài bluezone khi đi masage ko
  • MrxXx MrxXx:
    hello các chiến hữu cuối tuàn
  • MrxXx MrxXx:
    Professor nói:
    @Lục A Ka, hello bác 6. Hóng tin điệp vụ từ bác :)
    đi đâu zi e
  • Professor Professor:
    @MrxXx, lâu lâu qua KH chơi a ơi. Nghe mấy a nói quá mà chưa có dịp :)
  • Tích Xuân Tích Xuân:
    Hóng điệp vụ từ Ad @Lục A Ka ,chao xìnn
  • R Ricky_Cheng:
    Hello các bác, cho mình hỏi các em lúc BJ có cho mình xuất trong miệng lun k (CIA)
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, tùy em nha bác
  • R Ricky_Cheng:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
  • ChangtraiBinhTan ChangtraiBinhTan:
    Có điệp vụ chưa ạ
    Hi vọng admin chiếu cố member tích cực report ạ
  • Gà ham zui Gà ham zui:
    Có điệp vụ chưa bác lục ơi
  • Professor Professor:
    @Ricky_Cheng, mình cứ thuận theo tự nhiên thôi cứ nhắm mà bắn :))
  • mocthichchim mocthichchim:
    Lúc Vì bác xịt thôi
  • MrxXx MrxXx:
    Ricky_Cheng nói:
    @Professor Cám ơn bác, do mình đi vài lần có đề cập vụ này, nhưng các em toàn né k ah. Chắc phải thỏa thuận mới dc
    đi đúng người, đúng địa điểm, đúng loại vé thì sẽ được thôi pác :D
  • Lục A Ka Lục A Ka:
    đã trao điệp vụ đợt 1 cho anh em rồi nha, anh em chinh chiến nhớ báo cáo đầy đủ nhé
  • Newbie1 Newbie1:
    Hic, lại tạch điệp vụ. Hôm nay còn điệp vụ k bác lục
    Cảm ơn ad mới nhận điệp vụ đi review cụ thể sau dịch
  • FatBoy FatBoy:
    @Lục A Ka, giờ còn đăng ký kịp k bác :(
  • Chưa biết gì Chưa biết gì:
    có ng ae nào lập kèo k cho e đi ké với ạ newbie đang còn sợ sệt :((

tythui2013

Bé Thích Massage
    11/7/16
    43
    9
    38
    Theo minh thi nen nguoi that hinh that van hay hon,co hinh ktv thuc te de a e lua chon. Tten day la y kirn rieng cua minh, co j sai sot mong moi ng bo qua

• Like
    Reactions: [email protected]

Kamelot

Well
    21/11/15
    452
    191
    37
    Mục chuối là tỉ lệ Bj Hj, vd: 80bj 20hj hay 50bj 50hj hoặc 100bj chẳng hạn

dragon1088

Massage Chuyên Nghiệp
    27/5/16
    111
    63
    Thiết nghĩ nên có hình ktv và thông tin chiều cao, cân nặng là đủ. Việc lựa chọn sẽ tùy thuộc khách hàng. Chứ làm cái thông tin như trên thấy hơi kì. Thương cho mấy em ktv lắm :cool:

FASDES

Massage Chuyên Nghiệp
    8/5/16
    178
    2
    29
    Thiết nghĩ nên có hình ktv và thông tin chiều cao, cân nặng là đủ. Việc lựa chọn sẽ tùy thuộc khách hàng. Chứ làm cái thông tin như trên thấy hơi kì. Thương cho mấy em ktv lắm :cool:
    bác thật có tình nhĩ , lo lắng cho em út gê :cool:

HenryPham

Bé Chưa Biết Gì
    27/7/16
    3
    0
    Phương Anh dạo này có vẻ hot nhỉ, bữa nào phải qua thử mới được.
    @Như Quỳnh cho thêm thông tin đi

pipobobo2016

Massage Nghiệp Dư
    12/7/16
    73
    10
    33
    Like ủng hộ bảng tổng hợp này,tui khoái mấy em đấm đá khỏe khỏe có bài bản có lực 1 tí,nhìn bảng này biết bé nào liền,đỡ phải chuột bạch:cool::cool::cool:,

iceman

Massage Nghiệp Dư
    18/5/16
    81
    8
    31
    cùng ý kiến vs bác...

KaChiuSoa

Ngao Du Sơn Thủy
    Thành viên BQT
    30/3/15
    1,444
    1,143
    Chủ đề hay, cho lên màu để bà con tiện theo dõi :)

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Theo minh thi nen nguoi that hinh that van hay hon,co hinh ktv thuc te de a e lua chon. Tten day la y kirn rieng cua minh, co j sai sot mong moi ng bo qua
    Dạ em chào 2 anh ạ, Em cảm ơn 2 anh đã góp ý, em xin được vài dòng giải thích.
    Thứ 1 về mặt nội quy diễn đàn em đã tham khảo kỹ Admin không cho phép đụng chạm đến hình ảnh cá nhân của các em ktv điều này em là con gái em cảm thấy rất ý nghĩa, mấy em có hoàn cảnh riêng nhiều khi vừa học vừa làm mà đưa hình lên thì tội cho mấy em quá.
    Thứ 2: nếu có được phép đưa hình lên chăng nữa thì cũng khá tội nghiệp cho mấy em ngoại hình ko được tốt, vô hình chung dẫn đến việc "đẹp thắng xấu thua" mà xấu thì đâu phải là cái tội đâu mấy anh, ngoại hình người ta không đc tốt nhưng họ cố gắng phát huy theo hướng khác nhằm làm đẹp lòng khách hàng.
    Trên đây là vài cảm nghĩ của em gái mong mấy anh chém nhẹ tay ạ. Như Quỳnh chúc mấy anh vui nhé hihi

iceman

Massage Nghiệp Dư
    18/5/16
    81
    8
    31
    Thứ 1 về mặt nội quy diễn đàn em đã tham khảo kỹ Admin không cho phép đụng chạm đến hình ảnh cá nhân của các em ktv điều này em là con gái em cảm thấy rất ý nghĩa, mấy em có hoàn cảnh riêng nhiều khi vừa học vừa làm mà đưa hình lên thì tội cho mấy em quá.
    Thứ 2: nếu có được phép đưa hình lên chăng nữa thì cũng khá tội nghiệp cho mấy em ngoại hình ko được tốt, vô hình chung dẫn đến việc "đẹp thắng xấu thua" mà xấu thì đâu phải là cái tội đâu mấy anh, ngoại hình người ta không đc tốt nhưng họ cố gắng phát huy theo hướng khác nhằm làm đẹp lòng khách hàng.
    Trên đây là vài cảm nghĩ của em gái mong mấy anh chém nhẹ tay ạ. Như Quỳnh chúc mấy anh vui nhé hihi
    làm chủ mà nghi dc cho mấy bé vậy là quá tốt... làm ăn tốt nha chị chủ

• Like
    Reactions: damcongtu

macthenhan

Bé Chưa Biết Gì
    1/5/16
    3
    1
    35
    Ôi cô bé, anh lạy hồn em luôn. BJ cho đã cuối giờ nói... (nội dung bị xóa)

Cảnh Cáo : Không Comment Vô Nghĩa,Lạc Đề. Mod

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
    • Like
    Reactions: Lương sơn bạc

Tuananh00

Bé Chưa Biết Gì
    29/7/16
    2
    0
    Chính xác khi lên những bài như thế này để a e theo dõi và dễ lựa chọn . Thank ad

Như Quỳnh

Massage Ambassador
    27/12/15
    297
    556
    30
    Hihi thấy các anh đồng tinh ủng hộ em cũng vui vui trong lòng,cảm ơn mấy anh nhiều ạ.

TheRock

Bé Chưa Biết Gì
    3/5/16
    8
    1
    34
    Như Quỳnh nói chuyện ngọt ngào có duyên quá. Vừa lòng người đến đẹp lòng người đi. Suy nghĩ thì có trước có sau. Quan tâm trân trọng khách hàng... cho mình hỏi khí không phải, Như Quỳnh có chồng chưa vậy? :D
    Đùa chứ mình có vợ rồi. Ko là mình phi qua cưa Quỳnh liền rồi.:p

Han Long

Bé Chưa Biết Gì
    9/7/16
    8
    4
    28
    Phương Anh dạo này ok lắm: đi 2 lần đều hài lòng 8/10:
    + Lần 1 - em 22: ngon, vui vẻ, đấm thấm - tip 600k.
    + Lần 2 - em 06: nhỏ gọn, dễ thương, vui vẻ - tip 400k (đề nghị đăng ký em này vào bảng thông số ktv bên trên).

Góp ý: nghe đồn tiếp tân @Như Quỳnh xinh lắm nên lên diện kiện, mà lên 2 lần ko thấy đâu, toàn tiếp tân Nam :(

Trung Salem

Massage Kỳ Cựu
    18/8/15
    286
    118
    30
    + Lần 2 - em 06: nhỏ gọn, dễ thương, vui vẻ - tip 400k (đề nghị đăng ký em này vào bảng thông số ktv bên trên).

Góp ý: nghe đồn tiếp tân @Như Quỳnh xinh lắm nên lên diện kiện, mà lên 2 lần ko thấy đâu, toàn tiếp tân Nam :(
    Bữa nghe @Như Quỳnh giới thiệu 38 39 xinh hơn cả Quỳnh kà bác lên tiếp chiêu đi hehe :D

Yuki_2003

Bé Chưa Biết Gì
    3/5/16
    2
    0
    30

Vừa qua em có dạo quanh những topic khác vô tình tiếp cận dược bài viết khá là hay của anh @windstrike77 về cách tổng hợp đặc điểm từng em kỹ thuật viên theo phong cách hình ảnh đầy sống động và ngộ nghĩnh,@Như Quỳnh em thấy điều đó rất hay nên đã làm thử bảng tổng hợp theo nguyên mẫu của anh @windstrike77 đã đăng lên trước đó. Nay em post lên thử trước vài số,nếu mấy anh thấy bổ ích thì em sẽ cập nhật đầy đủ để các anh nắm rỏ thêm tình hình ktv bên Phương Anh luôn ạ. Mong nhận được sự ủng hộ của mấy anh và những góp ý chân thành như thời gian qua nhé hihihi

Cô chủ ơi cho mình hỏi mình viết rp sao ko đc duyệt đăng vậy . Có điều kiện gì mới đc duyệt hả

Martin

Lão Làng
    29/7/16
    1,113
    1,150
    Lâu quá ko quay lại PA rùi. Bữa nào updatr bảng thông tin chắc phải quay lại rùi. Chắc h cũng khác trước nhìu rùi nhỉ

_Relax_

Massage Chuyên Nghiệp
    10/3/13
    132
    67
    Em sắp hoàn thành bảng tổng hợp cả 2 ca luôn rồi ạ,lấy nhận xét từ những report của mấy anh luôn đấy ạ hihi
    nhanh lên nha cô chủ, tui chỉ đi được ca trưa mà ko biết thông tin về KTV nên còn ngại chưa dám đi nè hehe :)

• Like
    Reactions: LangtuGL

thanhyyy

Massage Nghiệp Dư
    4/6/16
    67
    9
    29

:D bữa mưa mưa em ghé pa lúc 5h chiều, có gặp được tiếp tân nhé, hỏi ktv thì em nó nói tiếp tân pa làm tới 9h là nghỉ à, chắc bác đi trễ nên ko gặp :D.
    Công nhận tiếp tân xinh thật, bữa đó em ghé vô, thấy ẻm nói chiện với anh gửi xe ở dưới, vừa thấy em vô, ẻm nó chạy tung tăng lên lầu, nhìn ẻm xinh xinh đáng iu vãi :p.

LangtuGL

Bé Chưa Biết Gì
    9/8/16
    6
    0
    52
    Như Quỳnh tải bản đồ lên để khách ở xa dễ tìm nhé

Du plt

Bé Chưa Biết Gì
    7/5/15
    6
    2
    32

Rất tuyệt vời.

hellobaby

Massage Chuyên Nghiệp
    31/5/16
    161
    42
    39
    Nếu được thì nhờ chị chủ làm luôn cái bảng tổng hợp bên TT luôn giùm với, ae bên Tân Bình + Tân Phú + Bình Tân mà chạy qua PA thì hơi xa. Thanks

Cau 2 sa dec

Bé Tập Massage
    27/8/16
    17
    3

Like cho câu đẹp xấu ko phải cái tội ... NQ số mấy zạ ... (^_^)....(*_*)
    .... Gươg mặt thân wen ở P.A

MrxXx

Thiên Sứ Bóng Đêm
    21/3/16
    941
    837
    30
    Ca trưa có bé nào đấm tốt sv nhiệt tình ko. Cho mình vài số tí nữa ghé cơ sở

L van hung 1990

Bé Chưa Biết Gì
    15/9/16
    3
    2

Như huỳnh cho mình hỏi, là KTV hay là quản lý vậy. vì cách nói chuyện nghe hay

• Like
    Reactions: Trung Salem

Electro

Massage Kỳ Cựu
    4/1/15
    322
    149
    Như huỳnh cho mình hỏi, là KTV hay là quản lý vậy. vì cách nói chuyện nghe hay
    Chưa bao giờ gặp được NQ dù đi Pa cũng nhiều,thấy em tiếp tân rất xinh mà ko phải NQ qua cách nói chiện là biết, chủ yếu đi vip Thái, bồ kết em số 09 24 15, mỗi em mỗi phông cách khác nhau đi hoài vẫn chưa chán.

Trung Salem

Massage Kỳ Cựu
    18/8/15
    286
    118
    30
    Chưa bao giờ gặp được NQ dù đi Pa cũng nhiều,thấy em tiếp tân rất xinh mà ko phải NQ qua cách nói chiện là biết, chủ yếu đi vip Thái, bồ kết em số 09 24 15, mỗi em mỗi phông cách khác nhau đi hoài vẫn chưa chán.
    Info em 15 thêm đi bác Điện oai :rolleyes:

Tắt ảnh nền